Cuồng cho lắm vào ,nhưng có biết nó coi mình ra cái gì :))

MLouis1997

Junior
Reactions
149
MR
0.000
Insuree Balance
0
[h=2]Cảnh sát cho biết, bé Hwang Min Woo đã gặp sự tấn công mạnh từ cư dân mạng.[/h]Theo tin từ DongA, “tiểu Psy” – Hwang Min Woo sau khi xuất hiện trong Gangnam Style đã luôn bị bạn bè trong trường dè bỉu. Thời gian này, khi Hwang vừa ra sản phẩm âm nhạc đầu tiên, cậu bé tiếp tục bị cư dân mạng ném đá.

Theo đó, Hwang Min Woo và công ty quản lý của cậu đã phải nhờ tới cảnh sát can thiệp. Phía cảnh sát Gangnam cho biết:Hwang Min Woo, sinh năm 2005, còn rất nhỏ tuổi nhưng lại gặp khá nhiều bài xích từ dư luận. Chỉ trong 20 ngày, đã có hơn 10 trang web liên quan đến Hwang Min Woo bị tê liệt vì cư dân mạng tấn công. Hàng ngày có đến cả trăm tin nhắn, thư điện tử gửi về công ty củaHwang Min Woo với giọng điệu chỉ trích, bôi nhọ cậu bé. Nguyên nhân chính của sự vụ này là do thái độ phân biệt chủng tộc của các cư dân mạng trên khi bé Min Woo có mẹ là người Việt Nam. Chúng tôi sẽ tiếp tục điều tra và làm rõ sự vụ”.

Đây không phải lần đầu tiên, Hwang Min Woo gặp chỉ trích và sự chê bai của dư luận. Cậu bé nổi tiếng cho biết ngay khi còn đang học, cậu thường xuyên bị bạn bè chê cười vì là con của một phụ nữ Việt Nam.

Theo: Cống 14 :))

AE mmo nghĩ sao,bọn dân hàn này nó phân biệt chủng tộc với dân Việt Nam mình :binhsua162:

Vừa đọc bài này trên 24h. Bọn giới trẻ Hàn Xẻng nó ném đá chỉ vì mẹ em là Người Việt ta. Sao lại thế nhỉ, bọn trẻ trâu đó cũng ko biết suy nghĩ.

Ta thấy cái nhạc gang bang giề đó chả có giề hay , trông nhảy nhảy như mấy đứa điên mà sao lắm kẻ cuồng vậy không biết .:binhsua10:

Bọn hàn xẻng với Tàu khựa từ lâu đã ko coi dân VN ra gì rồi,trước có cái phóng sự về cô dâu VN và người VN bị chúng nó mô tả như nhưng kẻ quê mùa luôn mơ ước đc sang hàn xẻng,sang khựa đổi đời,nói ko quá chứ chính dân VN làm nguwoif khác coi thường mình,nào là lấy chồng Hà xẻng,mơ đc sang Hàn xẻng sinh sống,tụi nó có coi mình ra cái đ' gì đâu.

thế mà các thím nhà mình luôn ộp pa ốp pà đấy các anh em :)) ,còn đòi bỏ nhà bỏ nọ :)),đíu hiểu nó nghĩ cái gì

Mấy thằng cuồng nhạc thì â đời bị chúng khinh tối ngày úp mặt vào cái màn hình + nghe người ta thấy hay thì bắt đầu mơ tưởng này nọ chứ giỏi hơn ai đâu .
Mình củng thích nghe nhạc hàn lắm nhưng mà xem mấy em chân dài nhảy , chứ nó hát mình củng chả hiểu ... Mà ngược lại thấy mấy thằng nam ca sĩ nhảy thì muốn ói . Con trai ở trần là bt mà mấy ảnh cứ như yểu điệu thục nử vậy :)) cởi áo ra cứ như lộ hàng khoe lưng, khoe bụng giống bọn gay nửa chứ :binhsua15:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,343
170,466
Latest member
88betlu5i

Most viewed of week

Most viewed of week

Back