Ask Cuối cùng thì em cũng đăng ký được 1 con adsense :(

Psm

Hero
Solutions
3
Reactions
1,069
MR
4.517
Sau bao năm ròng rã đăng ký mãi mà không được thì nay đăng ký đc 1 em adsense rồi anh em ạ :( mừng rỡ rơi cả nước miếng. Site mình https://harumu.com

hãy khóc đi khóc đi đừng ngại ngùng, hãy khóc nước mắt ướt đẫm chứa chan trong lòng.

Quá đau lòng khi tiễn em về với chủ mới... P/S em bán rồi.

Attachments

156.3 KB · Views: 414
Last edited:
ok Chúc mừng quãng cáo hiện ngon lành rồi đó

hãy khóc đi khóc đi đừng ngại ngùng, hãy khóc nước mắt ướt đẫm chứa chan trong lòng

nhiều quảng cáo google nhìn mê ghê :popo_still_dreaming:

chúc mừng bạn, nuôi nó cho tốt để tăng thu nhập :popo_sweet_kiss:

nhiều quảng cáo google nhìn mê ghê :popo_still_dreaming:

chúc mừng bạn, nuôi nó cho tốt để tăng thu nhập :popo_sweet_kiss:
cảm ơn bác nha ahihi, m mở mới 50% auto thôi, 100% chắc kín luôn màn hình hihi. Nuôi kiếm tiền nào :popo_ah:

Chúc mừng bạn, sẵn cho mình hỏi bạn dùng mail mới khác mail đã đăng ký mà bị xịt, hay chỉ dùng một mail thôi vậy ?

harumu có phải phiên âm từ tiếng Nhật ko nhẩy

harumu có phải phiên âm từ tiếng Nhật ko nhẩy
thực ra là ho ra máu, nhưng lúc gõ thì e gõ nhầm thành harumu chứ k phải tiếng nhật đâu bác ah. Nhờ anh unikey tốt bụng quá auto sửa nên giờ ngẫu nhiên đc ae tán thưởng tên tiếng nhật. Cũng tính nổ banh trời m biết tiếng nhật, nhưng mà nghĩ kỹ lại thôi, âu mình lúc đầu gõ sao giờ báo cáo lại tường thuật: tên chính xác là hỏ ra mau

Last edited:
thực ra là ho ra máu, nhưng lúc gõ thì e gõ nhầm thành harumu chứ k phải tiếng nhật đâu bác ah. Nhờ anh unikey tốt bụng quá auto sửa nên giờ ngẫu nhiên đc ae tán thưởng tên tiếng nhật. Cũng tính nổ banh trời m biết tiếng nhật, nhưng mà nghĩ kỹ lại thôi, âu mình lúc đầu gõ sao giờ báo cáo lại tường thuật: tên chính xác là hỏ ra mau
haha, ha ru MU cũng hay mà =))

điều đáng buồn hơn nữa là e... bán con ga này xong rồi :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week