Help Cuộc thi ngoại hối trên tk ảo, giải thưởng 1000 usd của EXNESS

hoanglam

Junior
Reactions
70
MR
0.002
Lâu lắm rồi EXNESS mới tổ chức lại cuộc thi như vậy.
Cuộc thi Tìm kiếm tài năng!
Giao dịch ngoại hối với tài khoản ảo, Nhận tiền thật.
Đăng ký tài khoản thử nghiệm tại Exness hôm nay để có cơ hội trở thành người trúng giải với tổng giá trị giải thưởng lên đến $1,000USD.
Các bác đăng ký tham gia nhé. Thông tin chi tiết:

https://www.exness.com/intl/vi/contests/forextalents/#?page=1

Cuộc thi diễn ra trong 2 tuần (15/05 đến 27/05/2016).
Chỉ còn 1 tuần nữa là cuộc thi bắt đầu, hiện giờ đã có khoảng 50 người đăng kí tham gia.
Tất cả những ai đã có hay chưa có tài khoản tại EXNESS đều có thể tham gia.

Last edited:
sao mình không reg được trial nhỉ, cái leverage không hiện lên nên không chọn được
Nếu bác chưa từng có tài khoản tại EXNESS thì bác vào theo link trên rồi chon: Đặt chỗ ngay. Rồi chọn mở tài khoản mini, rồi khai báo tên tuổi, email, biệt hiệu như họ yêu cầu.
Nếu có rồi thì đăng nhập vào khu vực cá nhân, chon: Các cuộc thi rồi đi vào Forex Talents Trial contest để mở tài khoản tham gia.
Tài khoản lúc này chưa có tiền. Đầu giờ sang thứ 2 tới EXNESS mới nạp 1000$ vào cho bác giao dịch.

Hiện giờ đã có 67 người đăng kí tham gia, mỗi người chỉ được đăng kí 1tài khoản tham gia cuộc thi.
Nếu họ nghi ngờ ai đăng kí nhiều hơn 1 tài khảon tham gia cuộc thi thì các bác sẽ có tên trong danh sách: Bị Loại.

13h chiều nay theo giờ Việt Nam sẽ bắt đầu các bác nhé.
Khi đó EXNESS sẽ nạp cho mỗi tài khoản 1000$ tiền ảo để các bác thi.
Chúc các bác thành công.
Giờ là 2h rồi đó bác có thấy 1000$ gì đâu?

Cuộc thi này dành riêng cho khách hàng Việt Nam nên kiểu gì giải nhất cũng thuộc về người Việt Nam chúng ta.
Kéo dái trong 2 tuần nên các bác cứ chiến thoải mái đi, cơ hội tuyệt vời để tập dượt cho giao dịch trong tài khôan thực trong tương lai.

Update tình hình: cho đến lúc này đã có tầm 10 bác bị cháy tài khoản, nhiều bác chưa tham gia, có lẽ là cao thủ ẩn giật chờ giá vào vùng trade.
Hôm nay mới là ngày đầu tiên trong cuộc thi kéo dài 2 tuần nên chưa cần vội.

đến giờ đã có 36 bác cháy hơn 90% tk, và sẽ còn tăng theo từng ngày :p

cho trade bằng robot ko :D?

mình tham gia muộn được ko ( mình đã có tài khoản exness rồi )

tham gia muộn chắc là không được rồi, 53 tk đã ra đi, và vài pro roi 4 số đã xuất hiện.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom