Cùng vietnamobile sôi động cùng EURO 2012

Status
Not open for further replies.

hphphp

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Nhanh tay soạn tin nhắn gửi đến 135 của tổng đài vietnamobile để có cơ hội trúng 200 triệu đồng tiền mặt bằng cách đăng ký tham gia để nhận câu hỏi và trả lời để tích điểm, số điểm tích lũy của bạn sẽ được lưu lại để quay thưởng hàng ngày/tuần/tháng.
Thông tin chi tiết truy cập tại : http://www.vietnamobile.com.vn/#

VNMB dạo này nhiều chương trình khuyến mại hấp dẫn quá, mình phải tham gia ngay mới được mắc dù không may mắn..hehe

Mình biết chương trình này rồi nhưng chưa có ý định tham gia.nghe bạn nói thấy hấp dẫn quá tham gia tí nhỉ?

Thưởng hàng ngày bao nhiêu vây? tuần,tháng nữa.

Trên web site có thông tin vào mà đọc, thấy nhiều chương trình khuyến mại lắm,nào là thưởng Ipad, rồi 200 triệu đọc mà sướng mắt ghê, không biết mình có được trúng thưởng ko nữa.

Mình đang chơi rồi nè, thích lắm nhắn tin càng nhiều càng nhiều cơ hội, các bạn chơi đi.

cái gì ở trong đây thế này Jr.Member MOD vào xem có phải clone nick không cho ra đảo đi :binhsua27:

Ui zời mấy trò này không trúng đước đâu mà chơi các bạn ơi lại tốn thời gian và tiền bạc.

Mình biết dịch vụ ban nói là gì rồi, cái này các bác tham khảo thêm nè

=)) vãi =)) quá vãi với trình độ của chú này.

thật sự khâm phục sự siêng năng của chú :)>-

Định tham gia tí cho vui thôi nhưng giờ đã chơi rồi thì phải chơi nhiều không thì phí tiền mấy hôm trước mình chơi.hihi

Định tham gia tí cho vui thôi nhưng giờ đã chơi rồi thì phải chơi nhiều không thì phí tiền mấy hôm trước mình chơi.hihi

Thế thì giờ chơi tích cực lên thôi, mình có thêm 1 đối thủ nữa nhưng không sao càng vui.

Thôi các bác đưng chơi nữa mình khuyên chân thành đấy, càng chơi càng mất chẳng được gì đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,034
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week