Tutorial Cùng Thử nghiêm cách kiếm tiền từ Linkbucks

consoled

Junior
Reactions
27
MR
0.000
bài mới + cak mới: http://mmo4me.com/threads/cung-thu-...u-3h-chiu-den-9h-toi-linkbucks-part-2.157638/

Nếu ai chưa đăng ký linkbucks thì nhấn tại đây.

Xin vào đề: Như mọi người biết thì cách kiếm tiền hịu quả vs linkbucks bây giờ thì cũng chỉ có hitleap, 1 tk khoản hitleap mà treo từ 3 h chìu cho đến 9 h tối, thì sẽ kím đc từ 0,4->0,6 $ con số này cũng tạm đc, nhưng để kiếm hơn số này thì ta phải tạo nhìu tk hitleap hơn.

Hướng dẫn (nếu ai đã bít rồi thì xin cho wa, chỉ hd vs người chưa bít):

- đầu tiên phải có 3 tk hitleap, 3 cái trình duyệt, 3 cái blog và chỉ cần 1 tk linkbucks.
- tại sao phải có 3 trình duyệt, vì mỗi tk hitleap chỉ xài vs 1 ip, nên bạn chỉ chạy 1 tk hitleap trên 1 trình duyệt, vậy nên phải có 3 trình duyệt
- cứ như tớ làm thì như sau: 1 trình duyệt ip mặc định (chrome cho nhanh), cái 2 là opera thì để chế độ off-road (vì nó sẽ tạo thêm 1 ip nữa), cái thứ 3 là firefox (bạn tự gắn proxy vào , proxy mỹ cho nó cao lượt view)
- tạo 3 cái blog mới, và add java scrip của linkbucks vào, nhớ tạo mới thêm 3 java scrip mới, tương ứng cho 3 blog.
- típ theo add link của 3 blog vào 3 tk hitleap, mỗi tk hitleap chỉ xài đúng 1 link của mỗi blog, nhưng mỗi hitleap đều xài đầy đủ 3 link blog trên

vậy coi như là hoàn thành, thế là bạn cứ traffic thoải mái, mà ko lo gì, thứ nhất bạn ko quy phạm (vì nếu 1 hitleap mà cùng view 3 lần mà 1 link, thì có thể ban nick linkbucks và cũng như là xài 1 blog thì sẽ bị linkbucks giám sát khá mệt), thứ 2 nữa là kiếm từ 3h chìu cho đến 9h tối (tớ vẫn hay làm vậy) thì mỗi tk hitleap đem lại cho tớ từ 0,4 -> 0,6 /ngày vì ban sáng tớ ko làm vì view thấp, nên 3 tk hitleap sẽ đc khoảng 1,5$ (tính tb thì 1 tk kiếm đc 0,5$ /1 bủi làm từ 3h chìu -> 9 h tối)

các bạn thử nghiệm xem và cho kết quả đúng như tớ ko nhé, chúc mọi người thành công.

xem video hd cho người chưa bít:

Last edited:
cho xin proof :) .......
cho xem tạm cái này vậy:

vì mình đang nghiên cứu thêm adfly và thêm 1 vài dịch vụ nữa, nên ko có thể làm đc, vì ram máy mìn rất thấp, ko thể ăn tùm lum đc, vs lại mún xem ý kiến sao.

Last edited:
MÌnh thấy proof sướng nên post lên thôi, còn tut của bạn ấy sao thì mình cũng ko biết.
thực sự thì mìn nhìn con số đó rất thik, nhưng mìn kím 2$ là tè ra cả quần, bữa mà kiếm đc 2$ đó là mìn phải thức tới tận 11h lun

10$ 1 ngày wa nể, đúng là trên núi có núi :)

thực sự thì mìn nhìn con số đó rất thik, nhưng mìn kím 2$ là tè ra cả quần, bữa mà kiếm đc 2$ đó là mìn phải thức tới tận 11h lun

10$ 1 ngày wa nể, đúng là trên núi có núi :)
10$/2h thôi bạn, ngày on 10 h liên tục chắc 50$ đó. Chắc bạn givemeaway sợ 4rum mình nên qua bên TBN chơi rồi :D. Proof bên TBN đó.

10$/2h thôi bạn, ngày on 10 h liên tục chắc 50$ đó. Chắc bạn givemeaway sợ 4rum mình nên qua bên TBN chơi rồi :D.
mình nghĩ ổng ở mình hoặc dùng vps mỹ nên mới đc vậy, chỉ cần vài trắm thằng mỹ mà nó vô là tiền nó như mưa rơi.

mình nghĩ ổng ở mình hoặc dùng vps mỹ nên mới đc vậy, chỉ cần vài trắm thằng mỹ mà nó vô là tiền nó như mưa rơi.
Nhìn % thì => đa số ip tier 1. Mà mình đoán cậu ấy xài tut của cậu ấy lúc trc. Áp dụng với shorte.st ko được nhưng với linkbucks thì được. Có lẽ vậy...

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back