Status
Not open for further replies.
Tặng anh em cái tip sure win mình buy 99$ trên http://www.surewinbettingtips.com/

Northern Ireland + 3.4
Post link mua bán tip trong box bet, chữ ký câu kéo newbie, ra đảo tạm trú 3 ngày. Tái phạm hoặc không thay đổi chữ ký sau khi ra tù là ra đó tiếp đăng ký thường trú luôn.

Post link mua bán tip trong box bet, chữ ký câu kéo newbie, ra đảo tạm trú 3 ngày. Tái phạm hoặc không thay đổi chữ ký sau khi ra tù là ra đó tiếp đăng ký thường trú luôn.
:eek: á đù,giờ mới để ý con giời lên Staff Member rồi,bảo sao nhảy hết box này qua box khác close với banned :eek:

cái số đánh nhỏ thì ăn đánh lớn lên tí là xịt. đánh mấy kèo toàn số ăn nữa tiền. đến nỗi dc phạt đền tưởng đâu ăn đủ cuối cùng vẫn xịt. vẫn nữa tiền :D

thấy balan thắng 2-0 tưởng là ngon ai ngờ ngủ dậy nó lại hòa 2-2 :eek:

Vãi bác ạ :( run tim đến phút 95'.. chọc khe thủ môn đã vớt e về bờ
đưa xe ra tiệm rồi lại đưa xe về :D:D:D

Không liên quan tới trang 1xbet :D hiện e đang chơi bitcoin và còn tí tiền bitcoin trong trang coinbet24.com, tính đánh combo này liệu có ổn không nhỉ mấy bác, combo đang 1 ăn 19.37 :( mấy hôm nay đánh combo toàn thua phút chót vì có trận hẳn là tỉ lệ bet cực thấp mà thế nào đội đó để đối phương cầm hoà, như trận Poland hôm qua là e thua combo 8 trận :3 cay vãi :(
Screenshot (109).png

cấm các thể loại pr site tip trá hình :rolleyes:

đậu xanh :D em hỏi thật mà, có tuyển ref hay gì đâu :oops:
có nói thím đâu mà :D, site đó đâu phải site tip, nói cái thím bị ban 3 ngày trên kìa :cool:

đậu , 2 ngày liên tục buồn quá, thua li6n tục ko ăn đc ván nào :(
chờ vlwc ngày mai với ngày kia xem lấy lại những gì đã mất, hôm qua thua buồn quá

có nói thím đâu mà :D, site đó đâu phải site tip, nói cái thím bị ban 3 ngày trên kìa :cool:
À em hiểu rồi.
Đặt hết niềm tin vào combo này, :D

tip ngày 05-09 (+6h nếu tính theo giờ việt nam) cách đọc tip xem ở đầu topic này

Nhìn cái kèo cuối thì em thua bác luôn, 1.01 thì bet combo làm gì để trận đó nó bán độ thì lại ngồi mà tiếc, combo thì nên đánh 1.25 tới 1.7 thôi, trên dưới bỏ qua cho đỡ rủi ro
e tưởng kèo thấp thì khả năng win càng cao :D với lại e tiện tay thì bet vào cho tròn combo, vì 8 trận nó liền nhau bác ạ, haha.

e tưởng kèo thấp thì khả năng win càng cao :D với lại e tiện tay thì bet vào cho tròn combo, vì 8 trận nó liền nhau bác ạ, haha.
1.01 thì thêm vào nó cũng chả có ý nghĩa gì mấy nhưng nếu mà tạch thì đau lòng lắm :D

1.01 thì thêm vào nó cũng chả có ý nghĩa gì mấy nhưng nếu mà tạch thì đau lòng lắm :D
tại cùng tgian nên e tiện bet thêm luôn vào :D hehe, đang theo kèo tennis, hi vọng ngon để lỡ football tịt còn có cái gỡ gạc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,537
170,632
Latest member
lalina
Back
Top Bottom