Status
Not open for further replies.
tip miễn phí ngày 02/08
lên sóng (+6 thành giờ Việt Nam)

bác chọn toàn những kèo win thấp nhỉ
kèo này là để đánh xiên, thấy kèo nào trùng máu thì phang thôi

Tip 03/08 (+6 nếu tính theo giờ Việt Nam)

Barcelona vs Leicestercity 1h05 ngày 4/08

lên sóng vòng loại cúp C1 nào
Thế cái bonus có nghĩa là mình phải bet thắng ít nhất 1 trận nó mới cho rút phải ko?

Thế cái bonus có nghĩa là mình phải bet thắng ít nhất 1 trận nó mới cho rút phải ko?
Để thỏa mãn điều kiện rút tiền thì cậu phải đặt kèo như sau, mình ví dụ nhé: ví dụ cậu nạp 10$ cậu sẽ được bonus 10$ = 20$. cậu sẽ phải cược ít nhất là 3 kèo dạng kèo xiên. Mỗi kèo xiên không dưới 3 trận và phải có ít nhất 1 kèo với odd 1.40 trở lên nhưng ko bao gồm kèo Handicap với kèo Tổng số. và phải đặt x3 số tiền mình nạp vào. Ví dụ
Kèo 1: 10$ với 3 trận tỷ lệ 1.24 x 1.30 x 1.45
Kèo 2: 10$ còn lại với 4 trận tỷ lệ các trận theo thứ tự 1.15 x 1.89 x 1.92 x 1.23
Nếu cậu thắng 1 trong 2 kèo hoặc thắng cả 2 kèo thì cậu chỉ cần bet 10$ nữa cũng với kèo xiên là được
còn nếu 2 kèo trên thua thì khuyến mãi dừng lại.
Nếu cậu không thích tham gia chương trình Bonus thì chat với support nó sẽ dừng khuyễn mãi.

tối nay 1h có trận Barcelona vs Leicestercity cũng ngon đó
2h thì MU đá vs Everton

Để thỏa mãn điều kiện rút tiền thì cậu phải đặt kèo như sau, mình ví dụ nhé: ví dụ cậu nạp 10$ cậu sẽ được bonus 10$ = 20$. cậu sẽ phải cược ít nhất là 3 kèo dạng kèo xiên. Mỗi kèo xiên không dưới 3 trận và phải có ít nhất 1 kèo với odd 1.40 trở lên nhưng ko bao gồm kèo Handicap với kèo Tổng số. và phải đặt x3 số tiền mình nạp vào. Ví dụ
Kèo 1: 10$ với 3 trận tỷ lệ 1.24 x 1.30 x 1.45
Kèo 2: 10$ còn lại với 4 trận tỷ lệ các trận theo thứ tự 1.15 x 1.89 x 1.92 x 1.23
Nếu cậu thắng 1 trong 2 kèo hoặc thắng cả 2 kèo thì cậu chỉ cần bet 10$ nữa cũng với kèo xiên là được
còn nếu 2 kèo trên thua thì khuyến mãi dừng lại.
Nếu cậu không thích tham gia chương trình Bonus thì chat với support nó sẽ dừng khuyễn mãi.
Lằng nhằng, mệt thiệt không ham. Mà anh em đây đã ai bị không cho bet 2 kèo trong cùng 1 trận chưa( đương nhiên thắng nhiều mới bị như vậy).

Mình thấy điều kiện rút tiền thằng này lằng nhằng lắm đôi khi phải chạy trợ giúp mới rút được

nếu như một ngày đặt lệnh rút nhiều lần thì khó rút

cứ ngày làm 1 lần một thôi

Tip ngày 04/08 (+6h nếu tính theo giờ VN)

Chung kết bóng đá nữ đông nam á đang đá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,210
170,361
Latest member
nhacaiuytinsol
Back