Cung cấp signals forex sàn exness, lợi nhuận trung bình 4%/tháng

Reactions
6
MR
0.000
Xin chào thành viên forum mmo4me.com ,

Robinhoodtrader xin được giới thiệu với các bạn hệ thống giao dịch robinhoodtrader - aggressive với lợi nhuận trung bình 4% / tháng.

http://mql5.com/3zu5

Để copy signals rất đơn giản, bạn click vào link sau https://www.exness.com/a/447925 để mở tài khoản mini với exness. Nạp tiền tối thiểu 500$ để họ cung cấp VPS miễn phí.

Sau khi có VPS miễn phí, bạn vào link sau đây để tham khảo cách copy signals của mql5 http://mql5.com/3zuz.

Nếu bạn có nhu cầu sử dụng sàn forex khác, hoặc bạn không có đủ chi phí để mua VPS của riêng bạn, robinhoodtrader hoàn toàn có thể hỗ trợ bạn copy giao signals chỉ với 30$ /150$ - 5000$ tiền nạp/tháng (robinhoodtrader chỉ thu phí khi cuối tháng,nếu bạn đạt được lợi nhuận). Tất cả những việc bạn cần làm là mở tài khoản ở sàn giao dịch bạn mong muốn và gởi vào mail [email protected] thông tin tài khoản (login và trading password). Tuy nhiên, sàn giao dịch bạn lựa chọn cần có mức spread thấp dưới 1 pip đối với cặp EURUSD và thời gian vào lệnh nhanh dưới 0.1 giây.

Chúc các bạn thành công.

Đăng kí theo link của cậu có được tiền rebate không?
Có nghĩa là mình đăng kí theo link của cậu, môi khi mình đóng lệnh thì cậu được 33-40% spread (chênh giữa giá mua và bán) Cậu có hoàn bớt cho mình số tiền này không?

chào bạn,

Mình hiểu rồi. Nếu bạn chỉ đăng kí theo link mà không copy signals thì mình sẽ rebate 80% commission mình nhận được từ bạn. Ngược lại, néu bạn đăng kí theo link và copy signals thì mình không hoàn phí. Để copy lệnh cho một tài khoản slave thì mình phải trả phí đến 9 EUR/tháng cho 1 tài khoản. Vậy nên đây là cách mình hoà vốn. Mong bạn hiểu cho.

Chúc bạn thành công !

Có mấy câu hỏi mong bạn trả lời:
1. Bạn sẽ thu bap nhiêu %/lợi nhuận hàng tháng?
2. Vì khi thua, bạn không chịu trách nhiềm, do đó tôi có được đặt giới hạn stop loss ko?
3. Bạn có signal cặp tỷ giá usd/jpy không?
Cảm ơn

Thực ra để nhận được tín hiệu tốt, không mất phí rất dễ, chỉ cần đăng kí trong trang www.mql5.com vào phần signal chọn có rất nhiều tín hiệu cho copy Free, còn các tín hiệu thu phí, có rất nhiều tín hiệu cho hiệu quả rất cao. Mình cũng đang đánh theo tín hiệu của một cậu người Monaco,tỉ lệ thắng của cậu ta đến lúc này là 100% :
http://mql5.com/40e0
Các bác có thể vào đó tham khảo.

Last edited:
Thực ra để nhận được tín hiệu tốt, không mất phí rất dễ, chỉ cần đăng kí trong trang www.mql5.com vào phần signal chọn có rất nhiều tín hiệu cho copy Free, còn các tín hiệu thu phí, có rất nhiều tín hiệu cho hiệu quả rất cao. Mình cũng đang đánh theo tín hiệu của một cậu người Monaco,tỉ lệ thắng của cậu ta đến lúc này là 100% :
Bác cho tôi hỏi chút: tôi có thể dùng tài khoản mt4 mở trên sàn Alpari để copy signal từ mql5 đươc ko?
Cảm ơn bác

Bro cho mình hỏi chút:

Bạn đang chơi ở web nào?

đầu tư $ = đường nào?

và rút $ về = đường nào vậy?

Bác cho tôi hỏi chút: tôi có thể dùng tài khoản mt4 mở trên sàn Alpari để copy signal từ mql5 đươc ko?
Cảm ơn bác
Được bác ạ, nhưng sẽ là càng tốt nếu sàn bác mở có spread (chênh giữa giá mua/bán càng nhỏ). Mình toàn copy những tín hiệu tốt tính phí cao bằng tay theo cách rất đơn giản: vào tab Trading của tín hiệu đó xem họ đang đặt lệnh gì thì đặt theo, như vậy bạn sẽ không mất phí.
Bro cho mình hỏi chút: Bạn đang chơi ở web nào?

đầu tư $ = đường nào?

và rút $ về = đường nào vậy?
Mình đang đánh trên sàn exness, hotforex và Mtrading, Chủ yếu vốn tập trung ở sàn hotforex.
Đầu tư $ bằng Skrill (moneybookers), nạp tiền bằng gì thì rút ra bằng cái đó bác ạ.
Còn bác trước khi mở ở sàn nào thì yêu cầu với IB (người cung cấp đường lịnk sàn đó) họ rebate cho bác một số tiền mà họ nhận được khi bác trade, ví dụ khi bác đã trade 1lot cặp eur-usd thì họ sẽ được khoảng 3-8 usd tùy sàn, bác sẽ thỏa thuận trước với IB đó là sẽ hoàn lại (rebate) cho bác bao nhiêu % số tiền mà IB đã nhận đó.

Last edited:
Có mấy câu hỏi mong bạn trả lời:
1. Bạn sẽ thu bap nhiêu %/lợi nhuận hàng tháng?
2. Vì khi thua, bạn không chịu trách nhiềm, do đó tôi có được đặt giới hạn stop loss ko?
3. Bạn có signal cặp tỷ giá usd/jpy không?
Cảm ơn

Lợi nhuận trung bình hàng tháng vào tầm 4%
Về vấn đề công lao, mình sẽ inbox bảng giá cho bạn.
Rủi ro tối đa mà bạn gặp phải là 150$ ứng với 0.01 lot giao dịch trên mỗi lệnh. Nhưng trường hợp thua cả 150$ rất hiếm gặp, chỉ trung bình 12 tháng sẽ gặp phải 1 lần.
Bên mình chưa có sản phảm với cặp USD/JPY, mình đang tìm chỉ số thích hợp nhất để chạy trên cặp này,

Chúc bạn thành công !

xem tài khoản của bạn đầu tư dưới 1000$ thì lợi nhuận 4% /tháng thì không hấp dẫn tý nào cả.Nếu tk dưới 1000$ mình hoàn toàn có thể cung cấp chiến lược lợi nhuận 50% /tháng mức rủi ro 20% mà thôi .Nếu tk trên 20k mà lợi nhuận 4% thì còn nghe được tốt nhất không quảng cáo làm gì .

xem tài khoản của bạn đầu tư dưới 1000$ thì lợi nhuận 4% /tháng thì không hấp dẫn tý nào cả.Nếu tk dưới 1000$ mình hoàn toàn có thể cung cấp chiến lược lợi nhuận 50% /tháng mức rủi ro 20% mà thôi .Nếu tk trên 20k mà lợi nhuận 4% thì còn nghe được tốt nhất không quảng cáo làm gì .
Chắc quảng cáo để phát triển mạng lưới để ăn hoa hồng thôi.

Đúng, nên khi xét mức gain profit kiểu 30% hay 5% còn phải xét số vốn của tài khoản đó nữa. tài khoản 1 triệu $ mà lời 5% một tháng là bằng cái tài khoản 1000$ đánh ăn 5000% rồi.

Cung cấp signal free người ta còn chưa xem xét có theo ko nữa là ở đây yêu cầu mở tài khoản qua link IB để ăn rebate . Signal có khả năng thắng thị trường thì ko cần phải làm trò này .

cậu có tín hiệu nào trade cặp EU ko, mình quan tâm cặp này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom