Event Cực sốc mua PM, USDT với rate 40,000 VND, Bán PM, USDT rate 10,000 VND trong 3 ngày

Status
Not open for further replies.

AutoEX

Senior
Verified
Reactions
904
MR
0.516
*Event này đã closed... vui lòng tham gia event tiếp sau

=================
Mừng khai trương 01/08/2020 và test hệ thống auto quốc tế [PM2USDT.COM] mình xin thông báo: "Mua PM, USDT rate 40,000 VND, Bán PM, USDT rate 10,000 VND"

Giá trị event: >200 USD
Thời gian: Trong 3 ngày, hoặc hết 100 USD + 3,000,000 tr VND
Giá trị max 1 đơn hàng khuyến mại : 1PM, 1 USDT

Hướng dẫn tham gia:

- 1 Member được tạo 1 đơn hàng duy nhất, mua hoặc bán.
- Bạn vào [PM2USDT.COM] đăng ký vào tạo 1 đơn hàng mua hoặc bán, giá trị 1 USDT, 1 PM.
PS: Các bạn verified phone luôn nhé (vì qua nay có nhiều bác dùng acc fake nhìu quá o_O) , em chi tiền đuối luôn

Với đơn hàng mua bạn chỉ cần thanh toán 10,000 VND là được
Với đơn hàng bán bạn chỉ cần thanh toán 1 USDT, 1PM là mình tự xử lý rate 40,000

- Loại Tiền: PMUSD và USDT_TRC20

Mẹo:
Dùng account binance chuyển USDT miễn phí
Dùng TCB, hoặc ACB chuyển tiền LNH miễn phí (min 10,000 VND/giao dịch)

Xem thêm:
Site auto có min nhỏ nhất việt nam: 1 USD / VND
Topic mua bán Nhanh tại PM2USDT.COM
Kiếm tiền ref với PM2USDT mà không cần vốn

Chúc các bạn thành công!

Chú ý:
- Các bạn phải dùng nick thật trong mmo4me, mọi clone, fake đều bị banned và ko thanh toán
- Giá trị đơn hàng áp dụng cho 1$ đầu tiên, nếu các bạn mua bán đơn hàng lớn hơn thì 1$ đầu tiên sẽ tính rate đặt biệt, những pm sau đó tính rate bình thường

Last edited:
Event quá thơm kk :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: vừa tạođơn hàng xong vàđã nhận tiền... Tks bác

Mình tạo lệnh mua bằng VCB, mà khi thanh toán nó cứ hiện TCB :(

testing ....

vừa test đơn hàng thấy đơn nhận là số U : U6388977 , check his có ghi nhận trước có site MUA-PM.COM hiện chuyển qua extienso.com , giờ tạo thêm site ex mới à đồng chí :popo_smile:

vừa test đơn hàng thấy đơn nhận là số U : U6388977 , check his có ghi nhận trước có site MUA-PM.COM hiện chuyển qua extienso.com , giờ tạo thêm site ex mới à đồng chí :popo_smile:
ko liên quan extienso.com nhé bác! site này do Shared API cũ nó lưu thông tin và ko quét tại thời điểm hiện tại

À chúng mình là Liên Minh Exchanger Việt Nam, Cùng nhau làm offline nhé!
Quy tụ những Exchanger uy tín nhất!

Nói chung mình cũng ko quan tâm lắm, tại thấy site ex mới ra nên các chiến dịch maketing là cần thiết nhưng đừng nên PR lộ quá :popo_big_smile:

Thấy site mới nên mềnh tò mò test thôi chứ trước giờ mà liên quan đến PM thì mình thường hú thằng em @truongka cho nhanh gọn, nhiều lúc mua PM nó còn quên cả nhận xèng của mềnh, còn liên quan đến USDT thì hú thằng em @phanbito cũng nhanh không kém.

Chúc liên minh của các bạn ngày càng phát triển. :popo_smile:

Nói chung mình cũng ko quan tâm lắm, tại thấy site ex mới ra nên các chiến dịch maketing là cần thiết nhưng đừng nên PR lộ quá :popo_big_smile:

Thấy site mới nên mềnh tò mò test thôi chứ trước giờ mà liên quan đến PM thì mình thường hú thằng em @truongka cho nhanh gọn, nhiều lúc mua PM nó còn quên cả nhận xèng của mềnh, còn liên quan đến USDT thì hú thằng em @phanbito cũng nhanh không kém.

Chúc liên minh của các bạn ngày càng phát triển. :popo_smile:
ok cảm ơn đóng góp chân thành của bác!
có cơ hội hợp tác chung nhé, liên minh luôn chào đón bác, cùng nhau kiếm tiền!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week