Got Paid Cực Hot] kiếm hang trăm đô một tháng, Bonus 10$, cực dễ cho newbie

iamme30

Banned
Reactions
495
MR
0.000
Em nó đây :
http://iamme30.zeekrewards.com/

Mình sẽ Bonus 10$ ngay lập tức cho 3 bạn nào đăng kí dưới link của mình và đạt đến đủ điều kiện upgrade
5$ cho 5 bạn tiếp theo
2$ cho tất cả các bạn còn lại,

công việc chỉ mất 30 giây một ngày.rất dễ.
co tai liệu hướng dẫn chi tiết cho các bạn!!
ai thich thi pm yahoo: iamme.duongtien
thanks

Mình giới thiệu sơ qua về ZeekRewards nhé :
Zeekler và ZeekRewards được sở hữu bởi Rex Venture Group LLC, một công ty con của Lighthouse Mỹ, công ty Mỹ (NV). Công ty được thành lập vào ngày 24 tháng 6 năm 1997 và thông qua các d / b / a Lighthouse Mỹ một năm sau đó.

Trụ sở chính của chúng tôi là nằm ở thị trấn xinh đẹp của Lexington, NC, USA trên I-85 Charlotte kết nối hành lang và Raleigh. Rex Venture Group, LLC là một công ty trách nhiệm hữu hạn Nevada-đã bắt đầu nó và đã hoạt động như một công ty ở đứng tốt trong 14 năm theo dba Lighthouse Mỹ.

ZeekRewards cung cấp một đẳng cấp thế giới dịch vụ liên kết cục. Trang trại máy chủ chuyên dụng web của chúng tôi, hoạt động và duy trì bởi Dynamo Internet, Inc là nằm ở Miami, Florida, USA.
Hoạt động của Zeek Rewrads có thể tóm tắt như sau:
1. Zeek Rewrads có một hệ thống bán hàng trực tuyến tên là ZEEKLER ( Online Shopping ), bán đủ thứ mặt hàng trên đời, có các chương trình khuyến mãi, đấu giá trực tuyến...rất nhộn nhịp.
2. Zeek Rewrads huy động vốn cho hoạt động kinh doanh của nó thêm hiệu quả và ngày càng mở rộng quy mô...
3. Lợi nhuận mà nó thu được, sẽ chia lại một phần cho các nhà đẩu tư chúng ta
• Mỗi chúng ta ( là một cổ đông ) đầu tư $ vào Zeek Rewrads bằng việc mua một lượng BID ( cổ phiếu ) và Zeek Rewrads sẽ chia sẻ lợi nhuận ( profit ) từ 1% - 2% mỗi ngày, tùy theo tình hình lên ( xuống ) trong việc kinh doanh của Zeek Rewrads. Công thức dễ hiểu thôi, mỗi ngày chúng ta sẽ nhận được một số tiền Cash = Profit * BID
• Cổ đông nào nắm giữ một lượng BID càng nhiều thì hưởng lợi nhuận mỗi ngày càng nhìu
• Ngoài ra, các cổ đông còn nhận được nhìu loại hoa hồng ( commision) linh tinh khác & đặc biệt là hoa hồng từ mạng lưới Ma trận buộc ( forced matrix ) nhiều cấp... Nói tóm lại Zeek Rewrads có những chính sách rất là thỏa mái, có lợi nhiều cho các nhà đầu tư...
• Không những thế! Các member của zeek rewards còn cơ hội mua được các mặt hàng tại shop online với giá đặc biệt ưu đãi...
Tại sao mình lại tham gia trang này,
Đầu tiên phải nói đến là FREE , ko cần đầu tư gì nhiều vẫn chơi đc, chỉ cần kiên nhẫn và có thời gian, cái này đối với dân mmo là điều ko thể thiếu được rồi, ko kiên nhẫn thì chả làm gì đc chứ đừng nói mmo
Thời gian để làm 1 quảng cáo ngắn mất khoảng 3-5 phút mỗi ngày, dễ, bạn nào ko hiểu cách làm lát đọc bên dưới khác hiểu, có chí thì nên, có rận thì chưa biết
Sau khi bạn kiểm đủ 225 point hoặc có điều kiện up vip thì sẽ được hưởng lãi
Vậy VIP là gì
Sau khi đăng kí xong thì các bạn đăng nhập vào sẽ thấy mục Retail Profit Pool Report

• Vip tạm gọi là "vốn liếng". 1 vip = 1$, mỗi vip hàng ngày sẽ cho chúng ta khoảng 0,01$ đến 0,02$. Ví dụ với 100$ trong tk bạn có thể mua được 100 vip, mỗi ngày 100 bid này lại có thể làm ra 1 đến 2$. Bạn có thể lấy 1 đến 2$ này về tiêu hoặc lại bỏ vào mua bid tiếp để ngày hôm sau bạn có 102 bid .v .v.. Vip càng nhiều thì bạn càng giàu
• Bonus Balance là điểm bạn có được sau khi đăng quảng cáo . Thành viên free đăng kí xong sẽ có ngay 100 points khởi đầu. Hàng ngày bạn đăng quảng cáo một lần và nhận từ 1 đến 3 points, Theo lịch cứ sau 2 tháng Zeekrewards sẽ chuyển hết số point sẽ chuyển hết sang mục Vip
• Cash available là tiền mặt bạn làm ra, số tiền này có thể làm 3 việc đó là mua Vip hoặc nạp thuế tháng hoặc rút về tiêu
CÔNG THỨC TÍNH LỢI NHUẬN NHƯ SAU :

Everyday profit = % x VIP
Trong đó:
. % là tỉ lệ chia lãi mỗi ngày, dao động khoảng 1% - 2%
. VIP là số VIP hiện tại của bạn

Thí dụ: Ngày hôm nay tỉ lệ chia lãi % = 1% ( 0.01 )

Bạn A có 125 VIP và bạn B có 150 VIP. Vậy thì thằng B sẽ nhận lợi nhuận nhiều hơn thằng A. Vì sao?

Thằng A: 1% nhân 125 VIP <=> 0.01 x 125VIP = 1.25 $US
Thằng B: 1% nhân 150 VIP <=> 0.01 x 150VIP = 1.5 $US

Giả sử ngày nào tỉ lệ chia lãi cũng là 1% thì với một người có 125 VIP,
1.25 x 30 ngày = 37.5 $US

37.5 $US trừ 10$ ( nâng cấp ) = 27.5 $

lời 27.5 $US ngay lần nâng cấp đầu tiên sau khoảng hai tháng chơi Free
( đi lên từ con số 0 )
Lưu ý vip chỉ tồn tại được 90 ngày kể từ khi nó sinh ra
Mỗi ngày trôi qua chúng ta lại có thêm 1 đến 2% tiền lãi, thời gian là vàng hãy bắt đầu ngay hôm nay bằng việc đăng kí free

Last edited by a moderator:
mình chưa chơi cái này. nhưng mà muốn hỏi bạn là bạn bonus 10$ vào đâu?

mình chưa chơi cái này. nhưng mà muốn hỏi bạn là bạn bonus 10$ vào đâu?
tuc la se BN 10$ de ban upgrade tai khoan.vao dau cung dc

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:40 PM ----------

gạch đây m/ a e xếp hàng nhé !!
sao lai nem gach the?day la su that ma.may nguoi ranh wa zi. cha khac j di spam><

Bão lại tràn vào VN, nguyên nhân được đài dự báo thời tiết cho hay là từ topic này =))

Mình ko thích , cũng ko ném gạch, up phát

Newbie suy nghĩ cho kỹ trước khi tham gia

Mình ko thích , cũng ko ném gạch, up phát

Newbie suy nghĩ cho kỹ trước khi tham gia
thank ban da up.newbie tham gia thi cung co mat gi dau.chi ton 1 it thoi jan thui.ko co j phai suy ngi wa nhiu dau ban a

---------- Post added at 03:05 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

Sau 2 tháng, bonus 10$....:) ngon chưa???:D
moi ngay chi mat 30s.
ko choi cung ko can vao day pha nguoi khac.sao lai co nhung nguoi ranh den the nhi??><

Ko biết bác này đã kiếm được cắc nào chưa mà to miệng ghê
tiền dễ kiếm thế thì ai cũng ở nhà cho rùi đỡ phải đi quét rác hay làm hồ
dù gì cũng chúc bác thành công

Ko biết bác này đã kiếm được cắc nào chưa mà to miệng ghê
tiền dễ kiếm thế thì ai cũng ở nhà cho rùi đỡ phải đi quét rác hay làm hồ
dù gì cũng chúc bác thành công
có những ng ko biết dc những điều đơn giản như thế bạn ah... đáng buồn

giờ chủ topic nó up proof , lên cái là lại lịnh lọt như loài thú =))~ còn không có là chửi bới gào thét =))~
Đời ...

giờ chủ topic nó up proof , lên cái là lại lịnh lọt như loài thú =))~ còn không có là chửi bới gào thét =))~
Đời ...

ủa,trang này nhìu người up proof rồi mà???? :binhsua01:

có những ng ko biết dc những điều đơn giản như thế bạn ah... đáng buồn
Bạn ăn nói thì cũng phải suy ngix một chút. mình nghĩ có loại người như ban mới đáng buồn..
Dã làm MMO thì mình xác dịnh cũng sẽ có người ko tin và nói này nọ nhưng ko ngờ đó lại là những mem hẳn hoi trong mmo nay..
Nói thực là mình cũng chưa thu đựoc j nhiều từ zeek nhưng minh thấy nó tốt và uy tín thì mình sẽ quyết tâm theo đuổi!
Ai thích va tin thì theo.Kết quả thế nào hồi sau sẽ rõ.
còn mấy con "***" hay di cắn càn thi minh ko tthemf chấp nũa!!><

ĐỀ nghị bạn viết CÓ DẤU , và cái này chả có gì hot cả , :-SS ...vào mục other chắc mấy cái bài kiểu này k dưới 20 bài ...:D

:)) ....nhiều bài thế thành ra nó loãng , và ai cũng đọc rồi , giờ bạn lại bảo CỰC HOT :))))))))~~~~

Đá đýt cái.

No comment!!!

P/S: đừng dại mà post proof lên đây:))

:m020 nếu bạn đang "được" hứa hẹn "cầm" acc silver thì thoải mái mà làm nhé. Không wan tâm lắm

Announcements

Forum statistics

Threads
418,567
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom