Ask Cứ tạo kênh mới là die

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,380
MR
0.414
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đã tạo reset modem. rồi cũng clear cookie các thứ rồi...cơ mà mình vẫn muốn lấy tên cũ nên đặt tên giống giống các kênh cũ..Vậy mà cứ một tí là kênh lại die...trong khi còn chưa bật kiếm tiền gì cả..hix...

Các bro có cao kiến gì không chỉ mình với...Cảm ơn mọi người nhiều..:D

b thử ko liên kết kênh với adsense xem , trc mình bị vậy mình ko cho liên kết adsene nữa thế là ko bị sao , chơi net :(
Nếu nguyên nhân là vậy thì ngừng chơi adnse 1 tháng , đợi tháng sau chơi lại xem có đc ko

nhiều cao nhân yt đã nghỉ r, giờ nó làm khó khăn thật :D bạn thử tự quay vài 3 video tạo kênh xong up lên luôn r bật kiếm tiền xem

b thử ko liên kết kênh với adsense xem , trc mình bị vậy mình ko cho liên kết adsene nữa thế là ko bị sao , chơi net :(
Nếu nguyên nhân là vậy thì ngừng chơi adnse 1 tháng , đợi tháng sau chơi lại xem có đc ko
Ý mình là mình còn chưa bật kiếm tiền và cũng chưa chơi với bất kì thằng nào...kênh mới up 1 video..cũng không vi phạm gì..mình chỉ có lập lại tên kênh gần giống thôi..với số điện thoại xác minh vẫn vậy..email thì lập mới...vậy mà vẫn die..@@
nhiều cao nhân yt đã nghỉ r, giờ nó làm khó khăn thật :D bạn thử tự quay vài 3 video tạo kênh xong up lên luôn r bật kiếm tiền xem
Cái vid mình vừa up lên cũng là tự quay. Cũng không chèn nhạc chỉ toàn người nói năng lung tung vậy mà nó cũng cho mình toi...@@.

Hôm trước em cũng như bác này, xong em chuyển sang dùng fake ip giả bằng your freedom xong. Tự nhiên mạng ko vào đc, em cài đặt lại proxy thì vào lại mạng được bình thường, giờ tạo kênh không bị die nữa rồi. Bác thử dùng fake ip đi dùng xem sao.
P/s : Lưu ý nhé, cái này là em nghĩ là ip của em trong black list của nó nên bị thế, nó thông báo là kênh tạm ngưng. Còn 1 cái khác em nghĩ đến là bác tạo gmail vẫn dùng cùng 1 cái số di động để xác minh. 1 trong 2 cái đấy thôi, em thiên về ip trong black list hơn ý

Hôm trước em cũng như bác này, xong em chuyển sang dùng fake ip giả bằng your freedom xong. Tự nhiên mạng ko vào đc, em cài đặt lại proxy thì vào lại mạng được bình thường, giờ tạo kênh không bị die nữa rồi. Bác thử dùng fake ip đi dùng xem sao.
P/s : Lưu ý nhé, cái này là em nghĩ là ip của em trong black list của nó nên bị thế, nó thông báo là kênh tạm ngưng. Còn 1 cái khác em nghĩ đến là bác tạo gmail vẫn dùng cùng 1 cái số di động để xác minh. 1 trong 2 cái đấy thôi, em thiên về ip trong black list hơn ý
Thanks bác..để em thử xem...em cũng nghĩ là vì số điện thoại...:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom