Waiting for Answer Cu cậu thánh khảo sát - ver 2

Status
Not open for further replies.

daquybaoloc

Hero
Verified
Reactions
676
MR
0.513
NẾU SAI BOX MOD MOVE GIÙM

Ở đây mình không nói về khiến thức khảo sát đúng sai, đóng góp cho cộng đồng của cậu này mà mình đề cập tới vấn đề trình bày dễ gây hiểu lầm, dễ làm mất tiền oan của thành viên, nhất là thành viên mới

Về cách trình bày cậu này chia bài làm 6 phần, ở phần 1 và phần 6 có 2 mục tính phí, 2 mục tính phí này đều là 1 nội dung. Hôm rồi mình mình mua tính phí ở phần 6, đọc mấy chữ rồi thoát ra không đọc nữa, hôm sau vô tìm lại để đọc, không thấy tưởng đã mua lộn nên bấm mua tiếp ở phần 1 thì thấy nội dung y chang, kéo xuống cuối chỗ phần 6 lại thấy bài y chang ( thì ra đây là bài mua hôm trước) . Thế là mất 2 MR cho cùng 1 nội dung. Mình chỉ đang nhấn mạnh cách trình bày, chưa nói đến cách tính MR của forum có bị lỗi hay không, cũng chưa nói đến cậu này hay vô sửa bài có ảnh hưởng đến hệ thống tính MR hay không

Mình thấy forum cũng nên coi lại cách tính MR, và kiểm soát những bài viết dễ gây hiểu lầm như này, mỗi click đúng hay nhầm đều là tiền cả

Còn về bài viết MR, nếu đã mở bằng rồi thì vài ngày sau bài auto đóng lại, hay mở được mãi forum cũng nên ghi chú cho rõ để thành viên tiện dùng, quyết định lưu bài viết về hay cứ để đó đọc

lan 1.jpg

2 PHẦN GIỐNG NHAU NHƯNG TÍNH MR 2 LẦN

lan 2.jpg

Last edited:
Mà phải nói là từ khi em lập topic đến giờ mỗi bác là bị ăn double charged. Và không phải là 2 MR nha bác. Và em đã nói là em sẽ khuyến mãi bác đáp án kỳ sau còn gì???

Việc em giải thích có lý có tình rồi mà bác vẫn cố tình vào đây report em scam? Hay là bác định đú trend :v

không phải double charged nữa mà có thể bị X4, hôm nay vô lại mất nội dung.

View attachment 201503

không phải double charged nữa mà có thể bị X4, hôm nay vô lại mất nội dung.
Thì bác không biết đường inbox em hay comment à bác? Hay là bác vẫn chọn phương pháp không não là unlock lần nữa? EM KHÔNG HỀ MOVE HAY XÓA ĐI VIẾT LẠI CÁI BOX CHARGE BY MERIT ĐÓ! Có thể do hôm qua em thêm nội dung vào box tính phí nên nó không ghi nhận là box cũ nữa và phần unlocked contents của bác bị lỗi (Vụ này thì bác nên report tính năng bị mất nội dung đã unlock của forum chứ đừng report em!)

EM ĐANG TÍNH GỬI THƯ TOÀN BỘ ĐÁP ÁN TRONG BOX 1 MR CHO BÁC MÀ CÓ VẺ BÁC TẮT TÍNH NĂNG CHAT HAY GỬI THƯ NHA. CÁI NÀY KHÔNG PHẢI TẠI EM NHÉ! CÓ VẺ NGAY TỪ ĐẦU BÁC ĐÃ Ý THỨC ĐƯỢC RẰNG VIỆC REPORT SCAM NÀY KHÔNG ĐÚNG MÀ CÒN KHÁ NGUY HIỂM ĐỐI VỚI CHÍNH BÁC VÌ CÓ THỂ BỊ PHẠT TỘI VU KHỐNG NÊN MỚI CÓ DÙNG CHỮ:

Cười :v

View attachment 201505

EM ĐANG TÍNH GỬI THƯ TOÀN BỘ ĐÁP ÁN TRONG BOX 1 MR CHO BÁC MÀ CÓ VẺ BÁC TẮT TÍNH NĂNG CHAT HAY GỬI THƯ NHA. CÁI NÀY KHÔNG PHẢI TẠI EM NHÉ! CÓ VẺ NGAY TỪ ĐẦU BÁC ĐÃ Ý THỨC ĐƯỢC RẰNG VIỆC REPORT SCAM NÀY KHÔNG ĐÚNG MÀ CÒN KHÁ NGUY HIỂM ĐỐI VỚI CHÍNH BÁC VÌ CÓ THỂ BỊ PHẠT TỘI VU KHỐNG NÊN MỚI CÓ DÙNG CHỮ:

View attachment 201506

Cười :v
Sai thì move qua box khác chứ phải xóa topic đâu? Đọc hiểu có vđe hả 😁

Sai thì move qua box khác chứ phải xóa topic đâu? Đọc hiểu có vđe hả 😁

Ai mới là người đọc hiểu có vấn đề ở đây? Đọc lại rule box report scam đi nhé :v

@daquybaoloc Bác còn chưa trả lời mấy câu hỏi của em:
1. Có phải bác đang đú trend hay không? Mà bác để title là "Cu cậu thánh khảo sát" rồi còn "VER 2" nữa? =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
2. Bác định chọn phương pháp KHÔNG NÃO là unlock lần nữa hay là pm em rồi cho em địa chỉ tele/fb/zalo để em copy đáp án kỳ này và kỳ sau gửi cho?
3. Bác có ý thức được việc mình đang (vô tình hoặc hữu ý) vu khống hay không?

Thông cảm, em hơi bức xúc nên nói hơi nhiều :v

Vừa vô forum mấy ngày lướt toàn thấy ông này bị phốt vậy :popo_go:
Nổi quá nên nó thế bác ạ. Một phần là do người đời GATO, một phần là do thói quen hay hóng hớt góp vui với drama của người Việt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,058
169,439
Latest member
Monbabi

Most viewed of week

Most discussed of week