Ask CTR tụt còn 0.15 tụt bằng 1/10 lúc bình thường mới đầu đặt, bác nào có cách khắc phục không?

gintokinum7

Junior
Reactions
6
MR
0.030
Tình hình là CTR em nó tụt khiếp quá các bác ơi, tụt còn 0.15 mà trước toàn 1.1 1.2, mới bị tụt dần dần mấy hôm nay mà nay nó tụt xuống 0.1 em mới sợ vcc ra, có cách nào khắc phục không hả các bác @@. Chứ không tết này đói rồi

cũng bị luôn

ĐÃ TRỞ LẠI BÌNH THƯỜNG RỒI NÈ MỌI NGƯỜI XEM THỬ NHÉ

ĐÃ TRỞ LẠI BÌNH THƯỜNG RỒI NÈ MỌI NGƯỜI XEM THỬ NHÉ

View attachment 165276
của em vẫn chưa trở lại bình thường, CTR vẫn đang 0.1 thậm chí giảm hơn hôm qua, mặc dù số lần hiển thị quảng cáo của em là hơn 1 triệu lần 1 ngày nhưng hôm qua chỉ có 500 click (bình thường mọi hôm nó khoảng gần 3k click được ghi lại)

của em vẫn chưa trở lại bình thường, CTR vẫn đang 0.1 thậm chí giảm hơn hôm qua, mặc dù số lần hiển thị quảng cáo của em là hơn 1 triệu lần 1 ngày nhưng hôm qua chỉ có 500 click (bình thường mọi hôm nó khoảng gần 3k click được ghi lại)
tay to đây rồi :D
của mình click giảm, CPC giảm mạnh, thu nhập giảm còn 1/4 so trung bình
ngày ga lụi tàn ?? :popo_cry: :cry

tay to đây rồi :D
của mình click giảm, CPC giảm mạnh, thu nhập giảm còn 1/4 so trung bình
ngày ga lụi tàn ?? :popo_cry: :cry
mình vừa điều tra được thì là do tài khoản của mình đang bị 1 hình phạt là "two-click' tức là bình thường click vào quảng cáo goole thì sẽ được chuyển đến trang quảng cáo nhưng site của mình thì khi click vào sẽ hiên thêm 1 cái nút là nút truy cập trang web này để xác thực lại người dùng có tiếp tục truy cập không, điều này làm giảm CTR, nghe nói là nó phạt tầm chục ngày mới hết. Lý do bị là do traffic của mình tăng lên nhanh chóng và nhiều click nên gồ cho đây là những click không hợp lệ nên anh ý phạt như vậy luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
xoilaceurottonli

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom