New CryptoMines - Khai thác tài nguyên hành tinh trong vũ trụ

Hơi khó đọc nhỉ? Tức là giờ đầu tư $53.17 thì sau 28 ngày là lời được $67.20 nếu đào ở Planet Odrocury đúng không?
Ví dụ muốn đào planet 2. Fleet sẽ cần 200 MP(mine power). Thì mình sẽ vào market hoặc mint để có đủ số worker tương ứng mine power. Đây là bảng ví dụ mình sẽ invest.
1 ship 2* = 13$
1 ship 1* = 5$
3 con 2* = 30$ (mỗi con worker có khoản 75MP)
Fee worker 1$ x 3 x 14 ngày = 42$ (Fee để worker làm việc, cố định 1$/ngày)
Fee gas 0.2$ x 5 x 14 = 14$
Tổng invest ~104$
Reward
10$/ngày x 14 = 140$

Trên thực tế thì rewards lãi nhiều hơn vì giá ELTs nó đang tăng khá nhanh, sau 14 ngày có thể đã lên x4 rồi.
Cơ chế của game là luôn đồng bộ ELT với BUSD nên reward luôn nhận cố định là giá usd dù giá coin ETL tăng hoặc giảm nên không sợ giá coin chết

Ví dụ muốn đào planet 2. Fleet sẽ cần 200 MP(mine power). Thì mình sẽ vào market hoặc mint để có đủ số worker tương ứng mine power. Đây là bảng ví dụ mình sẽ invest.
1 ship 2* = 13$
1 ship 1* = 5$
3 con 2* = 30$ (mỗi con worker có khoản 75MP)
Fee worker 1$ x 3 x 14 ngày = 42$ (Fee để worker làm việc, cố định 1$/ngày)
Fee gas 0.2$ x 5 x 14 = 14$
Tổng invest ~104$
Reward
10$/ngày x 14 = 140$

Trên thực tế thì rewards lãi nhiều hơn vì giá ELTs nó đang tăng khá nhanh, sau 14 ngày có thể đã lên x4 rồi.
Cơ chế của game là luôn đồng bộ ELT với BUSD nên reward luôn nhận cố định là giá usd dù giá coin ETL tăng hoặc giảm nên không sợ giá coin chết
bác ơi reward lần đầu chờ 15 ngày hay mỗi lần reward lại từ 30% giảm dần theo ngày ạ

bác ơi reward lần đầu chờ 15 ngày hay mỗi lần reward lại từ 30% giảm dần theo ngày ạ
mỗi lần nhận reward là nó quay lại 30%. mỗi ngày vào đào thì sẽ giảm 2%. Không đào thì nó ko giảm nha cậu

bác ơi rank B với rank C thì khác nhau gì không ạ
Planet có giới hạn rank, khi rank cậu thấp hơn giới hạn rank thì bị giảm % thành công
P1 - 10 -> Rank C
P11 - 20 -> Rank B
P21 - 30 -> Rank A
Vd khi đào P11 với hạm Rank B thì là 50%, nhưng nếu xài rank C bị giảm còn 46%. Ngược lại cậu đào P10 thì rank B sẽ tăng lên là 54%
Cậu check trên cmsheet.info để mô phỏng khả năng ROI rồi tính toán cho hợp lý.

Planet có giới hạn rank, khi rank cậu thấp hơn giới hạn rank thì bị giảm % thành công
P1 - 10 -> Rank C
P11 - 20 -> Rank B
P21 - 30 -> Rank A
Vd khi đào P11 với hạm Rank B thì là 50%, nhưng nếu xài rank C bị giảm còn 46%. Ngược lại cậu đào P10 thì rank B sẽ tăng lên là 54%
Cậu check trên cmsheet.info để mô phỏng khả năng ROI rồi tính toán cho hợp lý.
giờ vào có ổn không bác nhỉ, thấy coin bay quá chắc cũng đỉnh rồi

giờ vào có ổn không bác nhỉ, thấy coin bay quá chắc cũng đỉnh rồi
Tình hình hiện tại vẫn còn ổn, nhìn chung thì tuỳ theo khả năng tài chính mà đầu tư. ROI mới bị bóp một ít còn khoản 3 tuần.

các bác đi đầu thì chắc chỉ chơi bằng lãi thôi cũng đủ rồi , còn giờ mới bắt đầu vào thì theo các bác có được không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom