crypto-city - 500 satoshi/ 5phút - min pay 5000 satoshi

c
mình k biết cheat như chủ thớt, chỉ click liên tục thôi :) bạn nào chưa kiếm đc nhiều thì tham khảo nhé, như này 5p cũng đc 14k sts :)

cái profile nằm 1 bên làm sao thê sbacs

đây là một lỗi của cơ sở dữ liệu. một bên rút ra và một bên nạp vào. cùng lúc nó sẽ kiểm tra số dư của tk. ví dụ mình có 15k satoshi. khi mình gét 500 satoshi thì nó kiểm tra tk của mình có 15k . trong lúc đó ta cũng thực hiện một lệnh rút 15k thì nó kiểm tra số dư của ta có 15k và cho rút. cuối cùng là chúng ta rút được 15k và số dư tk là 15000+500 là 15500. nói đến đây các bạn chắc làm được
hi, cách này trước khi thớt nói cheat đc thì mình đã thử rồi nhưng ko đc nên mình đã loại nó ra và ko làm lại, ko lẽ xui dữ z ta

Hóng thớt lên tiếng là fix r hay chưa để ae đỡ hại não :D

chờ cách cheat thôi nạ. dep vào 50k rút rồi mà có thấy gì đâu

cái min pay cộng dồn đã bị fix :( đêm qua lười đi ngủ sớm , quá tiếc , dù sao cũng đc 1 mớ ngon rồi :D

mọi người nên quay tay lại với swap đi :D

cái min pay cộng dồn đã bị fix :( đêm qua lười đi ngủ sớm , quá tiếc , dù sao cũng đc 1 mớ ngon rồi :D

mọi người nên quay tay lại với swap đi :D
Từ qua giờ cả bao nhiêu người tìm hiểu mà k hiểu cái min pay cộng dồn của bác nó là cái gì. Giờ site fix rồi nói rõ cho thông não phát bác.:rolleyes:

Tạo 20 acc quay tay 1 tiếng dc 0.7$. anh em cố gắng làm 18h mỗi ngày nhé :D. Mình hôm qua quay tay 20 phút thấy oải quá. nghĩ luôn :D

nó tăng min pay lên 10k rút bị lố nên bị phát hiện, thà cứ min pay 5k là lành rồi :(

min pay cộng dồn hay gọi là cộng dồn min pay cũng đc :

điều kiện : số dư phải lớn hơn gấp đôi số min pay

ở site này lúc đầu min pay là 5k thì số dư phải lớn hơn 10k , và claim là 500/500

ch: lấy 500 làm hệ số tỷ lệ min pay 1/10 -> 10 lần + 1 lần claim = 11 lần

hiệu quả : mỗi lần claim phải chờ full vạch 500/500 + ch = thu về 11 lần = 5500

lúc nó tăng min pay lên 10k thì mỗi lần claim đc 10500 , chỉ vì nó tăng min pay nên hụt nhanh quá bị phát hiện nhanh :( chắc do ngoài mình ra có 1 cơ số bạn làm nó hụt nhanh nên mới bị fix :(

cách làm : trong cái hình mũi tên 2 chiều đã post

cách làm chi tiết : vì cách này biết đâu lại áp dụng đc thêm với 1 vài site sắp ra tương tự nên hạ hồi phân giải ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom