crypto-city - 500 satoshi/ 5phút - min pay 5000 satoshi

share đại đi thớt ơi ae kiếm được đồng nào hay đồng đó gần nôel r gấu nó ún tiền nhiều lắm :))

thớt ăn cũng khăm khá rồi, đợi tới ngày fix cũng đc vài btc rồi đấy chứ, ăn thì ăn vừa thôi share bớt cho ae kiếm chút cháo với :3 .khoe chi rồi để ae thèm

thớt ăn cũng khăm khá rồi, đợi tới ngày fix cũng đc vài btc rồi đấy chứ, ăn thì ăn vừa thôi share bớt cho ae kiếm chút cháo với :3 .khoe chi rồi để ae thèm
rất đông ý với bạn.... ae năn nỉ mãi mà k share... đã vậy còn khoe.... ôi....v......k.......l o_Oo_Oo_Oo_Oo_O

share lun đi bác chờ đủ min ae chắc k chịu nổi nhiệt đâu

đây là một lỗi của cơ sở dữ liệu. một bên rút ra và một bên nạp vào. cùng lúc nó sẽ kiểm tra số dư của tk. ví dụ mình có 15k satoshi. khi mình gét 500 satoshi thì nó kiểm tra tk của mình có 15k . trong lúc đó ta cũng thực hiện một lệnh rút 15k thì nó kiểm tra số dư của ta có 15k và cho rút. cuối cùng là chúng ta rút được 15k và số dư tk là 15000+500 là 15500. nói đến đây các bạn chắc làm được

đây là một lỗi của cơ sở dữ liệu. một bên rút ra và một bên nạp vào. cùng lúc nó sẽ kiểm tra số dư của tk. ví dụ mình có 15k satoshi. khi mình gét 500 satoshi thì nó kiểm tra tk của mình có 15k . trong lúc đó ta cũng thực hiện một lệnh rút 15k thì nó kiểm tra số dư của ta có 15k và cho rút. cuối cùng là chúng ta rút được 15k và số dư tk là 15000+500 là 15500. nói đến đây các bạn chắc làm được
bác này share rồi nè chiến đi nào

Mình thử rồi kết quả là mình ko đồng thời làm được cả 2 :D

E làm mà vẫn k đc :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,490
170,587
Latest member
jun88cards

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom