Matrix CRYP TRADE CAPITAL - Cryp.trade. Dự án có thật trade các đồng tiền điện tử. Lãi 17.7-29.7%/ tháng

Status
Not open for further replies.
Cập nhật văn phòng của Cryp Trade Capital:

Hàng mới về

The amount of 2060.65 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U12598381->U13606789. Memo: API Payment. CRYP TRADE CAPITAL TRANSACTION-1493556.. Date: 07:44 20.02.17. Batch: 165101223.

Instant Payment hay chờ xử lý bác êi?
Nó k có giới hạn rút sẽ giảm tuổi thọ của site mặc dù lãi thấp,

Vừa mới invest các bác ạ...15.000$

Instant Payment hay chờ xử lý bác êi?
Nó k có giới hạn rút sẽ giảm tuổi thọ của site mặc dù lãi thấp,
Rút Manual bạn nhé. Cái ý thứ 2 của bạn thì mình ko đánh giá

Congratulation to me......:D

bảo hiểm ko bác :p ko cần lấy RCB ,bác đảm bảo site live 5 tháng em làm ref theo ít :( mấy nay HYIP toàn ăn cam ngán quá

Dự án này không biết còn lâu không nhỉ
Dự án này theo mình đánh giá thì còn chạy lâu bạn. Dự án thật mà.

bảo hiểm ko bác :p ko cần lấy RCB ,bác đảm bảo site live 5 tháng em làm ref theo ít :( mấy nay HYIP toàn ăn cam ngán quá
Bạn pm facebook mình để có tư vấn hợp lý nhé

Sao bạn biết là thật?
Có người sang tận nơi kiểm tra rồi bạn. Ngoài ra tại event vừa rồi công ty cũng đã thông kê các khoản thu nhập từ đâu. Ngoài ra bạn có thể tham khảo tại đây

Có người sang tận nơi kiểm tra rồi bạn.

Nếu có thể bạn cung cấp những gì người đó kiểm chứng (ảnh chụp ...) cho mn được không? Mình không tin thông tin crypt trade cung cấp cho lắm. Một điều nữa mình băn khoăn là các cổng nạp rút tiền đều là nặc danh chứ không có visa, paypal.

Nếu có thể bạn cung cấp những gì người đó kiểm chứng (ảnh chụp ...) cho mn được không? Mình không tin thông tin crypt trade cung cấp cho lắm. Một điều nữa mình băn khoăn là các cổng nạp rút tiền đều là nặc danh chứ không có visa, paypal.
thím tham gia MMO lâu chưa

Nếu bạn muốn tham gia các hình thức đầu tư có cổng visa có thể tham gia EvoBinary...
Còn về việc bạn muốn kiểm tra xem họ trade thật hay không thì mỗi 2 tuần họ vẫn có báo cáo về việc họ trade như trong bài giới thiệu mình đã nêu.

Mình mới tham gia thôi, không hiểu ý của bạn lắm.
nhiều khi 1 site ko nên nhìn vào dẫn chứng hội thảo kinh tế hay kinh doanh thật mà nhìn vào cách nó pre site và số lượng người đầu tư và lãi của site để quyết định site sống dc bao lâu, nên chơi hay k

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week