crp.center - Đầu tư có bảo hiểm

goodbusiness

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Trong lĩnh vực HYIP nói riêng và MMO nói chung thì "rủi ro" là từ mà các member e ngại nhất
Vì thế hôm nay giới thiệu đến các bạn trang đầu tư có bảo hiểm crp.center(CRP center).
CRP là trung tâm tập hợp các dự án về đầu tư online như HYIP, Revshare, Crowdfunding, Startup…, chủ yếu là những site tiếng Nga. Một dự án muốn được CRP bảo trợ thì phải ký quỹ bảo hiểm và CRP dùng quỹ này bảo hiểm tổn thất cho thành viên của CRP khi đầu tư vào dự án đó. Tùy theo mức bảo hiểm ký quỹ mà CRP bảo hiểm tổn thất từ 15% đến 100%, có nghĩa là nếu bạn đầu tư vào dự án nào đó trong danh sách dự án của CRP mà dự án đó Scam thì CRP sẽ đền bù theo tỉ lệ % cho bạn. Nếu mức bảo hiểm là 100% thì CRP sẽ đền bù 100% cho phần vốn bạn bị mất.
Tất nhiên dự án có bảo hiểm càng cao thì lợi nhuận càng thấp và ngược lại nên các bạn có thể cân nhắc đầu tư sao cho hợp lý .
Hết phần giới thiệu , giờ bắt tay vào làm .
1 . ĐĂNG KÝ
vào link ref : ĐĂNG KÝ CRP

link non ref: ĐĂNG KÝ CRP
Các bạn mở giao diện bằng tiếng anh như dưới hình để tiện thao tác :

Nhấp vào "REGISTER" (đăng ký) và điền thông tin :

Điền thông tin và nhấp vào "register" để hoàn thành:

Sau khi đăng ký , vào mail để xem thư xác nhận , lấy thông tin đăng nhập đó truy cập vào site .
Vì khi đăng ký chỉ điền email và mật khẩu nên khi đăng nhập tài khoản sẽ yêu cầu bạn nhập user để hiển thị .

2. NẠP TIỀN VÀO TÀI KHOẢN
Vào "CUSTOMER ACCOUNT" ----> "ADD FUND" ----> "CỔNG NẠP" ----> "NEXT" như hình dưới :

Ở đây mình chọn cổng PM
Nhập số tiền muốn nạp vào và nhấn "NEXT":

Nhấp vào "continue" và tiến hành thanh toán :

3. LỰA CHỌN DỰ ÁN VÀ ĐẦU TƯ

MÌNH SẼ ĐƯA RA MỘT DỰ ÁN MINH HỌA ĐỂ CÁC BẠN DỄ HÌNH DUNG:

Khi đã lựa chọn được dự án thì nhấn vào "invest" (bên phải của mỗi dự án tương ứng) -----> "SELECT" , như với dự án SilverBrier sau thì
(1): số tiền thấp nhất-cao nhất đầu tư 50-500$
(2) lãi hằng ngày là 3%
(3)dự án diễn ra trong 55 ngày không hoàn tiền đầu tư
(4)hiện còn 21 xuất đầu tư

Tương tự các dự án còn lại các bạn có thể tự tìm hiểu
Tiến hành lựa chọn tài khoản có tiền của bạn trên CRP, Gõ số tiền bạn muốn đầu tư vào dự án đã chọn
Vào "INVESMENTS"----> "NEW INVESMENTS"-----> "INVEST"-----> "SELECT":

"NEXT"----> "NEXT" ---->ĐIỀN MẬT KHẨU ---> "INVEST" ----->" I ACCEPT"

Site sẽ hiện thông báo "invested successfully " khi bạn hoàn tất đầu tư một án .

4 .WITHDRAWAL(RÚT TIỀN )
Từ Customer profile ----> điền thông tin ví thanh toán----->withdrawal-----> chọn cổng ------> số tiền muốn rút -----> Next:

Lúc này sẽ có hai lựa chọn :

-CRP Bonus: Thanh toán từ 1-72h, mỗi giờ chờ cộng 0.01% lãi

-Xpress Bonus: Thanh toán trong 24h
Bạn nên chọn Xpress Bonus thì thanh toán nhanh hơn .
Sau đó điền mật khẩu ----> Next

Lệnh thanh toán hoàn tất

PROOF THƯỜNG SẼ VỀ TRONG VÒNG 12 TIẾNG
:

----------------------------------------------------------------
5. CHẾ ĐỘ RCB 50% (Referrals Commission back)
Mức % hoa hồng mà tuyến trên nhận được khi và chỉ khi bạn và tuyến trên cùng đầu tư vào 1 dự án. chẳng hạn như tuyến trên đầu tư dự án A thì bạn đầu tư dự án A, nếu bạn đầu tư dự án B mà tuyến trên không đầu tư thì không có hoa hồng. Và tùy thuộc vào mỗi plan mà có % hoa hồng khác nhau.
Riêng mình sẽ RCB lại 50% số tiền hoa hồng nhận được từ dự án của bạn.

Dự án mà mình đang tham gia :
a.Refurbished Jewelry :3.1% mỗi ngày trong 70 ngày(CRP bảo hiểm 40%)

b. InveGus: 4% mỗi ngày trong 60 ngày (CRP bảo hiểm 40%) :

Lưu ý : với mỗi gói đều có số lượng nhất đinh . Nếu các bạn không nhấn được SELECT thì đồng nghĩa với hạn ngạch đã hết .

Vì mình còn chờ những dự án tốt để tiếp tục đầu tư nên nếu bạn nào đăng ký dưới link mình thì khi đầu tư gói nào vui lòng thông báo cho mình biết để mình cân nhắc đầu tư cũng như thuận tiện RCB cho các bạn !

LINK ĐĂNG KÝ

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG!
CUỐI CÙNG : KHI COPY BÀI CÁC BẠN NHỚ GHI RÕ NGUỒN GIÚP MÌNH . XIN CẢM ƠN !

@duonglm nhận đệ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,540
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom