SCAM Crebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Reactions
3
MR
0.000
Các bác có ai nhận được payment từ Crebux trong mấy ngày gần đây thì post lên cho em yên tâm với. Em đầu tư Crebux mà có 2 payment rút cả tháng nay rồi nó vẫn ở dạng pending không về tài khoản pp. Em có upgrade lên theo gói mới của Crebux vẫn không nhận được credit ads và instant payment như thông báo. Có bác nào tình trạng như em thì chia sẻ và cho em lời khuyên với. Có bác Thinhchien và phongglobal chơi bên Crebux em thấy đã nhận được nhiều $ rồi chắc sẽ có nhiều kinh nghiệm, mong được các bác chỉ giáo giúp em. Em mới chơi PTC được gần 3 tháng nhưng đầu tư hết vào Crebux rồi, giờ cứ thấp thỏm lo là Crebux scam thì mình mất hết! Thanks cả nhà ạ!

vinhphucno1

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình mất với site này 300$ ref = thinhchien :v , không 1 lời an ủi :v

ratrichero

Senior
Reactions
161
MR
0.066
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Với TOS của nó hiện nay thì dự là dữ nhiều lành ít rồi, h chỉ chờ cơ hội dis tập thể thì thắng được nó thôi bạn à

Với TOS của nó hiện nay thì dự là dữ nhiều lành ít rồi, h chỉ chờ cơ hội dis tập thể thì thắng được nó thôi bạn à

Bạn ơi Tos của nó hiện nay thế nào, bạn nói rõ hơn giúp tớ được không? Tớ vừa chơi chưa hiểu nhiều về PTC. Còn dis tập thể thì làm gì hả bạn? Có cách nào để lấy lại đc tiền mà mình đã đầu tư vào site không bạn, bạn biết chỉ giúp mình với? Thanks bạn!

Bạn ơi Tos của nó hiện nay thế nào, bạn nói rõ hơn giúp tớ được không? Tớ vừa chơi chưa hiểu nhiều về PTC. Còn dis tập thể thì làm gì hả bạn? Có cách nào để lấy lại đc tiền mà mình đã đầu tư vào site không bạn, bạn biết chỉ giúp mình với? Thanks bạn!
bạn cứ để đỏ kêu gọi ae dis chung , dis riêng lẻ như mình và mất 300$ ko làm gì được , dis là mở tranh chấp đó . coi như kiện nó vs paypal .

mình mất với site này 300$ ref = thinhchien :v , không 1 lời an ủi :v
Bạn ơi bạn cũng không rút được tiền ra hay tài khoản của bạn bị khóa rồi? Tài khoản của tớ thì vẫn đăng nhập vào được, vẫn click được quảng cáo nhưng tiền mình rút thì nó vẫn ở dạng pending mà không về tài khoản pp của mình. Bạn thử liên lạc hỏi bạn thinhchien xem giờ phải làm thế nào?

toanlun

Senior
Reactions
402
MR
0.000
Chat with me via Skype
giờ chờ thấy forum nó nhiều thằng dis thì hay dis. dis riêng lẻ chết chắc :v nhiều thằng dis nó bị limit mới dễ có cơ hội gặp lại tiền. mà cái site nồi này cũng theo đc =))

Bạn ơi bạn cũng không rút được tiền ra hay tài khoản của bạn bị khóa rồi? Tài khoản của tớ thì vẫn đăng nhập vào được, vẫn click được quảng cáo nhưng tiền mình rút thì nó vẫn ở dạng pending mà không về tài khoản pp của mình. Bạn thử liên lạc hỏi bạn thinhchien xem giờ phải làm thế nào?
BẠN MỞ DIS NÓ MỚI BAND ACC NHÉ , BẠN NÊN LẬP TOP KÊU AE DIS CHUNG ĐI KO LÀ MẤT TRẮNG ĐÓ , TOS CỦA NÓ KHÔNG SAI NHƯNG CHÍNH SÁCH ĐÓ KO AI THEO ĐƯỢC NÓ , AD NÓ QUÁ LÀ CÓ ĐẦU ÓC

Reactions
248
MR
11.725
Mình cũng đang trong tình trạng như bạn đây. Nhưng mình không up tiếp theo nó. Mình rút tiền chưa được 28 ngày nên đang đợi. Theo mình, bạn nên gửi thư hỏi nó sao chưa trả tiền. Nếu nó viết thư bảo đợi thì bạn bảo nó cho cái hạn cuối cùng là bao nhiêu ngày thì trả. Sau đó nếu nó không trả thì dis. Mình đợi 28 ngày trôi qua mình cũng sẽ làm vậy. Vấn đề này bạn thinhchien có nói ở topic này của mình:
https://mmo4me.com/threads/co-nen-mo-tranh-chap-voi-crebux.226236/

gmb409

Banned
Reactions
1,673
MR
0.001
site này lão thinh chien bỏ tuyển ref lâu rồi mà, cái thể loại bắt upgrade mới cho cash thì xác định là mất tiện

thường 100 site chắc được 2 3 pay thôi :D, thời gian tranh chấp còn dài, cố lên :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,486
177,012
Latest member
Izzzie

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week