What's new

Cpstraders - Cpstraders.com. Phiên bản 2016 tương tự Zeekrewards huyền thoại

hueitclub

Hero
Verified
Reaction score
615
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chỉ còn lại 18 ngày ^_^ Nhanh tay để nhận 100$ bonus trước khi site run nhé ^_^ Sau khi site run thì chỉ còn lại $50

hueitclub

Hero
Verified
Reaction score
615
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hnay tiếp tục là 1.7% nhé!

hueitclub

Hero
Verified
Reaction score
615
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Update thêm bảng tính lợi nhuận hằng ngày từ CPS Traders
Thay đổi số point và mức lãi trung bình bạn sẽ thấy rõ ^_^
Tỉ lệ tái đầu tư bạn cũng có thể chỉnh lại theo ý muốn để xem ví dụ lợi nhuận nhé!
Bảng tính lợi nhuận từ CPS Traders: https://goo.gl/VWKlu1

Reaction score
0
Các bạn ref theo mình ai chưa đủ 2 ref thì ib báo cho mình để mình đổi link đăng ký giúp cho hệ thống mạnh phát triển tốt nhé (Matrix là phần thu nhập thêm), mình sẽ kiểm tra theo thứ tự đký để ưu tiên sắp xếp nhé!
Yêu cầu: Nếu đã nhận đủ 2 downline 2 bên rồi thì cũng báo lại cho mình để mình sắp xếp cho người tiếp theo nhé!
đã rèf cho bác chưa có ref nào mong giúp đỡ ID: 726 http://cpstraders.com/?u=kingonlinedn91

Last edited:
Reaction score
0
Điều nữa mình muốn lưu ý các bạn đang cùng tham gia là kể từ bây giờ khi bạn đký xong và post 1 ads thì bạn nhận ngay bonus 100 point (100$ sau này quy đổi), nếu bạn chờ đến lúc run bạn mới post ads thì bạn chỉ nhận đc 50point bonus nhé!
nhận 100point đó ở đâu vậy ạ. Với mình làm xong tất cả các bước hướng dẫn ở trên là đã đc add vào ma trận 2x21 rồi phải hok ạ

Reaction score
0
matrix tự động tràn qua cho ace nên ace cũng cố gắng phát triển nhé! Vì mình nhìn thấy ai cũng có 2 downline trong matrix cả :D trừ những ng mới đký!
mình nhìn bản đồ ở đâu vậy bạn

hueitclub

Hero
Verified
Reaction score
615
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
đã rèf cho bác chưa có ref nào mong giúp đỡ ID: 726 http://cpstraders.com/?u=kingonlinedn91
Đã thấy bạn
nhận 100point đó ở đâu vậy ạ. Với mình làm xong tất cả các bước hướng dẫn ở trên là đã đc add vào ma trận 2x21 rồi phải hok ạ
Trading Pools => Pool Reports
mình nhìn bản đồ ở đâu vậy bạn
Network => Matrix

hueitclub

Hero
Verified
Reaction score
615
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Mình 413 có downline chưa vậy thớt :D
Downline thì bạn tự kiếm nhé ^_^ Matrix thì sẽ tự động tràn xuống khi nó tràn mỗi ng đủ 2 down!

hueitclub

Hero
Verified
Reaction score
615
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Status and Updates
2016-09-30 07:25:55

We are informing that The CPS Traders System has been working perfectly since this point of time.
As we all know that there are still 23 days for our pre-launching period but the CPS Traders System has been welcomed warmly and more people joining than we expected.
We suggest each member should let around people know about this great time for bonus points and early positions in the forced matrix 2x21.
We also happy to claim that the Trading Pool has been running and members, who have Trading Points in their accounts, started to get Bitcoin rewards some days ago. It means even though we are pre-launching, members can get revenue sharing from the Pool.
Frankly speaking, to whom not understanding the Pay Plan fully, please have a careful look at the Presentation page and start to build your team for your coming monthly income. We are also repeating our anti-spam policy that NO ONE can have MORE THAN ONE account or he or she will be banned like some members recently.
What will you get when being our representatives? We appreciate whom have been offering to be the representative for their country or area. We would like to inform that we are working on those members' documents and will reply them as soon as we can. Who feels like to get the position, please submit us a Presentation Powerpoint file in your own language with exact content as our Official Powerpoint File to the email address [email protected]. A representative will be given $10 Trading Points and his or her username will be placed on the site.
About the payment gateway, currently, we accept bitcoin only. Other types of Processors may be used in the future but it takes a bit higher fee.
Last but not least, we advise members to contact us for any query when you get access to your backoffice.
We are looking forward to seeing your success.
Regards from The Admin Board

hueitclub

Hero
Verified
Reaction score
615
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Lãi ổn định ^_^ Tiếp tục 1.7%

hueitclub

Hero
Verified
Reaction score
615
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hnay lãi 2% ^_^ maximum luôn ^_^

hueitclub

Hero
Verified
Reaction score
615
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
cái ni là nó tự xếp ma trận cho mình hay những ngườ mình giới thiệu sẽ tự động vào a
ma trận thì tự sắp xếp e nhé! những ng e giới thiệu đc cũng đc đưa vào đó và nhanh chóng hơn là chờ

htpost

Hero
Reaction score
407
Mai choi theo bac, ma dang ky xong la no cho 100 point lien ha ban ? Y chang zeek the nhi

hueitclub

Hero
Verified
Reaction score
615
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Mai choi theo bac, ma dang ky xong la no cho 100 point lien ha ban ? Y chang zeek the nhi
Post đủ 70 ngày nó mới lên trading point nha bạn ^_^ Giống vậy đó!

hueitclub

Hero
Verified
Reaction score
615
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Tiền rút 07 tiếng là về ví blockchain rồi ^_^

pancake94

Senior Member
Reaction score
234
đã ref theo thớt :D

cho mình hỏi là 13h nó reset thì mình post trễ hơn đc ko hay phải post ngay lúc nó reset vậy?
còn muốn matrix tràn xuống thì mình phải kiếm đc 2 ref trước rồi mới ăn đc matrix hả thớt?

nếu phải có 2 direct ref thì mong thớt giúp mình với :D

Last edited:

hueitclub

Hero
Verified
Reaction score
615
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
đã ref theo thớt :D

cho mình hỏi là 13h nó reset thì mình post trễ hơn đc ko hay phải post ngay lúc nó reset vậy?
còn muốn matrix tràn xuống thì mình phải kiếm đc 2 ref trước rồi mới ăn đc matrix hả thớt?

nếu phải có 2 direct ref thì mong thớt giúp mình với :D
Đã thấy id của bạn ^_^ Sau h đó bạn post lúc nào cũng đc nhé! matrix thì ko phải là downline vẫn hưởng bạn nhé!

pancake94

Senior Member
Reaction score
234
Đã thấy id của bạn ^_^ Sau h đó bạn post lúc nào cũng đc nhé! matrix thì ko phải là downline vẫn hưởng bạn nhé!
ý mình là thấy bạn có ghi cần phải có 2 ref mới kéo đc matrix xuống dưới mình, ko biết phải thế ko
do mình vô phần matrix acc mình chả thấy ai ở dưới cả

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
347,612
124,611
Latest member
mistuhhh112

Follow us

Text Link