Matrix CPSTraders - CPSTraders.com - Kiếm tiền free và đầu tư - Zeekrewards 2016

Status
Not open for further replies.
Hàng lại về! đều mỗi tuần!

Chính thức khởi động ^_^ chúc ACE kiếm thêm nhìu thu nhập ^_^

cho mình hỏi là mình reg acc bên trang post ad, 2 acc trên 1 ip có đc k. acc đầu tiên k post đc ads

cho mình hỏi là mình reg acc bên trang post ad, 2 acc trên 1 ip có đc k. acc đầu tiên k post đc ads
id trên trang quảng cáo khác bạn ah ^_^ ko phải lo lắng điều đó!

tks bạn. nhân tiện cho mình hỏi là xem ở đâu mới biết là mình chưa post quảng cáo hàng ngày. hoăc time đếm ngược post ấy

tks bạn. nhân tiện cho mình hỏi là xem ở đâu mới biết là mình chưa post quảng cáo hàng ngày. hoăc time đếm ngược post ấy
1h trưa moi ngày là Reset time post ads! Bạn canh sau time đó là dc

Cho mình hỏi là giờ mới lập nick nó cho 50 point thì có nên dep 10$ vào nâng cấp lên không hay đợi sau 1 tháng thì nên nâng cấp

Cho mình hỏi là giờ mới lập nick nó cho 50 point thì có nên dep 10$ vào nâng cấp lên không hay đợi sau 1 tháng thì nên nâng cấp
Tùy bạn thôi! Mình nghĩ site này chơi Free thì ko dc bao nhieu đâu!

Member Id 5354
Username phgiang1987
Membership Free
Reg. Date Oct 21 2016
My Sponsor Quangkiet
Định dep 10$ vào để nâng cấp mà chịu ko biết dep sao vì chưa xài btc bao giờ. Có gì bác chủ thớt làm quả hướng dẫn đi nào. Vừa mua 15$ vào BTC -E mà giờ muốn chuyển sang BTC rồi dep vào thì phải làm sao. Mà mọi người hay xài BTC của bên nào vậy.

Member Id 5354
Username phgiang1987
Membership Free
Reg. Date Oct 21 2016
My Sponsor Quangkiet
Định dep 10$ vào để nâng cấp mà chịu ko biết dep sao vì chưa xài btc bao giờ. Có gì bác chủ thớt làm quả hướng dẫn đi nào. Vừa mua 15$ vào BTC -E mà giờ muốn chuyển sang BTC rồi dep vào thì phải làm sao. Mà mọi người hay xài BTC của bên nào vậy.
Đa số xài BTC-e thôi cậu! Giờ cậu đặt lệnh mua trên BTC trên site BTC-e. Sau khi có BTC trong ví BTC-e thì cậu dep vào acc CPS thôi!

nó hạ gói start mã giờ dc có 500 point, trước dc 1k, chắc là nó sống lâu đây
giảm 2 gói 1 và 2 tăng gói 3 lên unlimited ^_^ xem ra nhìu ng nâng gói $10 quá đây nên mới giảm lại số point đc mua ^_^

Và matrix chỉ còn lại 0.1$/người ^_^ giảm gánh nặng hệ thống ^_^ định hướng lâu dài ^_^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week