Help Content vs Reup - Buồn quá nên các bác vào chia sẻ...

mì ăn liền cho các bác đây,
1/ tải jav đủ thể loại về
2/ xào nấu, lông tiếng, cắt đoạn, đặc biệt mấy khúc gây cấn phải cắt hết nhé, nếu thêm được sub vào thì tốt, hoặc tự mình thuyết minh lun.
3/ tận hưởng thành quả, khả năng hên xui, có lúc bị ban hết, nhưng đôi khi lại ngon ăn.
tụi mễ dạo này cũng thích phim cấp 3 lắm.
ai có khả năng seo thì tốt còn không thì cứ câu tít, spam face, mấy forum phim ảnh gì cũng được.

P/s: chia sẽ của thanh niên vừa bị ban sảng :D

mì ăn liền cho các bác đây,
1/ tải jav đủ thể loại về
2/ xào nấu, lông tiếng, cắt đoạn, đặc biệt mấy khúc gây cấn phải cắt hết nhé, nếu thêm được sub vào thì tốt, hoặc tự mình thuyết minh lun.
3/ tận hưởng thành quả, khả năng hên xui, có lúc bị ban hết, nhưng đôi khi lại ngon ăn.
tụi mễ dạo này cũng thích phim cấp 3 lắm.
ai có khả năng seo thì tốt còn không thì cứ câu tít, spam face, mấy forum phim ảnh gì cũng được.

P/s: chia sẽ của thanh niên vừa bị ban sảng :D
Đã thử từ rất lâu và ra đảo trong vòng 1 ngay :) Cao nhân có proof chưa? :D

Cũng phần nào hiểu tâm lý thớt, "hàng thật" kiếm không bằng "hàng giả" ức lắm chứ. Nhưng theo mình, bạn cứ kiên trì, tìm hiểu nguyên nhân, sẽ có ngày thành công "hàng giả" mà còn vững chắc hơn.

Mình vừa mới bị chết 1 kênh với lý do "Tài khoản này đã bị chấm dứt do vi phạm nhiều lần hoặc vi phạm nghiêm trọng chính sách của YouTube về việc chống spam, hành vi lừa gạt và nội dung gây hiểu lầm hoặc do vi phạm Điều khoản dịch vụ khác". Không hiểu gì luôn, kênh không vi phạm bản quyền gì, không comment hay click linh tinh gì, chỉ đăng nhập up video thôi, sáng vẫn vào được giờ lăn đùng ra chết. Có cách nào cứu không các bác, kênh mới được hơn 1 tháng mà view khá tốt

Em cũng giôgns bác, kênh vừa mới làm dc mấy ngày, mà làm content, ms up dc có 3 videos còn chưa được 100 view mà tự nhiên nó vô hiệu hóa, éo hiểu nguyên nhân là do đâu. xác định làm content để lâu dài mà nó chơi thế này thì chịu

Em cũng giôgns bác, kênh vừa mới làm dc mấy ngày, mà làm content, ms up dc có 3 videos còn chưa được 100 view mà tự nhiên nó vô hiệu hóa, éo hiểu nguyên nhân là do đâu. xác định làm content để lâu dài mà nó chơi thế này thì chịu
Từ hôm qua đến giờ mình mail cho nó hàng chục tin, nó cứ trả lời chung chung là vi phạm chính sách, tìm hiểu tại link: https://www.youtube.com/yt/policyandsafety/vi/communityguidelines.html. Mình chả hiểu kênh mình chết là vì sao, nó chả nói là video nào vi phạm hay vi phạm thế nào, tâm trạng đến giờ vẫn chán, chưa có hứng thú để làm tiếp, nản quá

Từ hôm qua đến giờ mình mail cho nó hàng chục tin, nó cứ trả lời chung chung là vi phạm chính sách, tìm hiểu tại link: https://www.youtube.com/yt/policyandsafety/vi/communityguidelines.html. Mình chả hiểu kênh mình chết là vì sao, nó chả nói là video nào vi phạm hay vi phạm thế nào, tâm trạng đến giờ vẫn chán, chưa có hứng thú để làm tiếp, nản quá
Nó quét tự động thôi bác à. Léng phéng là nó cho chết ngay :oops:
Mà dạo này nó ít support vụ chết kênh lắm o_O

Lại mới chết 1 kênh nữa, chả hiểu lý do, có mấy kênh thôi mà chết liên tục, dạo này khó khăn quá

Hiểu cho bác ! Hồi đó em cũng làm youtube chỉ đủ tiền ăn sáng
Giờ hoạt động lâu dài cũng có thể lo cho cuộc sóng không nhờ vã gia đình tự túc
Em khuyên bác nên làm nó .Ok nó khó thiệt nhưng nó tương lại hơn ! Hãy làm conten lượt chọn chủ đề cpc cao hãy làm
Hồi đó cũng giống mấy bác nhảy reup qua conten ! cũng từ conten nhãy reup .Nãn vô cùng
Giờ nghĩ lại lo làm conten hay hơn sống lâu nữa .Khi kênh đều đô thì gắn sức bước tiếp mảng khác

Thanks bác đã cho em thêm động lực. Quả thực là em bây giờ rất bế tắc, chẳng biết nên làm như thế nào nữa. Hoặc có thể là do mình làm chưa đúng cách...

reup đi thớt :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,312
170,442
Latest member
hoanganh11111991

Most viewed of week

Most viewed of week

Back