Ask Content lịch sử kiểu này có tương lai không các bác?

mrducdat1993

Newbie
Reactions
6
MR
0.147
Cả năm dịch dã thất nghiệp, em mày mò tự học edit video. Mới làm được cái này đăng lên youtube với tham vọng sẽ làm hẳn 1 series nhưng chẳng có ma nào vào xem, view vs comment toàn bạn bè. Mong được các bác nhận xét và định hướng giúp

Last edited:
Cả năm dịch dã thất nghiệp, em mày mò tự học edit video. Mới làm được cái này đăng lên youtube với tham vọng sẽ làm hẳn 1 series nhưng chẳng có ma nào vào xem, view vs comment toàn bạn bè. Mong được các bác nhận xét và định hướng giúp
Mình thấy hoạt cảnh thì dễ thương bắt mắt đó. Nhưng nhạc nền và giọng thì bạn cần nghiên cứu cải thiện hơn sẽ đỡ chói và hay hơn.

Tham khảo các video youtube khác tương tự mà có lượt cao để cải thiện 2 phần trên đó bạn.

chúc thành công nha.

Clip cũng hay mà Bác, chỉ có điều Bác dùng phần mềm chuyển giọng giả cổ hài hài xem nào, biết đâu lại như bé Na..chúc Bác sơm thành công.

Mình thấy ý tưởng của bạn hay đó, anime vui nhộn, như các thím trên nói ráng đầu tư giọng đọc, tìm người có giọng đọc lôi cuốn tránh gây buồn ngủ. Good luck!

content lịch sử nhiều ng làm rồi k tới lượt bác đâu

Video có hình ảnh đẹp, nhưng nội dung bạn làm quá khó hiểu, bạn nên chọn chủ đề khác đơn giản hơn sẽ tiếp cận nhiều người xem hơn. vd như tình yêu, du lịch, đồ ăn,...

Giọng đọc không hấp dẫn bác ạ :popo_big_smile: chủ đề cũng thú vị đấy bác:popo_ah:

Không biết các bác thế nào, riêng về vấn đề lịch sử e lại thích nghiêm túc, ngắn gọn nhưng vẫn mang đủ giá trị cốt lõi

Không biết các bác thế nào, riêng về vấn đề lịch sử e lại thích nghiêm túc, ngắn gọn nhưng vẫn mang đủ giá trị cốt lõi
Vấn đề tài liệu và học thuật, nếu pha được điểm dí dỏm hài hước khéo léo lại giúp người đọc dễ đang tiếp thu và nhớ lâu hơn… mình thì tin cái khéo léo dí dỏm luôn mang lại mọi hiệu quả tích cực! 🥰

Bác làm Content về Công nghệ, lịch sử casy, diễn viên, phim ..v.. hay sự kiện ngày đi, ví dụ ngày này năm xưa .v.v.. :D, em hứng thú lắm nhưng ko biết làm. Em thấy mảng này đang hơi hiếm

Còn mảng Lịch sử thì em xem nhiều lắm rồi, chán rồi ấy bác

Bác làm Content về Công nghệ, lịch sử casy, diễn viên, phim ..v.. hay sự kiện ngày đi, ví dụ ngày này năm xưa .v.v.. :D, em hứng thú lắm nhưng ko biết làm. Em thấy mảng này đang hơi hiếm

Còn mảng Lịch sử thì em xem nhiều lắm rồi, chán rồi ấy bác
:( em cũng tính là làm kiểu lịch sử về văn hóa, chứ đi sâu vào đời tư của người nổi tiếng cảm giác ko phải thế mạnh lắm bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom