Content for kid up lên kênh kiểu gì mà không thấy hiển thị quảng cáo

hcecheck1

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tháng trước hay trước nữa gì đấy mình có lập một kênh youtube chuyên để up video hoạt hình cho trẻ em. Nói ra cũng nản, mình làm hoạt hình hết hơi up lên chả thấy mấy view nếu không tự đi trao đổi sub ( trong cái kênh của mình có 4000 view là của một bác bót cho, còn hơn tháng hay hai tháng có chưa đến 2k ).

Còn cái clip game máy mình kiểu bị lỗi hiển thị gì đấy thì up linh tinh cho người ta xem thi lên view đều đều.

Dạo này mình bận việc nên cũng không chăm được cái kênh nữa, đến hôm qua vào xem thì mới thấy là rõ ràng kênh mình vẫn bật kiếm tiền được nhưng mà sao không thấy có quảng cáo gì hết ? Chả biết tại sao nữa.

Ai biết chỉ giúp với ?

Những clip hoạt hình của mình

Còn đây là cái clip game lỗi hiển thị của mình, view lên đều đều dù chả có mua tí view nào để kích gì cả.

Kênh của bạn mới có 5.803 views, mà theo quy định mới phải từ 10.000 views trở lên thì Google mới cho phép hiện ads.

Trái còn xanh và non lắm! :D

Kênh của bạn mới có 5.803 views, mà theo quy định mới phải từ 10.000 views trở lên thì Google mới cho phép hiện ads.

google nó còn bão nên qc rất nhiều người bị mất. kênh mình cũng mất hơn tháng nay rồi. kể cả mấy kênh phụ khác

Bán video cũng là một lựa chọn tốt. Trình hoạt hình vậy là đi bán được rùi đó bạn

Vậy đợi lúc nào kênh mình có đủ 10k thì quảng cáo sẽ tự hiện ra hả ?

Cảm ơn bro nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back