Help Content cho user VN có khả thi?

Topic bạn tạo ra mà bạn spam từ trang 2 đến trang 13 thì cũng ai nói được bạn, vì bạn làm mod mà.
Còn mình nói vài câu không ưng ý bạn thì lại bị quy chụp là spam :popo_feel_good:

spam : send the same message indiscriminately to (a large number of Internet users).
example:

Opera Snapshot_2020-02-27_120145_mmo4me.com.png

Sau 1.2 năm miệt mài viết blog thì cũng có ngày đặt mức 200user/day. Các bác có thể chia sẽ kinh nghiệm cho mình nên làm gì tiếp theo ko ạ!

MMO mà cheat thì nghỉ thôi. Ai chơi Adsense cũng tính đường lâu dài, cắm đó có thu nhập thụ động ổn định.

Sau 1.2 năm miệt mài viết blog thì cũng có ngày đặt mức 200user/day. Các bác có thể chia sẽ kinh nghiệm cho mình nên làm gì tiếp theo ko ạ!
Bác tiếp tục viết và seo đi. Để có thêm traffic. Traffic vn thì phải nhiều hơn 1k 1 ngày thì mới có đủ cafe nuôi web.

Mình đang tính làm affiliate khi user còn ít như vậy, không biết có khả thi không các bác. Hoặc là kết hợp cả 2, mong các bác đóng góp ý kiến. Site về chủ đề lập trình

Mình đang tính làm affiliate khi user còn ít như vậy, không biết có khả thi không các bác. Hoặc là kết hợp cả 2, mong các bác đóng góp ý kiến. Site về chủ đề lập trình
Bác thử chèn banner làm CPM xem sao, miễn đừng popup khó chịu là được. Trước em cũng làm thấy cũng ổn

100 session/ngày làm ăn gì chắc được 0.x usd ngày quá , tăng lên 5-10k sesson ngày mới có ăn bạn , hướng của bạn đi nhiều người làm rồi nên có làm thì phải làm mạnh hơn người ta

100 session/ngày làm ăn gì chắc được 0.x usd ngày quá , tăng lên 5-10k sesson ngày mới có ăn bạn , hướng của bạn đi nhiều người làm rồi nên có làm thì phải làm mạnh hơn người ta
Cảm ơn bác, mình hiện cũng là một developer nên cứ viết những gì mình làm thôi.
Mình cũng biết nhiều trang làm, nên mình cố gắng xoáy vào một chủ đề thiệt sâu rồi mới chuyển sang chủ đề khác.
Mình update là đã tăng được 400 session/day rồi. Cảm ơn bác

Bác thử chèn banner làm CPM xem sao, miễn đừng popup khó chịu là được. Trước em cũng làm thấy cũng ổn
Cho mình xin hướng dẫn với, mình chỉ sài plugin chèn quảng cáo tự động chứ cũng ko đả động gì nữa =)))

Cheat hay không thì mấy từ đó chả quan trọng. Các bạn vô đây thì có nghĩa là muốn kiếm tiền bằng cách nào hay cách khác (các bạn cùng đừng quá quan trọng cheat hay ko cheat :popo_big_smile:). Nhưng mình chỉ không hài lòng anh mod này là cách bạn ấy cmt, những cmt đó chỉ muốn thể hiện mình hiểu chuyện chứ ko giúp gì được cho mem mới. Mong Bạn rút kinh nghiệm và hoạt động tốt hơn. Thanks :popo_boss::popo_boss::popo_boss::popo_boss:

Cảm ơn bác, mình hiện cũng là một developer nên cứ viết những gì mình làm thôi.
Mình cũng biết nhiều trang làm, nên mình cố gắng xoáy vào một chủ đề thiệt sâu rồi mới chuyển sang chủ đề khác.
Mình update là đã tăng được 400 session/day rồi. Cảm ơn bác
Cố lên bạn. Cứ tính đường dài, ko nên nóng vội. Cố kéo lên tầm 2k session/ngày thì mỗi ngày tầm $2-3 :3

Thêm nữa, nếu bạn chịu khó, thì viết tiếng Việt xong, bạn làm thêm 1 web khác, dịch bài ra tiếng Anh.

bây giờ có khoảng 300-400 session/ngày rồi thì bác có thể làm thêm affiliate cũng đc, muốn có nhiều traffic hơn thì tập trung SEO và mua thêm backlink chất lượng

Cố lên bạn. Cứ tính đường dài, ko nên nóng vội. Cố kéo lên tầm 2k session/ngày thì mỗi ngày tầm $2-3 :3

Thêm nữa, nếu bạn chịu khó, thì viết tiếng Việt xong, bạn làm thêm 1 web khác, dịch bài ra tiếng Anh.
Mình cũng có định hướng đó, thế nhưng mà hiện tại, tập trung cho user việt nam trước. 1 mình viết cũng đuối. Nhờ bạn bè thì ko ai thèm ngó vì tụi nó dev công ty về đuối lắm rồi =)))

Hello mọi người, mình có lập blog về IT từ năm trước và mình có chú tâm xây dựng content trong 6 tháng trở lại đây.

Ngoài chia sẽ kiến thức thì mình cũng tìm hiểu về hình thức MMO để kiếm thêm thu nhập.

Website của mình đã được adsense chấp nhận thế nhưng gần như không có thu nhập!

Mong các anh/chị/em có thể tư vấn hướng đi cho mình.

Website mình tầm 100 session ngày
Mua chừng 20 con điện thoại adr cùi fake ip qua mỹ, làm nội dung nước ngoài rồi click liệu có ổn k bác :D
Đã từng và rửa trafic qua nhiều site vẫn die :))

Hello mọi người, mình có lập blog về IT từ năm trước và mình có chú tâm xây dựng content trong 6 tháng trở lại đây.

Ngoài chia sẽ kiến thức thì mình cũng tìm hiểu về hình thức MMO để kiếm thêm thu nhập.

Website của mình đã được adsense chấp nhận thế nhưng gần như không có thu nhập!

Mong các anh/chị/em có thể tư vấn hướng đi cho mình.

Website mình tầm 100 session ngày
Bác có seo xiếc gì không, hệ thống vệ tình gì chưa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,428
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week