Cổng thanh toán Payza sao giờ có ít người dùng quá nhỉ?

vẫn có người thu mua mà, sợ ko có $ mà bán thôi :D

đơn giản vì chả có ưu điểm gì vuợt trội, lại còn nhiều thứ hạn chế hơn thì ít đc dùng thôi :)
Giờ nhiều thím cạnh tranh quá, fee lại cao nữa nên dễ die

giờ cổng ADVCASH có vẻ báo đạo nhất về độ free mọi thứ

mà thằng này đểu thật, mình có 1 acc balance gần 1K, nó suspended xong giữ luôn cả mấy năm rồi, ko có kiểu đến hạn thì đc rút ra như Paypal :(

mà thằng này đểu thật, mình có 1 acc balance gần 1K, nó suspended xong giữ luôn cả mấy năm rồi, ko có kiểu đến hạn thì đc rút ra như Paypal :(
rút về bank nghe nói nó check dữ lắm, có pz nên bán đi cho khoẻ, rút thành công cũng gần 50$ phí.

mua nhưng mà rate quá thấp, thấp nhất trong các thể loại thấp :D
có $ bán là may rồi, kiếm ko ra pz để bán nữa nè, có 2 acc veri cả mấy năm mà ko có tiền trong đó :D

sao bị suspended vậy, mong bác chia sẻ để mọi người còn tránh

payza sida em lạ là tại sao tới giờ nó vẫn chưa die cơ
Sao bác đi đào mộ, tưởng có biến mới chứ
chào nhà khảo cổ :D:D:D

chúng ta không dùng ... hông có nghĩa là cả thế giới không dùng :confused::confused::confused:

o_Oo_Oo_O

Thưa 2 bác, Nó die từ thời nào rồi nhé. Rõ khổ

Sao bác đi đào mộ, tưởng có biến mới chứ

Thưa 2 bác, Nó die từ thời nào rồi nhé. Rõ khổ

trước khi vô thảo luận 1 cái gì đó, tui luôn có kiểm tra và tìm hiểu rồi mới tham gia bác à!? :confused::confused::confused:

acc của tui tạo 2015, login với tên miền .eu vẫn được :rolleyes::rolleyes::rolleyes: (thông tin vẫn y nguyên, trạng thái đã xác thực vẫn vẹn toàn ... vv... nói chung, không bi mất mát hay sửa đổi bất cứ thứ gì hết :cool::cool::cool:)

từ đó, chúng ta chỉ có thể xem hoặc nói payza dời đi chứ không phải chết (die) nhá!! o_Oo_Oo_O

p/s: nếu bác có acc payza và còn $, có thể tặng tui (vì đối với bác nó không tồn tại thì giữ là gì cơ chứ!? :D:D:D)

:p:p:p

e có mà lâu quá mấy năm dug dùng giờ còn ko nhớ acc :))). từ thời còn LR. dạo đó P cug rẻ thối so vs các tiền kacs

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,343
170,465
Latest member
tongdaicrm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom