Ask Công Sức sau hơn 1 tháng chơi youtube

dmel dân Vn xấu tính vl=))
mãi mới đc 1 like hay sub
chẳng phải xấu tính đơn giản nội dung ko hay ng ta ko thích thì sub với like làm gì hả bạn, bạn thấy nhiu chanel VN nội dung hay sub like nó cả đóng đấy với lại ko phải VN mình ai cũng chơi gmail

mấy bạn cho hỏi like với sub mới dc $ hả????
xem view không like cũng ko sub thi không dc $ à?

mấy bạn cho hỏi like với sub mới dc $ hả????
xem view không like cũng ko sub thi không dc $ à?
ko liên quan đâu bạn có view là đc và view phải đến 1 khoản tg nhất định thường 10 hay 10 mấy giây là đc

Kênh mới làm tròn 1 tuần, chưa được vào net :)
À mà mới 1 tuần đã bị report 3 lần bản quyền nhạc của bên thứ 3 :confused: Chắc không thọ lắm

Bạn thớt đừng nản nha, từ từ, cái gì cũng phải từ từ, ban đầu cái gì cũng khó khăn mà :D

Bạn thớt đừng nản nha, từ từ, cái gì cũng phải từ từ, ban đầu cái gì cũng khó khăn mà :D
Cảm ơn cậu về lời khuyên :)

có ai bị như này ko nhỉ
view vẫn tăng đều mà tiền ko tăng, 2 hôm rồi :-ss

mọi người cho mình hỏi.Cái này nó tính tiền theo click quảng cáo hay là lượt view vậy ạ ?

Trùng hợp với thớt, mình cũng chỉ mới 1 tháng bước chân vào mmo youtube, build đc 2 channel có kết quả, và channel này thì view cao hơn channel kia :)
Ban đầu tiến triển cũng thấy khá tốt, nhưng mà từ khi bị 1 gậy (bị report) thì y như rằng view giảm & lượng sub giảm đáng kể :confused:

như thế này ít nhất cũng vài trăm $

mọi người cho mình hỏi.Cái này nó tính tiền theo click quảng cáo hay là lượt view vậy ạ ?

Click mới nhiều tiền, view không thì bèo lắm, nhưng chủ yếu là click mà còn làm thao tác nữa thì càng ngon :D

Mình cũng như chủ thớt nhưng view toàn EU

view ở nước ngoài ngon nhỉ. Trước m có kênh tầm 40-50k view mà hiệu suất thấp v.nhưng bị report xóa rồi 2 lần ở VN,1 lần ở nước ngoài.Tiếc đứt ruột:(

chưa kiếm dc $ nào đã bị block acc 6 tháng luôn. Mà như thế sau 6 tháng có còn làm ăn gì được với acc này không mọi người nhỉ?
Sao bị lock vậy bác? :(

mấy bác cho em hỏi em có 1 acc youtube có up lên 1 video tự quay từ hơn 1 năm trước giờ vào thấy video đó được gần 5000 lượt xem , vài lượt thích và 9 lượt comment . Vậy acc đó của em có thể đăng ký vào net life được ko nhỉ . Tại thấy trong phần thông báo của acc cũng có 1 thư mời tham gia chương trình đối tác của Youtube mà em ko dám click vào đăng ký vì em còn gà

1 tháng mà dc thế là cũng pro đấy, cố lên b

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week