Ask Công cụ hỗ trợ chơi 10, 20, 100 site rút gọn link kiếm tiền cực nhẹ nhàng.

vanbao220894

Junior
Reactions
33
MR
0.911
1Shorten.com là gì?

1Shorten là một công cụ, tiện ích giúp tối ưu công việc và tăng doanh thu của bạn khoản hơn 40% từ nhiều trang rút gọn mà bạn đang dùng.
  • Với 1Shorten bạn sẽ không cần lo lắng về bất kỳ trang rút gọn link kiếm tiền nào lỗi, die, ngừng hoạt động...v..v...
  • Bạn đang sử dụng 10, 20 hoặc 100 site rút gọn link kiếm tiền chỉ cần sử dụng 1shorten sẽ làm tất cả cho bạn.
  • Site rút gọn nào die, ngừng hoạt động chỉ cần bỏ kích hoạt nó là xong.
  • Hệ thống random quick link API, hiện link gốc khi hết view quá là bá đạo.
  • Bạn được đếm view, có tiền.. quảng cáo nhẹ dễ chịu, nút getlink luôn nằm trong màn hình quá tiện lợi.
Hàng loạt các cấu hình chống lỗi.. Cùng truy cập ngay vào tính năng All Shoteners in ONE để hiểu rõ hơn, hãy sử dụng 1Shorten ngay hôm nay. Để cùng nhau kiếm tiền rút gọn link dễ dàng hơn.

Liên kết demo:

https://1shorten.com/demo

Lưu ý là không có captcha, không giây chờ, không có ad khó chịu nhé mọi người.

Video hướng dẫn anh em:

Ủa, vậy cái này có tăng view tự động ko bác? E đang tập tành chơi link rút gọn mà chẳng thấy view, click gì cả. Ko biết làm sao luôn

Ủa, vậy cái này có tăng view tự động ko bác? E đang tập tành chơi link rút gọn mà chẳng thấy view, click gì cả. Ko biết làm sao luôn
không có tăng view tự động ạ :((
cái này là để quản lý nhiều trang rút gọn và phân chia ra nhiều site bạn đang chơi
để có được số view tối đa của 1 ip trong ngày.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,494
170,587
Latest member
jun88cards

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom