Công chức nhà nước xin làm Offer!!!!

Đó là công an, chứ công chức hành chính đói há mồm bạn ạ
làm hành chính thì thu phí khác , làm gì đói đc

mới vô thuế tốn 300k tiền hồ sơ, nhiêu đó tiền nếu vô để làm cho nhàn hay có sẵn cơ thì còn được.
làm gì có 300k , vô biên chế lun ko thấp đâu nhé , cái đó chắc là làm thời vụ hợp đồng thôi , quê tui mới làm cán bộ xã thôi mà con cái ăn chơi du học trời tây , mua cả nhà bên đó rồi nhé

làm gì có 300k , vô biên chế lun ko thấp đâu nhé , cái đó chắc là làm thời vụ hợp đồng thôi , quê tui mới làm cán bộ xã thôi mà con cái ăn chơi du học trời tây , mua cả nhà bên đó rồi nhé
tui mới thi thuế xong năm ngoái mà, mới vào tập sự từ tháng 3, thi đại lần đầu ai dè đậu về làm gần nhà thôi chứ nhà có tiền đâu mà đú theo

tui mới thi thuế xong năm ngoái mà, mới vào tập sự từ tháng 3, thi đại lần đầu ai dè đậu về làm gần nhà thôi chứ nhà có tiền đâu mà đú theo
vậy thì là viên chức thôi , chứ công chức nó khác nhé , hahaha

má ơi, nghe thơm vậy, chắc gấp rút đăng ký học lớp cảm tình đảng quớ :popo_bye:

má ơi, nghe thơm vậy, chắc gấp rút đăng ký học lớp cảm tình đảng quớ :popo_bye:

CHIA 3 từ đó ra là đáp ứng đủ, ko cần học tốn time :popo_ah:

Chia 3 hả anh H? Em chưa có kinh nghiệm hay hiểu biết gì cái này, hy vọng sau này em nhớ lại rồi sẽ hiểu :popo_still_dreaming:
nghĩa là CẢM + TÌNH + ĐẢNG

Chẳng hạn Cảm trong Cảm cúm, Tình là làm tình , Còn Đảng ... nhạy cảm nên ghép trong suy nghĩ :)

=> Làm Tình trong lúc bị Cảm .... vế sau tự ghép thêm

các bác lạc đề quá rồi,tập trung vào cái điều thớt cần kia kìa :)
Thường mấy top dạng này chỉ là cái cớ chém gió xả trét và tâm sự mỏng thôi, ít khi nào có người vào bẻ lái đúng chủ đề lắm. Hiện nay đa phần đều các team đều ẩn danh hết cả :popo_sweat:

đúng rồi chứ làm viên chứ thì cũng ăn đc nhưng ít , còn công chức thì lượng có 5tr thôi nhưng lương ngầm vài trăm đến vài tỷ 1 tháng , bọn này k bao giờ gửi bank mà hay đi mua bất động sản kinh doanh hay cho vay mượn ....................

đúng rồi chứ làm viên chứ thì cũng ăn đc nhưng ít , còn công chức thì lượng có 5tr thôi nhưng lương ngầm vài trăm đến vài tỷ 1 tháng , bọn này k bao giờ gửi bank mà hay đi mua bất động sản kinh doanh hay cho vay mượn ....................

gì cũng biết rõ vậy ta

Phải vào đảng thì mới bay cao bay xa được
Nay đang chém gió về Đảng, nên ăn mày quá khứ 1 chút :popo_big_smile:

Tệ lắm làm công chức phải có tầm từ chục năm tuổi đảng trở lên mới có thể cơ cấu được các ghế ưa thích

Như em 15 tuổi rồi mà giờ mới chỉ NHẬU THUÊ =))

Những ai chưa gặp em, có thể nói là em chém gió, nên tạm nháy cái lý lịch vào từ 2005 :popo_smile:

Còn những ai đã gặp em và biết công việc của em là gì rồi thì ... SUỴT nhé :popo_boss:

Cán bộ mà ngày nào cũng vào MMO là biết rồi chứ :) Anh em cẩn thận :D
Đêm qua nhậu về đang tê tê, chẳng biết cái cớ bắt nguồn từ đâu mà em lại chụp ảnh post :popo_sweat:
Sáng tay tỉnh thấy thì lỡ rồi, chắc cũng đã bị copy rồi nên del cũng không còn tác dụng :popo_too_sad:

Đêm qua nhậu về đang tê tê, chẳng biết cái cớ bắt nguồn từ đâu mà em lại chụp ảnh post :popo_sweat:
Sáng tay tỉnh thấy thì lỡ rồi, chắc cũng đã bị copy rồi nên del cũng không còn tác dụng :popo_too_sad:
cái này chỉ tăng thêm độ trust chứ có ảnh hưởng gì đâu, nhiều khi có thêm mấy e tự nguyện dâng hiến thì ngon

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom