Tutorial Con đường OFFER cho người mới bắt đầu ( bí quyết duy trì không nản lòng )

lý thuyết hay lắm

lúc trước mình cung làm offer nhưng nghi đã lâu . giờ thất nghiệp không biết bây giờ làm có khó không ? có gi thay đổi ko ? bạn có thê nhận mình vào làm ko ?

Chào các bạn!
Hiện tại mình có mở khoá học cho những ai đam mê nghề offers. Các bạn có nhu cầu qua box ref hoặc inbox mình nha!
Thân!

Em vẫn chưa hiểu rõ lắm offer có phải là làm mấy cái web rút gọn link không ?

Em vẫn chưa hiểu rõ lắm offer có phải là làm mấy cái web rút gọn link không ?

Làm Offers có nghĩa là thực hiện một nhiệm vụ quảng cáo cho tụi nước ngoài, rồi nó trả thưởng bằng điểm, bằng paypal, bằng Payoneer, hay bằng Coupon Amazon đó cậu.

Làm Offers có nghĩa là thực hiện một nhiệm vụ quảng cáo cho tụi nước ngoài, rồi nó trả thưởng bằng điểm, bằng paypal, bằng Payoneer, hay bằng Coupon Amazon đó cậu.
Vậy mình làm chủ NET offer thì lợi ích như thế nào ?

Vậy mình làm chủ NET offer thì lợi ích như thế nào ?

Làm Net là để bạn hợp tác với nó, lấy off về làm. Chứ bạn đủ kinh nghiệm, nguồn lực tài chính, thì ra làm Net của riêng bạn luôn. Chứ đâu cần làm thuê cho nó.

Làm Net là để bạn hợp tác với nó, lấy off về làm. Chứ bạn đủ kinh nghiệm, nguồn lực tài chính, thì ra làm Net của riêng bạn luôn. Chứ đâu cần làm thuê cho nó.
em còn có 15 củ à bác ơi không biết làm được hông ta

Mấy site rút gọn link có phải là 1 dạng offer không ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
xoilaceurottonli

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom