Ask Con đuờng nào để Newbie kiếm những thu nhập đầu tiên từ MMO ?

Boomxixumomo

Banned
Reactions
40
MR
0.000
Thu nhập đầu tiên luôn là cái mốc và cái trở ngại đầu tiên để Newbie và những bạn đang đi tìm con đuờng kiếm tiền từ thế giới MMo này. Có Bro nào có cao kiến hay lời khuyên dành cho Newbie kiếm những thu nhập đầu tiên từ MMO không ạ.

https://linktr.ee/xinh.123

Last edited:
Những top như thế này ngập forum rồi, cái kết vẫn là pro im ỉm, scam thì cứ ngắm newbie.
Mình không có ý nói tất cả nhưng đa số là vậy chả ai muốn chia miếng cơm cua mình cho người khác.
Mình cũng không phải pro nhưng cũng chả muốn chia cho ai, có chăng chỉ là gợi ý nho nhỏ cho ai có quyết tâm
Bạn gợi ý cho mình vài cái nho nhỏ đi

Upvote 0
Sắp có sàn TMĐT ra đời hót lắm nha các bác, Vốn 25$ cần ib em tư vấn nha

Upvote 0
Hùi xưa mình bắt đầu với PTC ( Paid to click ). Được khoảng 5 cent ( 0.05$ ) cho 1 lần ref theo người ta . Ăn được tiền ref là chủ yếu chứ site PTC toàn SCAM :popo_surrender:
bắt đầu cùng thời với ông này thì phải cũng đến với MMO đầu tiên là PTC, PTU, sau này có chút vồn chơi invest, làm Blog, web .. hình như hồi trước là admin của 4room mm4you hay gì đó phải ko nhỉ :))

Upvote 0
Theo mình newbie mà chưa biết gì thì cứ Cạp chả hoặc pê te c :popo_big_smile: Có ít vốn thì ta bắt đầu tập những thứ phải đầu tư sau.

ko biết gì thì theo ông này nè :)) tui cũng theo ổng làm quen với off

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,322
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week