Ask Còn ae nào chơi hyip không thế

giờ e thấy thà chơi HYIP thì chơi Coins nó an toàn hơn tý :D
Em k biết HYIP giờ còn chơi theo ngày không, hay đầu cơ đường dài hết rồi.
Nhưng e thấy HYIP scam mất phát thì mất hết, coin thì lao dốc còn cắt lỗ được tý :popo_bye:
cũng chưa chắc đâu, chơi coin chơi vốn lớn , cực lớn mà đu đỉnh thì thôi rồi, chơi chứng khoán an toàn hơn coin mà vẫn đi bụi bình thường mà ))

giờ e thấy thà chơi HYIP thì chơi Coins nó an toàn hơn tý :D
Em k biết HYIP giờ còn chơi theo ngày không, hay đầu cơ đường dài hết rồi.
Nhưng e thấy HYIP scam mất phát thì mất hết, coin thì lao dốc còn cắt lỗ được tý :popo_bye:
Gần đây có con nông trại đấy bác :)) người chửi cứ chửi người nào đớp đc cứ đớp thôi à coin giờ nó mới ngóc đc tý xong rồi lại ngụp

Gần đây có con nông trại đấy bác :)) người chửi cứ chửi người nào đớp đc cứ đớp thôi à coin giờ nó mới ngóc đc tý xong rồi lại ngụp
Nói chung, chơi kiếm ra $ là oke :D mặc kệ người dèm pha thui bác hehe Mình thấy ổn nhưng người khác không thấy ổn, mỗi người mỗi quan điểm

hyip giờ lèo tèo lắm rồi, mình trước cũng chơi, thời 2015 sôi nổi lắm. Nhưng giờ thì chơi coin, cứ mấy coin lớn mà chơi, đọc được các chỉ báo, với cả có nguyên tắc cắt lỗ chốt lời, cũng chỉ gọi là đủ tiền caffe ăn sáng thôi

không cần đâu bạn ơi, chơi nhiều tự khôn ra thôi , dự án nào sắp scam tự dự đoán được mà (tất nhiên là ko phải dự án nào cũng dự đoán được) vì nó sẽ có dấu hiệu sắp die
Gọi là sự hiểu biết của mình đuổi kịp sự ngày 1 tinh vi của Admin, nhưng để đạt được tới chỗ kịp đó là trước đã rải rất nhiều tiền ngu rồi, 1 số nhỏ đuổi kịp, phần lớn là out.

Gọi là sự hiểu biết của mình đuổi kịp sự ngày 1 tinh vi của Admin, nhưng để đạt được tới chỗ kịp đó là trước đã rải rất nhiều tiền ngu rồi, 1 số nhỏ đuổi kịp, phần lớn là out.
giờ ok đó gần đây có con gemly catly mấy con nữa vòng vốn khá ok

bác cho em xin zl để giao lưu võ thuật xíu đươc ko ạ
chơi cái nào thì cũng đa số mất tiền còn thiểu số có kinh nghiệm ăn tiền thôi, còn HYIP sẽ không chết anh em vn ko chơi ko có nghĩa là bọn tây lông cũng vậy !

gio ko biet site nao ngon de choi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back