Ask Còn ae nào chơi hyip không thế

chơi cái nào thì cũng đa số mất tiền còn thiểu số có kinh nghiệm ăn tiền thôi, còn HYIP sẽ không chết anh em vn ko chơi ko có nghĩa là bọn tây lông cũng vậy !
Nước ngoài vẫn chơi đều mà, xem trên mấy monitor nổi tiếng như investtracing hay instantmonitor các project vẫn list liên tục và dân tình vẫn vào tiền ầm ầm :D

Ngoài nhận biết tên miền thì nhỡ bọn ad này nó mua chỉ số trên monitor thì sao bác nhỉ
cũng có thể, nên mình nghĩ các chỉ số chỉ là tham khảo thôi, bạn tập chơi thì tìm dự án có bảo hiểm chơi vs số vốn tối thiểu để đầu tư , rồi theo dõi cẩn thận dự án dần dần tích lũy kinh nghiệm

Tháng đang dư 1 ít thu lời từ việc trade stock mẽo với việt nên mạo muội hỏi vị huynh đài nào còn chơi hyip thì cho kẻ bần cùng này ké miếng cơm với hehe !
Lâu rồi thấy box hẻo quá mà ~~
cho e hỏi trade stock mỹ là sao ạ

bọn tây lông vẫn chơi kinh lắm , chơi vài k usd , chục k usd cũng có, nói chung biết chơi nhiều cái thì càng tốt, chơi hyip ko giàu được nhưng để kiếm vài k usd / năm không khó nếu có kinh nghiệm
Chuẩn, check danh sách rcb của mấy monitor lớn thấy vẫn đông người chơi lắm

Vào 4 cái hyip, cách lúc site mở chắc 2-3 ngày thôi gần như f1 mà ăn 2 tạch 2 hoà vốn luôn :moca_dog002:

Vào 4 cái hyip, cách lúc site mở chắc 2-3 ngày thôi gần như f1 mà ăn 2 tạch 2 hoà vốn luôn :moca_dog002:
đúng kiểu chơi sổ xố , từ đầu năm đến giờ mình chơi có 2 em thôi, một em thì lãi rồi còn một em đang chơi, nếu không ngoài dự đoán thì em nó vẫn ngon đến khi mình rút gốc ))

đúng kiểu chơi sổ xố , từ đầu năm đến giờ mình chơi có 2 em thôi, một em thì lãi rồi còn một em đang chơi, nếu không ngoài dự đoán thì em nó vẫn ngon đến khi mình rút gốc ))
vào thử mấy lần mà hãi quá hic :popo_beat_brick:mấy site nhìn có vẻ uy tín thì lãi thấp với payout dài quá còn mấy site lướt sóng thì cái giao diện nạp tiền nhìn đã như scam

vào thử mấy lần mà hãi quá hic :popo_beat_brick:mấy site nhìn có vẻ uy tín thì lãi thấp với payout dài quá còn mấy site lướt sóng thì cái giao diện nạp tiền nhìn đã như scam
ban đầu tôi cũng nghĩ như thyms đấy mất luôn mẹ con game nông trại mấy ae chơi vui con nông trại cùng nhóm mmo với tôi nạp hơn 10 củ giờ mỗi ngày đẻ 600k vl :))

cũng có thể, nên mình nghĩ các chỉ số chỉ là tham khảo thôi, bạn tập chơi thì tìm dự án có bảo hiểm chơi vs số vốn tối thiểu để đầu tư , rồi theo dõi cẩn thận dự án dần dần tích lũy kinh nghiệm
bác vốn dày không e thấy giờ min dep cũng phải tầm 50$/ 1 site tử tế mà dc rút hàng ngày

bác vốn dày không e thấy giờ min dep cũng phải tầm 50$/ 1 site tử tế mà dc rút hàng ngày
vốn mình để chơi hyip tầm vài k usd thôi, min dep 50 usd thì hơi cao đó , site mình đang chơi có 20 usd ak nhưng nó chắc sống không lâu nữa đâu mình thấy mùi sắp scam rồi ))

giờ e thấy thà chơi HYIP thì chơi Coins nó an toàn hơn tý :D
Em k biết HYIP giờ còn chơi theo ngày không, hay đầu cơ đường dài hết rồi.
Nhưng e thấy HYIP scam mất phát thì mất hết, coin thì lao dốc còn cắt lỗ được tý :popo_bye:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,770
Latest member
goexme

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom