Introduce [CoinsBIT - CNB] - Kiếm 2000 Mã thông báo có giá trị hơn 4 triệu 6 VNĐ - Thực hiện dễ dàng.

TienDienTu123

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Các bạn thân mến!

Một Sàn giao dịch Top 50 trên thế giới đã mở 1 chiến dịch bounty lớn tặng $200 cho mọi người nếu ai đăng ký và xác minh danh tính trên sàn giao dịch của họ. Sàn giao dịch đó chính là Sàn Coinsbit

ĐĂNG KÝ COINSBIT:

1- Các bạn click vào link sau đăng ký nhận cnb : LINK ĐĂNG KÝ

2 - Đăng ký như bình thường. Khi đến bước check mail xác minh, các bạn vào thư mục SPAM trong email của các bạn để thấy link và click xác nhận.

3- Sau khi xác nhận xong, các bạn đăng nhập vào Coinsbit và Xác minh danh tính với chương trình để nhận 200$ . Như hình bên dưới tài khoản tôi đã ĐĂNG KÝ và XÁC MINH DANH TÍNH (KYC) thành công và được chương trình Coinsbit chuyển 2000 CNB vào Ví của tôi.

XÁC MINH DANH TÍNH (KYC): Sau khi xác nhận email thành công, các bạn đăng nhập vào chương trình và nó sẽ chuyển đến trang XÁC MINH DANH TÍNH(KTC)

Tại TAB 1: Các bạn điển Họ tên , ngày tháng năm sinh, địa chỉ vv...

Capture 1.PNG

Capture 2.PNG

Link ZIP CODE: https://povietnam.com/zip-code-postal-code-viet-nam/

Qua TAB 2: Đây là Tab nó bắt chúng ta gửi hình ảnh:

Capture 3.PNG

Capture 4.PNG

1 - Passport: Chúng ta không cần xác minh

2 - CMND (id): Chụp 2 mặt CMND và bỏ 2 mặt hình ảnh đó vào 1 hình, và lấy hình này gửi cho nó

VD tôi ép 2 mặt cmnd thành 1 hình ảnh bằng ứng dụng Paint trong Windows

3 - Bằng lái xe: Chụp 2 mặt Bằng lái xe và bỏ 2 mặt hình ảnh đó vào 1 hình, và lấy hình này gửi cho nó

4- Các bạn cầm CMND mặt 1 có hình các bạn, và cầm 1 tờ giấy trắng ghi " Coinsbit.IO 11/5/2019 " 11/5/2019 LÀ THÁNG/NGÀY/NĂM tùy theo thời gian bạn xác minh và ghi vào cho phù hợp và chụp kèm khuôn mặt các bạn và lấy hình này gửi cho nó

BẤM submit

Sau khi xác minh xong, các bạn đợi 72 tiếng sau sẽ báo Xác minh của bạn thành công hay không thành công. Tôi thì đã xác minh như các bước trên và đã có thông báo xác minh thành công VÀ THỜI GIAN TÔI XÁC MINH ÍT HƠN 48H KỂ TỪ KHI TÔI GỬI TÀI LIỆU KYC.

Đầu năm 2020 nó sẽ mở sàn giao dịch CNB/USDT hoặc CNB/BTC vv...và chúng ta có thể bán và rút tiền về Việt nam thông quan Vicuta.com hay santienao.com.

Sau khi KYC thành công, các bạn lấy Link giới thiệu đến bạn bè, anh, chị em... trong gia đình bạn đăng ký dưới Link bạn và xác minh danh tính của họ với chương trình để bạn tăng thêm số CNB trong ví của mình.

Cám ơn các bạn đã đọc, quan tâm và ủng hộ tôi./.

Attachments

• Capture 3.PNG
    Capture 3.PNG
    38.2 KB · Views: 163
  • Capture 4.PNG
    Capture 4.PNG
    45.7 KB · Views: 151
Last edited:
A E TA CÙNG NHAU TIẾN LIÊN NHA, GIỚI THIỆU CHO CÁC A E QU NĂM SAU KIẾM VÀI CHAI ....

Xác minh thành công có mail approved rồi mà ko nhận dc coin

còn được coin không bạn, mình làm hôm qua rồi mà vẫn không thấy balance có coin

Attachments

• tải xuống.png
    tải xuống.png
    21.4 KB · Views: 88
Khởi chạy mã thông báo CNB: Xử lý mã thông báo CNB khởi chạy trước khi bắt đầu giao dịch. CÒN:
  • 37 NGÀY
  • 10 GIỜ
  • 27 PHÚT
  • 54 GIÂY

?Còn 32 ngày nữa Bounty này sẽ hết hạn. Đây là 1 đồng coin của 1 Sàn giao dịch tiền điện tử top thế giới nên coin của nó không phải loại vừa. Cơ hội lâu lâu có 1 lần nên 500 a e nào chưa đăng ký, xác minh rất dễ và giới thiệu người quen mình tham gia thì hãy nhanh tay. 2000 coin giá 200$ giá hiện tại, đầu năm 2020 , khi ra sàn có thể còn 100$ hay 70$ chúng ta vẫn có tiền. Rất ngon.

Chào các bạn! Còn 28 ngày nữa Sàn Coinsbit sẽ dừng tặng 2000 coin trị giá 200 đô la Mỹ. Nếu các bạn nào chưa đăng ký và xác minh danh tính (rất dễ) thì hãy làm theo đường dẫn như bài đã đăng ở trang 1 chi tiết đầy đủ. Đây là coin ngon, uy tín lâu thật lâu mới có 1 lần, các bạn đừng bỏ qua cơ hội này. Rất khó kiếm.

Chào các bạn! Còn 20 ngày nữa Sàn Coinsbit sẽ dừng tặng 2000 coin trị giá 200 đô la Mỹ. Nếu các bạn nào chưa đăng ký và xác minh danh tính (rất dễ) thì hãy làm theo đường dẫn như bài đã đăng ở trang 1 chi tiết đầy đủ. Đây là coin ngon, uy tín lâu thật lâu mới có 1 lần, các bạn đừng bỏ qua cơ hội này. Rất khó kiếm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,331
170,458
Latest member
kufunapp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom