New Coinpot.co Reviews : SCAM or LEGIT ?

yendu

Staff member
Moderator
Solutions
3
Reactions
1,491
MR
14.59
Insuree Balance
0

CoinPot là một Micro Wallet ,cho phép người dùng rút tiền kiếm được bằng tiền điện tử yêu thích của họ. Hiện tại, CoinPot hỗ trợ tổng cộng năm loại tiền điện tử và mã thông báo trang web của riêng họ được gọi là " CoinPot Tokens". Các loại tiền điện tử được hỗ trợ đó là Bitcoin, Bitcoin Cash, DogeCoin, Litecoin và Dash.
Điều gì làm cho CoinPot nổi bật ?
CoinPot có các vòi riêng. Những khía cạnh đó được gọi là " Moon Faucet "

Moon Faucet đó là gì? Moon Faucet là một tập hợp gồm năm vòi Vòi Bitcoin, vòi Bitcoin Cash, vòi Dogecoin, vòi Litecoin và vòi Dash. Chúng có gì đặc biệt? Họ cung cấp thêm tiền thưởng cho các yêu cầu như tiền thưởng hàng ngày, tiền thưởng giới thiệu, tiền thưởng bí ẩn và tiền thưởng khai thác (chỉ dành cho Vòi Bitcoin). Tất cả các khoản tiền thưởng đó được tính theo phần trăm, do đó bạn có thể nhận được tiền thưởng lên đến 100%! Hai vòi còn lại là vòi Bitcoin cũng được trả cao nhưng chúng không có bất kỳ phần thưởng nào.

Được rồi, bây giờ quay lại CoinPot một lần nữa. Trong CoinPot, bạn không cần phải sử dụng địa chỉ tiền điện tử của mình để đăng nhập mọi lúc trên vòi và chính trang web. Bạn chỉ cần sử dụng email của mình để đăng nhập. Và tất cả thu nhập của bạn từ vòi được thanh toán trực tiếp vào Ví Coinpot của bạn.

Điều tôi thích nhất ở Coinpot là bạn có thể giao dịch tiền tệ của mình mà không phải trả thêm phí . Vì vậy, giả sử tôi có một số Litecoin mà tôi không muốn. Tôi có thể chỉ cần giao dịch Litecoin lấy bất kỳ đồng xu nào khác và thậm chí cả các mã thông báo trang web của họ.

Tôi đã sử dụng các từ CoinPot Tokens một vài lần rồi nhưng, đó là gì? Chà, mã thông báo CoinPot là mã thông báo bạn chỉ có thể sử dụng trên trang web của họ. Bạn có thể tham gia xổ số của họ hoặc chơi trò chơi nhân số để bạn có thể nhân số token của mình. Tôi biết bạn muốn biết cách lấy chúng! Mỗi yêu cầu bạn thực hiện từ một trong các vòi của họ sẽ cung cấp cho bạn 3 Token .

Được rồi, tốt lắm! Nhưng nếu tôi không muốn tham gia trò chơi xổ số nhân số thì sao? Chà, không sao! Bạn cũng có thể chuyển đổi mã thông báo của mình sang tiền điện tử yêu thích của bạn.

Bây giờ nói về việc rút tiền. Có một số yêu cầu tối thiểu trước khi bạn có thể rút tiền bằng một đồng xu cụ thể. Đối với Bitcoin và Bitcoin Cash, bạn sẽ cần ít nhất 0,0001 BTC để rút tiền. Nếu bạn muốn rút Dogecoin của mình, bạn cần ít nhất 50 Doge. Hay bạn thích Litecoin? Mức tối thiểu cho Litecoin là 0,002 LTC. Và đối với Dash là Dash 0,0002 này.
Điều này có thể nghe cao, nhưng nó không phải là! Không có lệ phí! Vì vậy, mọi thứ bạn rút ra, bạn sẽ nhận được nó vào ví của bạn trong vòng 48 giờ! Đó là dịch vụ khách hàng tốt!

Sử dụng ví Coinpot tại đây : https://coinpot.co/
Bạn có tài khoản ở đây không? Kinh nghiệm của bạn là gì?

kyoshiro1501

Junior
Reactions
12
MR
0.00
Insuree Balance
0
Claim cả tháng trời mới đổi dc ra 59 doge , rút thì ban acc không một lý do .

Attachments

215.6 KB · Views: 21

kyoshiro1501

Junior
Reactions
12
MR
0.00
Insuree Balance
0
mình pending 3 ngày rồi, trước rút cũng ok mà nay dở chứng
Lúc BTC chưa tăng thì rút vài lần trả rất nhanh , còn lần này BTC tăng quá thì nó ban thẳng trong khi chẳng có hack cheat hay vi phạm gì , có 59 doge cũng scam , thấy nhỏ lẻ quá nên ban cho khỏi trả chăng ?
Moonbit , bonusbit , bitfun thì toàn 0 satoshi/ claim ( đợi lâu mới lên được 1 sat) , quảng cáo pop up thì tăng lên 2,3 cái mỗi trang , giờ còn chơi ban acc để khỏi trả nữa , khốn nạn thật .

Attachments

220.7 KB · Views: 16

thisislam911

Junior
Reactions
10
MR
0.00
khuyển các bác là chơi cái web nào nó pay tự động ấy, chứ mấy cái web trả hơn 24 tiếng thủ công thì vào sớm may ra rút đc, vài ba tháng nó lừa người nạp đủ rồi mất công k à

honeymax

Junior
Reactions
100
MR
0.00
Lúc BTC chưa tăng thì rút vài lần trả rất nhanh , còn lần này BTC tăng quá thì nó ban thẳng trong khi chẳng có hack cheat hay vi phạm gì , có 59 doge cũng scam , thấy nhỏ lẻ quá nên ban cho khỏi trả chăng ?
Moonbit , bonusbit , bitfun thì toàn 0 satoshi/ claim ( đợi lâu mới lên được 1 sat) , quảng cáo pop up thì tăng lên 2,3 cái mỗi trang , giờ còn chơi ban acc để khỏi trả nữa , khốn nạn thật .
nó ban acc bạn luôn à? mình thì chẳng có tuyển ref nên chỉ claim 1 mình, mình rút tận 630 doge, để coi nó có ban hông?
khuyển các bác là chơi cái web nào nó pay tự động ấy, chứ mấy cái web trả hơn 24 tiếng thủ công thì vào sớm may ra rút đc, vài ba tháng nó lừa người nạp đủ rồi mất công k à
bạn biết trang này nó ra bao lâu chưa mà ở đó nói vào sớm vào muộn? :))

thisislam911

Junior
Reactions
10
MR
0.00
nó ban acc bạn luôn à? mình thì chẳng có tuyển ref nên chỉ claim 1 mình, mình rút tận 630 doge, để coi nó có ban hông?

theo ý kiến cá nhân mình thôi, thường thì wweb nó trả thủ công dễ scam lắm, còn động chạm chỗ nào mình xin đối, mình thua thua, én đây

kyoshiro1501

Junior
Reactions
12
MR
0.00
Insuree Balance
0

Site này lâu năm rồi , khá uy tín nhưng ko ngờ btc tăng quá mà nó lại chơi kiểu vậy , ko vi phạm cũng ban acc .
Tui cũng chỉ có 2 ref thôi , lâu lâu vào claim chứ ko thường xuyên nên claim vất vả cả tháng mới dành dc 59 doge , hôm kia thấy doge đang tăng (0.01 $ ) nên tranh thủ rút ra mua vài gói mì ăn thì nó chơi chiêu này .
Có lẽ nó chỉ scam mấy bác rút nhỏ lẻ , bạn mình rút nhiều thì không bị gì ( nó nhiều ref ) , bởi vậy mấy bác claim 1 mình , số dư ít thì coi chừng đi !

honeymax

Junior
Reactions
100
MR
0.00
Site này lâu năm rồi , khá uy tín nhưng ko ngờ btc tăng quá mà nó lại chơi kiểu vậy , ko vi phạm cũng ban acc .
Tui cũng chỉ có 2 ref thôi , lâu lâu vào claim chứ ko thường xuyên nên claim vất vả cả tháng mới dành dc 59 doge , hôm kia thấy doge đang tăng (0.01 $ ) nên tranh thủ rút ra mua vài gói mì ăn thì nó chơi chiêu này .
Có lẽ nó chỉ scam mấy bác rút nhỏ lẻ , bạn mình rút nhiều thì không bị gì ( nó nhiều ref ) , bởi vậy mấy bác claim 1 mình , số dư ít thì coi chừng đi !
sáng mới bật máy thấy tiền về rồi, pending 2 ngày mà 3 ngày nó mới trả :(

kyoshiro1501

Junior
Reactions
12
MR
0.00
Insuree Balance
0
sáng mới bật máy thấy tiền về rồi, pending 2 ngày mà 3 ngày nó mới trả :(
Vậy thì chúc mừng bác :) ,thằng này nó ko scam hoàn toàn , rút nhiều thì ảnh trả còn nhỏ lẻ thì ảnh ban thẳng luôn cho đỡ phải trả :popo_big_smile: , mấy bác nào claim 1 mình hay mới vào thì chờ nó nhiều nhiều hẳng rút nhé, kẻo bị giống tui .

honeymax

Junior
Reactions
100
MR
0.00
Vậy thì chúc mừng bác :) ,thằng này nó ko scam hoàn toàn , rút nhiều thì ảnh trả còn nhỏ lẻ thì ảnh ban thẳng luôn cho đỡ phải trả :popo_big_smile: , mấy bác nào claim 1 mình hay mới vào thì chờ nó nhiều nhiều hẳng rút nhé, kẻo bị giống tui .
đâu có, đó giờ mình cũng rút nhiều rồi, toàn nhỏ lẻ không đó, bửa rút 100k sts lite coin nó vẫn về mà

kyoshiro1501

Junior
Reactions
12
MR
0.00
Insuree Balance
0
đâu có, đó giờ mình cũng rút nhiều rồi, toàn nhỏ lẻ không đó, bửa rút 100k sts lite coin nó vẫn về mà
Lúc đó btc chưa lên bác ơi , chứ hồi đó tui rút cũng rút bình thường mà . Bây h btc lên nên nó chơi chiêu

kyoshiro1501

Junior
Reactions
12
MR
0.00
Insuree Balance
0
Bạn tui rút 0.019 dash cũng lên đường luôn này

Attachments

825.2 KB · Views: 14

MrDong

Junior
Reactions
4
MR
0.00
mới rút 1 loạt về rẹt rẹt, có bị sao đâu, mấy acc luôn

DragonI

Junior
Reactions
126
MR
0.00
Vào nhận xu thì nó thông báo dẹp hệ thống, giờ sợ thằng freebit.co dẹp tiếp thì mất chỗ làm ăn :(((

Forum statistics

Threads
359,186
135,975
Latest member
Unpossibility

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
359,186
135,975
Latest member