New Coinmine.io- Chơi game free kiếm bitcoin, minpay 35k satoshi

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.028
Lưu ý: Site đã scam

Hôm nay mình xin giới thiệu với ae 1 game mới
Link
Non-ref
http://coinmine.io/
Ref
http://coinmine.io?r=947
Hướng dẫn

Về cách đăng ký và confirm mình ko nói nữa, cái này quá đơn giản rồi. Chỉ việc điền email, password, user và kích hoạt mail đăng ký là xong nhé
Sau khi đăng ký xong anh em bắt đầu đăng nhập vào game nhé. Game mặc định tặng bạn 30k satoshi (minpay 35k satoshi nếu kiếm 5k nữa là đủ) và 20 diamond (tương đương 2 miếng đất để xây mỏ đào bitcoin)

Sau khi vào game, các bạn sẽ thấy 4 đảo, chọn 1 trong 4 đảo để bắt đầu đào bitcoin

Click vào Discover để vào map

Khi vào map anh em sẽ thấy giao diện trên (những vùng này đã có các mem khác lựa chọn)

Anh em rê chuột xuống dưới (hoặc dùng nút cuộn chuột) chọn các vùng đất trống (đất sa mạc, đất khô cằn hoặc đất tươi tốt)

Mình chọn đất có biểu tượng nước

Sau đó anh em bấm vào buy (có thể mua đc 2 miếng đất)

Vào mỏ tiến hành nâng cấp

Sau khi nâng cấp xong bitcoin đào đc sẽ tăng lên

Anh em chú ý biểu tượng ổ bánh mì nhé. Cái này cần cho công nhận ăn, nó sẽ giảm dần về 0. Anh em bấm vào nút + sau đó nhập captcha sẽ nhận bánh mì miễn phí (full)

Anh em có thể nâng cấp số bánh mì lên một mức khác. Để ý biểu tượng upgrade ngay dưới hình bánh mì (nó khá nhỏ)

Proof

Last edited:
đất đó nâng cấp lên lv2 rồi khi nao nên nâng lên lv3
Mình nâng 1 phát lên level 8 luôn, cứ đủ satoshi là nâng đc thôi. Nhưng bạn nhớ nâng đồng thời đất với lại bánh mì luôn nhé
P/s Mình nâng bánh mì lên level 8 đc 38 ổ, đất mỏ cũng lên level 8, tạm thời 2h vào lấy bánh mì free 1 lần

đã ref ủng hộ cho bài hướng dẫn :D , lâu rồi ko game ,giờ game tí cho vui :D
Thk 2 thím, khi nào pay đc gửi lại ít doge:D
nghe nói kô pay thớt ơi :( bác này max level đc 500k mà nó kô pay https://m.facebook.com/datviet.nam?refid=18
Trang này check thấy chỉ mới ra khoảng 1 tuần thôi. Nên nếu ra khoảng 1 tuần, lại ko cho dep vào chơi, thì ko lên đc mức 500k đâu

Thk 2 thím, khi nào pay đc gửi lại ít doge:D

Trang này check thấy chỉ mới ra khoảng 1 tuần thôi. Nên nếu ra khoảng 1 tuần, lại ko cho dep vào chơi, thì ko lên đc mức 500k đâu
ko dọn nhà đón năm mới đi a pro, đã ref nhưng ko gửi mail kích hoạt:(

Mấy bữa trước đặt lệnh rút 35k satoshi, btc đã về balance trong 24h (các bạn trên bạn nào muốn nhận dogecoin thì inbox địa chỉ doge cho mình nhé, mình sẽ send 50 dogecoin cho 1 số bạn, vì ref ko thấy đc mem nào đâu)
Proof 10/2

sao mình vào mà ko thấy có mảnh đất nào trống thế làm sao giờ ad
Kéo xuống dưới bạn sẽ thấy đất trống, ko thì chuyển qua land khác. Game chơi trên firefox tối ưu, còn trên chrome ko đc tốt khá lag và lâu, nên tốt nhất bạn chơi trên firefox nhé

giờ mỏ mới tận 15 kim cương là 1 acc chỉ đc 1 mỏ @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back