Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

tất cả những account US ko pay được ego đâu , pending đấy các bác đừng thử . ngoài US VN CA ra thì ăn được hết

kiếm app nào free text và call trên ios hoặc android đăng kí 1 acc ghi sdt uk có sẵn để nhận mã veri acc rồi xong có 1 acc có thể nhận và gửi tin nhắn thôi

ý bác là 1 số nhận code , 1 số nt dc 2 chiều rồi rép code cho nó

Đại loại là nó chém gió chứ pay instant thì TBN đầy proof tuyển ref rồi

Đại loại là nó chém gió chứ pay instant thì TBN đầy proof tuyển ref rồi
proof để làm gì ? chúng nó mong ít thằng chơi càng tốt lại còn đưa proof ra cho ông cheat cùng à .thật là ..

Hội nước ngoài ít cheat lắm. Thay vì quote cm sao chúng ta ko làm trận solo dota 1 5' nhỉ =))

uhm các anh nước ngoài đa số chơi invest là chủ yếu chứ mấy cái này vài cen nó chê kô thèm đâu , chỉ có người vn mệnh giá $ lớn thì bất chấp mọi thủ đoạn thôi =))

hic im ắng quá .giờ nó pay dc cũng chả bít nữa nãn thật .ai có trò gì treo hợp tác với .nhìu vps chả biết làm gì

Tình hình coin ảm đạm thế này......:(:(:(

Coin vẫn sống tốt nhé. hôm bửa giờ mình vẫn with nó phà phà cả trăm $ rồi mà có bị sao đâu. acc không bị gì luôn cơ mà toàn Pending

Quá nhọ cho ae mmo mình

Coin vẫn sống tốt nhé. hôm bửa giờ mình vẫn with nó phà phà cả trăm $ rồi mà có bị sao đâu. acc không bị gì luôn cơ mà toàn Pending
lại 1 em chém gió ! mình rút được chưa tới 50$ ở đó mà cả trăm ! Làm được show proof cho a e có tinh thân chiến đấu tiếp , còn giờ ko with đc nữa

lại 1 em chém gió ! mình rút được chưa tới 50$ ở đó mà cả trăm ! Làm được show proof cho a e có tinh thân chiến đấu tiếp , còn giờ ko with đc nữa
cậu k thấy cái toàn pending kia à :))

Các bác cho em hỏi.Acc ip canada ver = phone Us thì nó band nick hay là rút pending ạ

Các bác cho em hỏi.Acc ip canada ver = phone Us thì nó band nick hay là rút pending ạ

số phone đầu 1 pending hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom