Coinex.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Thớt cho hỏi. Mình có mua ít CET
Hôm nay vào xem thì nó tặng nhiều coin khác lắm. Eth r btc nhiều lắm. Mà toàn là đc 0.000x usdt thôi.
Đó là lãi hay sao v cậu?
Coinex chia 80% cổ tức cho các thành viên có trữ CET, mỗi ngày khoảng 1-2% tài khoản CET của bạn
Bạn có ít CET thì được ít thôi
giờ còn chơi dc ko
Chương trình chia cổ tức kéo dài 180 ngày (tính từ 1/7/2018)

anh em đang theo bao tiền vậy.
xin thống kê để tham khảo được không?

Trong 2 giờ nữa mà CET lên dc 1650-1700 thì khả năng tối bay lên 2k2 ( Đoán mò ) :p, Ngược lạ thì sẽ down xuống 1k2-1k3.
Dự đoán từ giờ đến tối ko xuống thì cỡ nào nó cũng lên, anh em cắm sổ đỏ nhé :D

phân chia cổ tức có nhiều sàn làm rồi mà thím. lúc đầu giá sẽ tăng đột biến kích cầu cho mọi người mua vào để ăn lãi hàng ngày sau thì nó sẽ tụt không phanh cho mà xem.

Uhm nó cũng là chiêu của sàn ấy mà.

phân chia cổ tức có nhiều sàn làm rồi mà thím. lúc đầu giá sẽ tăng đột biến kích cầu cho mọi người mua vào để ăn lãi hàng ngày sau thì nó sẽ tụt không phanh cho mà xem.
Hình thức phân chia cổ tức là 1 dạng giống như góp vốn đầu tư vậy, là hình thức kinh doanh hiệu quả

Đành rằng sau khi lên quá cao nó sẽ tụt nhưng sẽ không đến mức tụt không phanh đâu'

Ví dụ như BNB của Binance đã tăng từ 0.1$ lên 25$. Sau đó nó tụt và giờ ổn định ở quanh mức 10-15$

Hình thức phân chia cổ tức là 1 dạng giống như góp vốn đầu tư vậy, là hình thức kinh doanh hiệu quả

Đành rằng sau khi lên quá cao nó sẽ tụt nhưng sẽ không đến mức tụt không phanh đâu'

Ví dụ như BNB của Binance đã tăng từ 0.1$ lên 25$. Sau đó nó tụt và giờ ổn định ở quanh mức 10-15$
các sàn họ chỉ lấy lợi nhuộn từ phí trade thôi, em nghĩ là họ không đủ khả năng chi trả cho thím 1,2% hay 0.5 trên 1 ngày đầu. để có tiền trả cho thím thì họ phải bán bớt cet đi giá sẽ giảm, về bản chất thì họ là đang đem tiền thím trả cho thím thôi. Đấy là suy nghĩ của em thôi, còn đâu tuỳ thím bjk đâu đc nó lại nó lại là 1 cơ hội cho thím kiếm tiền, còn em bán từ lúc 0.06 rồi:D
mà sàn binace em trade 1 thời gian thấy nó có kiểu hình thức đó đâu nhỉ, em chỉ bjk thằng kucon từ 18$ xuông còn 2$

các sàn họ chỉ lấy lợi nhuộn từ phí trade thôi, em nghĩ là họ không đủ khả năng chi trả cho thím 1,2% hay 0.5 trên 1 ngày đầu. để có tiền trả cho thím thì họ phải bán bớt cet đi giá sẽ giảm, về bản chất thì họ là đang đem tiền thím trả cho thím thôi. Đấy là suy nghĩ của em thôi, còn đâu tuỳ thím bjk đâu đc nó lại nó lại là 1 cơ hội cho thím kiếm tiền, còn em bán từ lúc 0.06 rồi:D
mà sàn binace em trade 1 thời gian thấy nó có kiểu hình thức đó đâu nhỉ, em chỉ bjk thằng kucon từ 18$ xuông còn 2$
Bác hiểu không đúng rồi

Coinex sẽ trích ra 80% lợi nhuận từ phí trade cho người dùng có trữ CET, càng nhiều người giao dịch thì lợi nhuận càng nhiều. Con số 1-2% chỉ là thống kê mấy ngày qua

Lợi nhuận họ trả bằng chính phí giao dịch nên bạn sẽ nhận được rất nhiều loại tiền: USDT, BTC, BCH, ETH ..... đồng tiền nào có khối lượng giao dịch lớn sẽ nhận được nhiều

Họ không hề bán CET ra thị trường, họ phát miễn phí CET cho người dùng có giao dịch, giao dịch càng nhiều nhận càng nhiều CET

CoinEx đã niêm yết token CARDSTACK (CARD) và có chương trình Airdrop tặng 10 triệu CARD cho các thành viên trữ CET

Vào lúc 2h ngày 9/7, CoinEx sẽ chụp số dư tài khoản CET của bạn và tặng CARD dựa vào số dư CET

Số CARD nhận được = Số CET của bạn / Tổng số CET trên CoinEx * 10 triệu

Đây là chương trình độc lập, các chương trình Phân phối cổ tức và Khai thác thương mại vẫn diễn ra bình thường

CoinEx đã niêm yết token CARDSTACK (CARD) và có chương trình Airdrop tặng 10 triệu CARD cho các thành viên trữ CET

Vào lúc 2h ngày 9/7, CoinEx sẽ chụp số dư tài khoản CET của bạn và tặng CARD dựa vào số dư CET

Đây là chương trình độc lập, các chương trình Phân phối cổ tức và Khai thác thương mại vẫn diễn ra bình thường

Chắc lại tăng giá rồi.

Sàn chia lãi phần trăm xcoin đang vượt volum, giá tăng khiếp quá.

Ra cet rồi nó lại tạo ra token card làm gì nhỉ? Liệu có bccx không?

giảm sấp mặt l rồi, hôm trc 0,14$

Ra cet rồi nó lại tạo ra token card làm gì nhỉ? Liệu có bccx không?
Nó niêm yết đồng CARD chứ không phải nó phát hành CARD nhé
Coin sàn chỉ có duy nhất CET mà thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom