Coinex.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

giờ mua 100k cet thì được hưởng lãi ra sao bạn, được hưởng thời gian bao lâu ạ
hôm này là ngày cuối thì phải, https://twitter.com/coinexcom/status/1009679493525487616
chả bít nó là sự kiện gì
Chương trình "Trade-driven Mining" and "Dividend Distribution" kéo dài tới 180 ngày

Mình chỉ còn trữ 900 CET và đây là mức thưởng của mình, hỏi sao CET tăng mạnh vậy

Chậm chân không ver được sàn luôn, đúng là trễ hơn so với các bạn VN khác là không còn gì để ăn

Mình trước cũng đăng ký và very rồi vứt đó giờ nó nổi mới ngó đến, mà giá đang cao quá chưa giám dep
Very rồi thì tốt, bạn có thể dep vào chờ nó tụt thì mua vào, thị trường đang có dấu hiệu khởi sắc

bác nào có acc KCY rồi không sang tên em 1 cái trữ chơi :v acc mà ref rồi là acc chính bác cũng đc hưởng 20% profit :. chậm chân k KCY kịp giờ khoá rồi

bác nào có acc KCY rồi không sang tên em 1 cái trữ chơi :v acc mà ref rồi là acc chính bác cũng đc hưởng 20% profit :. chậm chân k KCY kịp giờ khoá rồi
mình vừa kyc hồi chiều 5 phút thấy nó báo ok xong. tài khoản thì tạo tháng 3 vứt đó ko kyc mới kyc hồi chiều

Mình vừa mua 200k Cet cách đây chưa đầy 1 tháng, vừa tránh được bão coin, vừa được x tài khoản. Nếu cứ giữ btc thì so đến giờ là tài khoản hiện tại x không biết bao nhiêu lần rồi :))

Mình vừa mua 200k Cet cách đây chưa đầy 1 tháng, vừa tránh được bão coin, vừa được x tài khoản. Nếu cứ giữ btc thì so đến giờ là tài khoản hiện tại x không biết bao nhiêu lần rồi :))

Chúc mừng thành công của bác, đợt vừa rồi thì anh em chỉ có lỗ là nhiều chứ lãi thì không có mấy đâu.

ngon thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back