Coinex (CET) - đầu tư giữ coin và nhận cổ tức hàng ngày

chỉ cần nắm giữ CET là dc chia mỗi ngày thôi hay cần trade triếc j ko bác
nếu bác trade thì nên lock 10k CET để nhận lại phí trade. còn ko thì chỉ cần giữ CET sẽ được nhận lãi

Day 13/8 my earning 0.0038 BCH

cổ tức chả bù nổi tiền coin giảm
coin thì giờ con nào chả giảm bạn. bữa giờ giữ con nào cũng chết, mình ôm mớ NEO giá 33 giờ đang khóc đây

Mình lock 10k khoảng 1.5 ngày sau đó unlock 24h sau nó trả cet mà không có 1 đồng lãi nào ???

Là sao bạn ? Nếu mình block mà không trade thì không được lãi hả ?

Cậu lock hay không lock CET thì vẫn được nhận lãi hàng ngày. Còn lock CET chỉ dành cho trader để không mất phí khi trade thôi

Cậu lock hay không lock CET thì vẫn được nhận lãi hàng ngày. Còn lock CET chỉ dành cho trader để không mất phí khi trade thôi
thế mà mình đọc trên trang của nó tháy có cái hệ số API hay difficulty (CET/HOUR) là 8.31 nó giải thích là lock 10k 1h được 8.31 CET tưởng nhận lãi từ lock. Vậy lock làm gì chứ khi cần unlock mất 24h mới lấy dc phí trade sàn thì rẻ rồi.

thế mà mình đọc trên trang của nó tháy có cái hệ số API hay difficulty (CET/HOUR) là 8.31 nó giải thích là lock 10k 1h được 8.31 CET tưởng nhận lãi từ lock. Vậy lock làm gì chứ khi cần unlock mất 24h mới lấy dc phí trade sàn thì rẻ rồi.

Uh đúng rồi nên lock làm gì. Lock Cet chỉ dành cho tay to thôi

Nay nó bắt đầu giảm cổ tức còn 1 nửa rùi, hết thơm rồi.
cổ tức nó chia theo phí trade hàng ngày nên ngày cao ngày thấp nha bác

lãi ổn định, mình mua vào CET toàn bị rớt giá, càng rớt bao nhiêu vào bấy nhiêu, sml
đợt vừa rồi ôm con nào cũng chết chứ ko riêng gì CET bác ơi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back