New Coinchase - Free 200CCH+checkin mỗi ngày nhận tới 1,6btc trong 5 năm

:popo_ah: kiếm 2 tỷ trong vòng 5 năm, quá dễ
tiền cướp đâu ra dễ thế bác :v bác nhìn thấy điều kiện lên L10 chưa ? 500ref đấy chưa kể phải claim ko bỏ ngày nào trong 5 năm . ai mà ăn được trọn gói 1.66 BTC đấy chắc thánh nhân luôn rồi :v

tiền cướp đâu ra dễ thế bác :v bác nhìn thấy điều kiện lên L10 chưa ? 500ref đấy chưa kể phải claim ko bỏ ngày nào trong 5 năm . ai mà ăn được trọn gói 1.66 BTC đấy chắc thánh nhân luôn rồi :v
bởi vậy mới phải vào bình luận. Lẽ ra mình cũng không định vào đây đâu, tại thấy thớt quá phi lý và thiếu khả năng thực hiện, chưa kể không biết bạn cố tình hay vô tình mà lập 2 thread giống nhau.

bởi vậy mới phải vào bình luận. Lẽ ra mình cũng không định vào đây đâu, tại thấy thớt quá phi lý và thiếu khả năng thực hiện, chưa kể không biết bạn cố tình hay vô tình mà lập 2 thread giống nhau.
haha . bình thường gặp newbie em mặc kệ đấy bác nói em ko hài lòng tí nào
1 là topic em lập có sai rules ko ? ko đúng ko , tại vì topic bên bounty kia nó ko lên được top chứ ko phải em thèm khát gì ref . tại vì ref ở đây nó chỉ mang tính chất minh hoạ và đẩy cấp thôi . ko đáng kể !
2 bác nói phi lý á ? ở chỗ nào ref hay số ngày claim ?
ref bác ko biết cheat hoặc mua ở sàn job à ? claim bác ko làm được bác ko biết thuê người ta claim à ? 1,2 00 sat thì ko nói làm gì nhưng volume claim lên đến 100k sat thì có đủ tiền thuê ko bác ?
3 tiền nó trả về luôn từng hôm có phải hold 5 năm đâu mà bác bảo phi lý ?
riêng newbie em ko chấp còn bác mod mà nói thế từ sau ko bao giờ em share cái gì lên 4rum nữa, chắc bác còn chưa đọc nooin dung bài em nốt chỉ lướt qua cái tiêu đề phán như đúng rồi

đánh dấu, 5 năm sau quay lại
P/S có mà ăn c...
sàn người ta lập ra để ăn phí chứ đâu có phải lá cây mà cho không
như sàn okex lúc trước mỗi ngày 400 satoshi cho rút ví nào cũng được giờ còn mỗi ngày 50 satoshi mà chỉ cho rút vào sàn của nó

1 là topic em lập có sai rules ko ? ko đúng ko , tại vì topic bên bounty kia nó ko lên được top chứ ko phải em thèm khát gì ref . tại vì ref ở đây nó chỉ mang tính chất minh hoạ và đẩy cấp thôi . ko đáng kể !
Bản chất mmo cũng là nơi câu ref
không lên top thì lập top khác để câu ref chứ để làm gì ?

2 bác nói phi lý á ? ở chỗ nào ref hay số ngày claim ?
ref bác ko biết cheat hoặc mua ở sàn job à ? claim bác ko làm được bác ko biết thuê người ta claim à ? 1,2 00 sat thì ko nói làm gì nhưng volume claim lên đến 100k sat thì có đủ tiền thuê ko bác ?
3 tiền nó trả về luôn từng hôm có phải hold 5 năm đâu mà bác bảo phi lý ?
riêng newbie em ko chấp còn bác mod mà nói thế từ sau ko bao giờ em share cái gì lên 4rum nữa, chắc bác còn chưa đọc nooin dung bài em nốt chỉ lướt qua cái tiêu đề phán như đúng rồi
1. Bên Box Airdrop - Bounty đã có thông báo không đưa nội dung vào trong mục Bài viết mới ở trang chủ. Vậy nên không thể lấy lí do "do bên đó không được đưa lên top thì chuyển sang box khác đăng" - làm thế khác nào đi spam nhảm nội dung trùng lặp?

Tiếp nữa, muốn ref thì có box dành riêng cho đăng ref: https://mmo4me.com/forums/referrers.21/

2. Phi lý ở đâu? ở ngay từ tiêu đề: Ai dám khẳng định trong 5 năm tiếp theo site này vẫn còn hoạt động, và sàn vẫn sẽ trả thưởng cũng như không thay đổi dự án?

checkin mỗi ngày nhận tới 1,6btc trong 5 năm​

Còn bản thân bác muốn share hay không share trên này thì là quyền của bác, nhưng bác nói bác muốn share bài cho anh em khác đọc thì cái đầu tiên bác cần học là cách trình bày title đúng với nội quy. Đến cái topic gốc bên box Bounty bác còn viết sai title thì thử hỏi nội dung sẽ có giá trị được bao nhiêu %? Hay cũng chỉ tập trung vào title để giật lên kiếm ref?

1. Bên Box Airdrop - Bounty đã có thông báo không đưa nội dung vào trong mục Bài viết mới ở trang chủ. Vậy nên không thể lấy lí do "do bên đó không được đưa lên top thì chuyển sang box khác đăng" - làm thế khác nào đi spam nhảm nội dung trùng lặp?

Tiếp nữa, muốn ref thì có box dành riêng cho đăng ref: https://mmo4me.com/forums/referrers.21/

2. Phi lý ở đâu? ở ngay từ tiêu đề: Ai dám khẳng định trong 5 năm tiếp theo site này vẫn còn hoạt động, và sàn vẫn sẽ trả thưởng cũng như không thay đổi dự án?

checkin mỗi ngày nhận tới 1,6btc trong 5 năm​

Còn bản thân bác muốn share hay không share trên này thì là quyền của bác, nhưng bác nói bác muốn share bài cho anh em khác đọc thì cái đầu tiên bác cần học là cách trình bày title đúng với nội quy. Đến cái topic gốc bên box Bounty bác còn viết sai title thì thử hỏi nội dung sẽ có giá trị được bao nhiêu %? Hay cũng chỉ tập trung vào title để giật lên kiếm ref?
bác xoá luôn giúp em 2 cái topic nhé ! thật sự buồn với tình trạng 4rum hiện nay bảo sao hỏi mấy ông kì cựu ko muốn share máy ông bảo ngon giữ lấy mà ăn 1 mình tội gì share vừa mất bát cơm vừa bị chưởi :popo_haha:đã bảo claim phát nào là có tiền luôn phát đấy còn lo sợ 5 năm các kiểu . tư duy phản biện là tốt đấy nhưng trẻ mà chắc tính quá thì... bác thích ref ko em tặng cho ?mùa nào rồi mà bác còn nghĩ lập topic lừa ref nữa

Last edited:
Bản chất mmo cũng là nơi câu ref
không lên top thì lập top khác để câu ref chứ để làm gì ?
ông tôi đã ko thèm tiếp chuyện lại còn cố gây war . ông oai làm cái gì ? người ta càng gìa càng có tiền càng có địa vị xã hội. ông tuổi không đầu 3 rồi mới lạ , nhìn xem mình đã có gì chưa ? già rồi bớt sân si đi ra xã hội oai làm cái gì ? tỏ ra hiểu biết làm cái gì ? gặp thằng cục tính nó đấm cho phát lại hỏi tại sao . khuyên thật đấy bớt cái tính đấy đi cho đời nó tốt đẹp

Last edited:
ông tôi đã ko thèm tiếp chuyện lại còn cố gây war . ông oai làm cái gì ? người ta càng gìa càng có tiền càng có địa vị xã hội. ông tuổi không đầu 3 rồi mới lạ , nhìn xem mình đã có gì chưa ? già rồi bớt sân si đi ra xã hội oai làm cái gì ? tỏ ra hiểu biết làm cái gì ? gặp thằng cục tính nó đấm cho phát lại hỏi tại sao . khuyên thật đấy bớt cái tính đấy đi cho đời nó tốt đẹp
Có tiền hay k có là chuyện của mỗi người, nhiều đối với người này lại ít vơi người khác. Chuyện 30 hay 40 hay hơn nữa là không quan trọng, quan trọng là share những gì có ích cho người khác, hữu xạ tự nhiên hương.
CÒN DẠNG NHƯ BÁC CỨ QUĂNG BOM LÊN RỒI CÂU REF FORUM NÀY ĐẦY THÌ HỮU XẠ TỰ NHIÊN HÔI
STOP HERE

Mới đọc cứ tưởng coinbase :))

công thức tính bouns là cấp độ+số ngày checkin . ví dụ như mình cấp 7 (ngày 1 claim được 50sat>ngày 2 100sat >ngày 3 150sat)

Giới thiệu: Coinchase là 1 sàn trao đổi tiền điện tử phi tập trung đang có chương trình tặng 200CCH (coin của sàn) và bounty dạng checkin hàng ngày để nhận tới 1,6btc trong 5 năm theo kiểu tích luỹ để nhận bouns cao hơn sau mỗi ngày ! tiền claim hàng ngày được phép rút hoặc trade luôn

LINK ĐĂNG KÝ : https://coinchase.com/c/ui3M0AcW
Nonref: https://coinchase.com

#Hướng dẫn : sau khi có tài khoản các bạn hãy nhìn lên màn hình và bấm vào mục check in -> nhập captcha -> bấm checked là xong
View attachment 173549
#Bảng phân bố giá trị phần thưởng
mỗi ngày sẽ x2 giá trị claim .( ví dụ ngày 1 được 2sat > ngày 2 sẽ được 4sat > ngày 3 sẽ là 6sat -> tối đa sẽ nhận được 182.500 Satoshi/ngày ( 0.001825btc ) nếu đạt cấp L10 và duy trì tình trạng claim trong 5năm . tổng giá trị BTC sẽ kiếm được trong thời gian claim nếu đạt cấp L10 là 1.6653125 BTC
View attachment 173550

#Điều kiện để thăng cấp
View attachment 173551
Hay à nha kiếm được không a theo với @@

Họ bảo claim phát nào có thể rút tiền hoặc trade luôn phát đó mà. Các bác bị sao thế? Nhưng tốt nhất chủ top lên đăng cái proof lên. rút 100 sts cũng đc miễn là có proof :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,769
Latest member
tranvu0131123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom