Coin24h.net - Bitcoin Faucet List, Cập nhật các site miễn phí Bitcoin tốt nhất hàng ngày

mrtokin

Junior
Reactions
42
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Danh sách các Website miễn phí tốt nhất. danh sách được mình cập nhật hàng ngày, phân loại rõ ràng và tiện cho các bạn theo giõi và không cần phải mất công tìm kiếm và sàng lọc. vì mình đã check qua kĩ càng và add lên những danh sách tốt nhất. Bạn dễ dàng kiếm bitcoin miễn phí hàng ngày qua các danh sánh mình cập nhật dưới đây.

Coin24h.net - Bitcoin Faucet List. payment FaucetBox đủ min FaucetBox sẽ auto payment về ví của bạn
ePay Faucet List payment qua ePay khi đủ min pay tại ePay sẽ auto payment về ví của bạn
Xapo faucet list đây là các website payment ngay lập tức thẳng vào ví Xapo Wallet của bạn
5 Minutes Faucet List Danh sách các website nhận miễn phí bitcoin mỗi 5 phút.

Giá Bitcoin ngày một lên cao vì thế các website lên tục cắt giảm mỗi lượt claim free đi đáng kể.
Tuy nhiên vẫn còn nhiều website có thu nhập tốt chủ yếu từ quảng cáo nên vẫn trả free rất cao.
Cuối cùng là thời gian tận dụng của người dùng.

Theo xu hướng hiện tại claim 5 phút đến 10/lần đang rất hot và hiệu quả. Còn mình thì vẫn chiến hết.
Những site trả rất cao nhưng lại giới hạn thời gian cao thì có thể dùng VPN và chạy nhiều ví liên tục khoảng 10 ví (không khuyến khích các bạn) vì có thể sẽ bị banner ip xấu hơn là bạn IP VN.

Vấn đề cuối cùng là tất đa số các website đều chạy Ads với mình thì rất ghét Ads Popup. Để thuận tiện và tránh cả những phiền phức của Popup mình khuyên các bạn nên cài và sử dụng Adblock add on vào trình duyệt và như thế mỗi lần sau chúng ta nhanh chóng kick xong các danh sách free bitcoin.

Nếu có bất kỳ vấn đề với Faucet List của mình hay bất kỳ sai sót nào hãy cho mình và mình sẽ gỡ bỏ / thay đổi chúng. Nếu bạn là chủ Faucet và muốn thêm vào trong danh sách hãy báo cho mình sẽ xem xét oke sẽ add faucet của bạn ngay lập tức. Tất cả là hoàn toàn miễn phí.

Chúc các bạn kiến được thật nhiều Bitcoin free mỗi ngày.
http://www.coin24h.net

New Update: Danh sách các trang free bitcoin tốt nhất.http://www.coin24h.net/best-bitcoin-faucet-list/
http://www.coin24h.net/best-bitcoin-faucet-list/ - Best Bitcoin Faucet List

Anh em cùng chiến và ủng hộ nhé.
Nhiều trang free bitcoi cao nhưng rất loằng ngoằng và khó khăn.

Anh em nào mới cầy gặp khó khăn of muốn hỏi gì liên quan cứ PM tại đây mình hỗ trợ nhé. rất đơn giản những trang free cao còn rất nhiều vấn đề làm sao ăn được nó là cũng hơi khó :D

Update
Kiểm tra danh sách và cập nhật danh sách hôm nay.

Update
Cập nhật danh sách các website free bitcoin tốt nhất.
Mới cập nhật thêm vài site up to 500 1000 satoshi 60 đến 120 min pay tốt.

Mới updates lại cái danh sách mời anh em cùng chiến. :D
Anh em nào biết trang nào mới, pay tốt, hoặc trang nào lỗi, not pay xin đóng góp và thông báo giúp mình sửa lại anh em cùng chiến :p.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom