SCAM Cocoainv - Lãi giờ

Không up chắc đỡ hại người khác hơn. Bác còn bảo only BTC của Bác ấy rất ổn còn mấy site khác thì sao nhỉ??? sáng giờ nói mãi ai cũng hiểu chỉ 1 người không hiểu, cảnh báo AE khi chơi site bác ấy post thì nên suy nghĩ vì là mon muốn post site là post thế thôi. Còn việc site uy tín hay không thì ai chơi rồi cũng biết.Vãi scam rồi.
NGười ta đã post Site cho rồi , Không biết đường chọn cách đầu tư đúng , để bị Scam rồi đi la làng . Site nào rồi chả phải Scam , Inv thì biết điểm dừng , cứ lao hùng hục bất chấp Site Fake rồi đến khi trách người . Trước khi trách ng khác thì nên nhìn lại bản thân chút chứ .
Haizz , cứ mất cái là hét như lợn bị chọc tiết :D:D:D

Trước khi chơi bạn có check sll không ?? Xemt plan ko ? Chekc U quen không ?? Only btc có green bar rồi nên khỏe hơn. Lão được site add mà ko post thì lần sau admin nào add mon nữa. Mon nào chả phải đi từ nhỏ lên. Không check không tìm hiểu cứ nhảy vào như thật xong giờ oán trách. Thíh thì bác cứ lên allmonitor.net mà solo thôi.
Cái thời mà kiểm tra site đầu tư bao nhiều tiền là xưa lắm rồi Bác. Site càng đầu tư nhiều tiền càng dễ đi.Tôi thích theo ai là quyền của Tôi,có tiền là có quyền.

NGười ta đã post Site cho rồi , Không biết đường chọn cách đầu tư đúng , để bị Scam rồi đi la làng . Site nào rồi chả phải Scam , Inv thì biết điểm dừng , cứ lao hùng hục bất chấp Site Fake rồi đến khi trách người . Trước khi trách ng khác thì nên nhìn lại bản thân chút chứ .
Haizz , cứ mất cái là hét như lợn bị chọc tiết :D:D:D
Sao lúc này toàn thanh niên vớ vẫn ko biết. Nói từ sáng đến giờ rồi lại thêm 1 đứa không hiểu vãi vãi thôi nghỉ khoẻ.

mấy site dài ngày cỡ mấy chục ngày - trăm ngày , mà nó k hết vòng tức là fast , mà site dài ngày fast nhục hơn site giờ nhiều , mất thời gian . ngày nào cũng vào rút . lãi thì k thể bằng site giờ . mà fast thì có thấy ai nói gì , vì nó đã chạy cả 2 3 tháng rồi nên người ta k có cảm giác thốn như site giờ , mặc dù mất thì mất nhiều k khác gì site giờ
Không up chắc đỡ hại người khác hơn. Bác còn bảo only BTC của Bác ấy rất ổn còn mấy site khác thì sao nhỉ??? sáng giờ nói mãi ai cũng hiểu chỉ 1 người không hiểu, cảnh báo AE khi chơi site bác ấy post thì nên suy nghĩ vì là mon muốn post site là post thế thôi. Còn việc site uy tín hay không thì ai chơi rồi cũng biết.Vãi scam rồi.

Cái thời mà kiểm tra site đầu tư bao nhiều tiền là xưa lắm rồi Bác. Site càng đầu tư nhiều tiền càng dễ đi.Tôi thích theo ai là quyền của Tôi,có tiền là có quyền.
Không up chắc đỡ hại người khác hơn =))) vào box hyip tìm 1 lúc thì đầy site của mấy bác kimlong xetang hyipnew hyipregular .... fast . nhưng như trên nói ấy , site dài ngày nên người ta k thấy thốn , mặc dù mất thời gian và lãi k được như site giờ . sao k vào bảo mấy bác ấy không up cho đỡ hại người =))))
chuẩn là "Tôi thích theo ai là quyền của Tôi,có tiền là có quyền" , site uy tín hay k là ở admin chứ liên quan gì mon mà ghè đầu người ta ra nói !!!

Ông này nói chuyện như đấm vào đít ấy. Ông có tiền thì ném vào đâu là quyền của ông, mon có site thì post là quyền và nghĩa vụ của mon. Ông không theo thì thôi,mắc gì la om sòm như mụ hàng cá mua phải cá ươn không chịu xem trước rồi đổ cho thằng chở cá ấy. T cũng chơi site này,1 vòng rồi rút,mà có mất thì t cũng tự trách mình tham quá mà làm liều thôi. Họa từ miệng ra đấy,bớt bớt cái miệng lại để trời còn thương mà cho ông kiếm ăn tiếp.

Sao lúc này toàn thanh niên vớ vẫn ko biết. Nói từ sáng đến giờ rồi lại thêm 1 đứa không hiểu vãi vãi thôi nghỉ khoẻ.
Thôi k cùng quan điểm k nói chuyện được, Tư duy bảo thủ , lòng dạ hẹp hòi , Nói chuyện một lúc thì lôi lí sự Cùn ra nói, chả biết giàu hơn ai không . Bạn có tiền thì kệ ma ma bạn :cool::cool::cool: . Thân ái !!!

posst site mà ăn được thì k sao , cũng chẳng được câu cảm ơn. có vấn đề gì lại bị chửi sml , sợ lắm . thôi mình nín vậy :cool::cool:
Chúng mình nên câm nín để anh ấy thể hiện nốt. Chả biết chơi plan nhiêu mà sáng h kêu pen 3, 4 lần rồi :v
Tôi bị mấy chục xu còn ko oán thớt nửa câu :'))))

Chúng mình nên câm nín để anh ấy thể hiện nốt. Chả biết chơi plan nhiêu mà sáng h kêu pen 3, 4 lần rồi :v
Tôi bị mấy chục xu còn ko oán thớt nửa câu :'))))
đại gia quá o_Oo_Oo_O toàn dã mấy chục xu một :3 em dep 20 30 xu là sun lắm rồi :confused::confused:

đại gia quá o_Oo_Oo_O toàn dã mấy chục xu một :3 em dep 20 30 xu là sun lắm rồi :confused::confused:
Như ông thôi, tôi thì chưa đến h rút. Thấy pay vẫn nhảy nên vẫn hi vọng ko mất gạo :3 mà ông kia vào nói nghe chối quá :'))) trong 10 tiếng bị pending 3 lần :v

Xạo ke. Vẫn hóng mấy pha cóng tay của thánh đây =))
giờ hết $ mà cóng tay rồi , qua giờ bao nhiêu site ngon mà còn mấy chục $ chơi hourly , còn lại bỏ hết , tiếc quá :(
Như ông thôi, tôi thì chưa đến h rút. Thấy pay vẫn nhảy nên vẫn hi vọng ko mất gạo :3 mà ông kia vào nói nghe chối quá :'))) trong 10 tiếng bị pending 3 lần :v

cũng có thể lắm chứ :D thỉnh thoảng ad nó giựt giựt nó pending chơi :D

giờ hết $ mà cóng tay rồi , qua giờ bao nhiêu site ngon mà còn mấy chục $ chơi hourly , còn lại bỏ hết , tiếc quá :(

cũng có thể lắm chứ :D thỉnh thoảng ad nó giựt giựt nó pending chơi :D
:v tôi bị pen 1 lần là hoảng rồi, lấy đâu ra để có thêm lần nữa :v hại não quá, pay out vẫn nhảy bác ạ :3 nó chỉ cần qua đc đêm nay là mừng rớt cmn tim rồi

:v tôi bị pen 1 lần là hoảng rồi, lấy đâu ra để có thêm lần nữa :v hại não quá, pay out vẫn nhảy bác ạ :3 nó chỉ cần qua đc đêm nay là mừng rớt cmn tim rồi
chơi plan nào mà lâu vậy ~~ sao bác k chơi plan 5h ăn rcb ngon hơn ,

ko hiểu sao chơi gói 5h đầu tư 1.1$ PM thu lại đc 1.09$ lỗ mất 0.01$. cạn lời =]]

chơi plan nào mà lâu vậy ~~ sao bác k chơi plan 5h ăn rcb ngon hơn ,
Tôi chọn 1day ==! mà cũng vừa chân ướt chân ráo vào thôi. Nhìn acc tôi là biết tồi :3 đâu có nhiều exp, cũng theo ae. Được ăn thua chịu, mình là người cầm tiền đưa đi thì trách ai bây h nhỉ :v Sáng nói ra bị chém cứ nghĩ quan điểm bị lệch :v

Tôi chọn 1day ==! mà cũng vừa chân ướt chân ráo vào thôi. Nhìn acc tôi là biết tồi :3 đâu có nhiều exp, cũng theo ae. Được ăn thua chịu, mình là người cầm tiền đưa đi thì trách ai bây h nhỉ :v Sáng nói ra bị chém cứ nghĩ quan điểm bị lệch :v
:3 mấy site này cứ plan ngắn ngắn ăn rcb ngon hơn :D

payout nó fake dễ ợt có chi đâu, xác định rồi, mất 4xu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom