Có vốn thì các bạn nên đầu tư cái này nhé !!!!

Reactions
5
MR
0.000
Bạn có bao giờ tự hỏi mình có vốn và bây giờ nên đầu tư vào cái gì để có lãi hàng tháng và chắc chắn tin tưởng để đầu tư.Sau đây mình xin giới thiệu với các bạn Cointellect.Đây là site đầu tư kiếm tiền online uy tín và lãi cao với số lượng người dùng và đầu tư tăng nhanh,100% thật không scam,bạn chỉ mất 5p/1 ngày thôi nhé,tại sao bạn lại không nhanh chân đầu tư vào.Các bạn add friend facebook: Cointellect Viet Nam để mình hỗ trợ trực tiếp nhé và link đăng ký ref: http://cointellect.com/?code=9b5ef1e8
Screenshot_2014-10-28-08-45-12.png Screenshot_2014-10-30-12-41-04.png Screenshot_2014-11-03-19-35-26.png

phí 10s đọc comment và 5s post bài. mmo mà 100% không scam? mmo chủ yếu là scam nhau mà sống nhé

Nếu pan nói vậy site paidverd hoặc các site # cũng scam lunz ah?Vậy ai dám bỏ tiền đầu tư chứ
cậu có khẳng định nó sống mãi mãi không? cậu nghĩ nó lấy gì để trả tiền cho cậu?

nếu đã chơi mmo thì tất nhiên biết cách choi và đầu tư đúng chỗ đúng lúc và dừng đúng thời điểm ...
vậy thì đừng nói 100%. mình không phải người thích đầu tư vào các site, thà tự làm tự hưởng còn hơn là đưa tiền cho người khác làm và ngồi chờ. mmo không có gì chắc chắn cả nên đừng có nói chắc chắn, thôi mình out, không tính phá topic của cậu đâu. Thân chào

Cuối cùng vẫn là lấy tiền từ túi thằng này đập sang túi ông kia... Ông nào chậm chân vào sau thì mất, ông nào khôn vào sớm vs rút nhanh thì còn...
Nhạt mồm nhạt miệng quá.. các bác cho em xin cái LIKE nào... hớ hớ

Cuối cùng vẫn là lấy tiền từ túi thằng này đập sang túi ông kia... Ông nào chậm chân vào sau thì mất, ông nào khôn vào sớm vs rút nhanh thì còn...
Nhạt mồm nhạt miệng quá.. các bác cho em xin cái LIKE nào... hớ hớ
Đồng ý với ý kiến của thým

mình không khẳng định nó sẽ sống mãi nhưng mình khẳng định 1 điều là bây giờ nó đang sống tốt và phát triển mạnh chưa có chết nên có thể đầu tư nhé
thực sự cái trang này là đào coin thôi mà, sao không ghi lên tiêu đề luôn đi
còn sống tiếp hay không thì hên xui nhé :D giống y như người này hôm nay sống khỏe mạnh, hôm sau tai nạn chết ấy

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back