Got Paid có vốn . cần anh em bet cao tay hỗ trợ

admmo_group

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
như trên mình cần hợp tác với anh em bet k chút xíu , để gấp thếp hoặc phương pháp khác . hiện tại mình ngày thắng ngày thua nãn lắm rồi .

pm telegram https://t.me/dangcap

Last edited:
bet cho vui ,giải trí thôi bác,còn thắng thua chị cái đã làm kèo hết rồi,ko nên ham bet

như trên mình cần hợp tác với anh em bet k chút xíu , để gấp thếp hoặc phương pháp khác . hiện tại mình ngày thắng ngày thua nãn lắm rồi .

pm telegram https://t.me/dangcap
Hồi EURo 2016 đã từng mất 200 củ học phí.
hiện tại đã ổn định tuy nhiên mình chỉ bet 1-2tr, Nếu thích có thể bàn bạc, chém gió về bóng bánh kèo cái.

ok ! add telegram trao đổi thêm đi bác

Bet thua thì nghỉ nha cu! Để vài tháng tâm lý ổn định thì chơi lại, ko đc thì nghỉ luôn kiếm việc đàng hoàng mà làm. Theo mấy ông tướng ở đây thì thua thêm vài lần con số đã mất, toàn dân chém gió thôi. Hãy nghe lời khuyên của người từng trải :popo_sexy_girl::popo_sexy_girl::popo_sexy_girl:
:(

Kinh nghiệm của tớ nhé
1. Bet thì bet giải lớn VD: DotA 2 TI9 đang diễn ra nè (tỉ lệ làm kèo thấp), giải cỏ thì vứt nó làm kèo vl ra
2. Chia ra mà bet, không all in (cái này tâm lý lắm bản thân mình chia ra bet thì dương tiền, all in thì toàn mất hết, đã tự hứa với bản thân là sẽ không bảo giờ all in nữa, nhưng cũng k bỏ được)
Nói chung là sau tất cả không ăn được tiền của các cụ. Nên suy nghĩ mà bỏ đi, dùng tiền mà đi đầu tư cái gì khác đi

trong 1 buổi sáng có thể các trận toàn tài hoặc toàn xỉu
nói chung bỏ thôi bet đủ kiểu thắng rồi cũng về túi nó hết
nếu mà chơi 1 trận xong nghỉ thì nên còn ko nghỉ được sẽ thua
nói chung nước ngoài họ ít chơi hơn vì họ hiểu biết hơn dân mình

lao đầu vào là chết,,các bác cứ để ý đi,chơi vui vài trăm k đánh đâu thắng đó, sau tưởng ngon ăn đầu tư tiền triệu là vỡ mồm...
Chỉ có tầm 5% dân bet là win, dương acc hoặc kiếm đc trong nghề, 95% còn lại từ chết tới chết,
Họa may bơi ngược dòng nước,bet ngược tâm lý đám đông 95% kia thì có đường..còn tips tiếc gì cũng như muối bỏ bể

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom