Có ví Bitcoin nào cho tạo nhiều địa chỉ nhận Bitcoin?

wads

Junior
Reactions
110
MR
0.079
AE cho minh hỏi: có ví Bitcoin nào cho tạo nhiều địa chỉ nhận Bitcoin ko?

AE cho minh hỏi: có ví Bitcoin nào cho tạo nhiều địa chỉ nhận Bitcoin ko?

Blockchain, coinbase đều tạo được nhiều địa chỉ mà bạn, chỉ có tạo ví trên các sàn thì hạn chế thôi :)

Còn nếu có điều kiện bạn dùng các ví lạnh dùng cho yên tâm :)

Blockchain, coinbase đều tạo được nhiều địa chỉ mà bạn, chỉ có tạo ví trên các sàn thì hạn chế thôi :)

Còn nếu có điều kiện bạn dùng các ví lạnh dùng cho yên tâm :)
Coinbase mình tìm hoài ko thấy chỗ nào tạo thêm địa chỉ

Trước mình dùng có mà, trước mình hay dùng blockchain và coinbase, từ lúc chuyển qua ví lạnh là không dùng đến nữa :)

Mình vừa check lại Coinbase vẫn tạo được vô số nhé bạn, bấm vào avatar user của bạn ở coinbase rồi chọn Tools rồi cứ việc Create New Address thôi, chứ bạn ở phần home / dashboard thì không thấy

hoặc log vào rồi nhấn trực tiếp vô link này : https://www.coinbase.com/addresses

@vansutuyduyen Em tạo tài khoản Coinbase nhưng không có nút tạo nhiều địa chỉ ví BTC nữa, còn bên Blockchain thì tạo được nhiều nhưng không xác minh được tại Việt Nam (chỉ giao dịch dưới 1000$/năm). Cho em hỏi có cách nào khác không ạ bác?

@vansutuyduyen Em tạo tài khoản Coinbase nhưng không có nút tạo nhiều địa chỉ ví BTC nữa, còn bên Blockchain thì tạo được nhiều nhưng không xác minh được tại Việt Nam (chỉ giao dịch dưới 1000$/năm). Cho em hỏi có cách nào khác không ạ bác?

Mình mới check thấy vẫn còn mà bạn ? Thử kt lại xem sao.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,218
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom