Có vài chục điện thoại Iphone cày cái gì ra tiền?

thanhnhan29

Newbie
Reactions
0
MR
0.212
Em có vài chục chiếc iphone 7Plus + với 2 cái PC đang để không , có kèo nào reg app, chạy app, chỉ tiêu này nọ để tận dụng mớ đt này ko các bác?
Các bác chỉ em vài đường cơ bản cho e với, ăn chia % cũng dc

Hí hí đồ mình thì ko cho mượn, đi hỏi xin mượn đồ người khác :popo_big_smile:
Tính kỳ vậy có kèo làm ăn cũng chưa tới lượt :popo_big_smile:
mình có mượn gì ai đâu, mình chỉ hỏi ai cho mình ý kiến hay giúp mình nếu ko share dc hay đe doạ chén cơm của mình thì thôi bạn sao lại nói vậy , bạn mới tính tình kỳ sân si quá, kiểu như xe hay tài sản của bạn tôi nói mượn xài khi nào có lãi tôi kêu bạn có được ko , ko khá dc

Upvote 0
nghe mấy pro bảo reg tiktok có ăn thì phải

Upvote 0
mình có mượn gì ai đâu, mình chỉ hỏi ai cho mình ý kiến hay giúp mình nếu ko share dc hay đe doạ chén cơm của mình thì thôi bạn sao lại nói vậy , bạn mới tính tình kỳ sân si quá, kiểu như xe hay tài sản của bạn tôi nói mượn xài khi nào có lãi tôi kêu bạn có được ko , ko khá dc
lúc có thì im ỉm ăn, nát thì đi xin xỏ. xin ko được thì quay ra cắn. tánh kỳ :popo_big_smile:
Phải có ý kiến để những thành phần này bớt bớt lại chứ nát lắm rồi :popo_big_smile:

Upvote 0
lúc có thì im ỉm ăn, nát thì đi xin xỏ. xin ko được thì quay ra cắn. tánh kỳ :popo_big_smile:
Phải có ý kiến để những thành phần này bớt bớt lại chứ nát lắm rồi :popo_big_smile:
Sao bạn biết là mình im ỉm ăn ,mình đã nói đây là lần đầu mình mua cấn nợ lô điện thoại của bạn đang nợ mình, bạn cứ nhét chữ vào đầu người khác ko vậy , mình có xin gì ai mình chỉ hỏi có ý kiến nào chỉ cho mình hay biết ai có bán chương trình gì cho điện thoại thì nói mình , tánh ai kỳ hả bạn ? nick senior mà vậy ah ? nếu bạn cảm thấy ko chỉ dc hay cho thông tin bạn có thể ko nói mà , mình có xin gì bạn đâu, vốn dĩ bạn là thành viên kỳ cựu nếu dc thì giúp đỡ người mới ko dc thì bạn không nên cà khịa như thế

Last edited:
Upvote 0
thớt edit title dạng trả phí thì có cơ hội nhiều hơn đấy, vậy nó mới sòng phẳng :popo_bye:
Vâng nếu bác nào chỉ mình, mình sẵn sàng bỏ tiền thuê viết hay chương trình cài đặt nếu mình thấy giá tiền cho phép khả năng của mình , chỉ là mình muốn hỏi ý kiến với lô điện thoại mình mua cấn nợ về để làm gì á mà, mà bạn kia nói mình ăn và im ỉm nhét chữ vào đâu người khác

Upvote 0
Ngu ý của tớ là bán nhanh thu tiền về! Số lượng như thế thì có thể chưa cho thuê được đâu nha!

Last edited:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,452
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week