có thực sự sống được với forex không?

trade theo phương pháp cá nhân hay theo quỹ, tín hiệu, bot trade...v.v ?
chắc lợi nhuận ròng >5 năm gọi là ổn đó bác :popo_big_smile: trade đc tới mức đó thì phương pháp + kỉ luật dạng ẩn sĩ rồi. mấy ex thu skrill net ắt hẳn sẽ biết 1 số người nv, lâu lâu ngoi lên bán vài chục k$ rồi lại ẩn.
có 1 thắc mắc sao lại dùng skrill nhỉ, dùng tiền từ ngân hàng có bị gì không vậy bạn?

có 1 thắc mắc sao lại dùng skrill nhỉ, dùng tiền từ ngân hàng có bị gì không vậy bạn?
Nói chung có tiền nào dùng tiền đó cũng được ,broker chấp nhận nhiều phương thức nạp tiền mà

Trade ổn định vs demo làm quen với thị trường cùng điều kiện giao dịch. Rồi hẵng xuống tay.
Thắng thua thì ko bik, ngựa đường dài mới hay. Thường thì trên 1 năm mới đúc kết xương máu :cool:

5% sống là bọn chủ web và bộ sậu môi giới dưới chân nó :)) còn lại banh xác hết

cơ hội cũng là 50 50 như gambling thôi, mình ăn thì ngta mất, mình mất thì ngta ăn. Những món khó nhằn như này mà tìm được đường ăn thì ngta ngồi ăn chứ k share đâu
Làm gì có chuyện 50:50 xanh chín như thế, tiền của số đông toàn chảy vào túi số ít. Về ngắn hạn thì có thể là 50:50 nhưng còn dài hạn thì cá con xác định bị thịt hết, trong gambling cũng thế, chỉ mang lại cảm xúc vui sướng nhất thời rồi vụt tắt.

Làm gì có chuyện 50:50 xanh chín như thế, tiền của số đông toàn chảy vào túi số ít. Về ngắn hạn thì có thể là 50:50 nhưng còn dài hạn thì cá con xác định bị thịt hết, trong gambling cũng thế, chỉ mang lại cảm xúc vui sướng nhất thời rồi vụt tắt.
thì 1 là ăn 2 là mất chả 50 50 bác, chủ yếu là phải có tí kiến thức

Nghề nào dù khó đến mấy cũng sẽ có người làm được, đừng bao giờ lấy ý nghĩ mình không làm được thì mọi người cũng vậy. Fx nói riêng hay trading thua nhiều hơn thắng, đây là nghề không dành cho số đông, chỉ vậy thôi.

Nghề nào cạnh tranh càng cao càng có cơ hội. nghề nào cũng thế. còn fx thì cơ bản bản chất của nó là 1 nghề khó rồi. bạn muốn giàu thì bạn phải giỏi. vậy thôi.

mình cảm ơn rất nhiều từ những lời tư vấn trân thành của các ace, cho mình hỏi trong số các ace đã tư vấn cho mình có ai thực sự sống với nghề trade không, hay trade chỉ là niềm vui, niềm đam mê, hoặc giải trí ???

Trân trọng,

Note: nếu không tiện nói lên đây thì có thể inbox để e tham khảo, dùng nó làm động lực được không ạ.

mình cảm ơn rất nhiều từ những lời tư vấn trân thành của các ace, cho mình hỏi trong số các ace đã tư vấn cho mình có ai thực sự sống với nghề trade không, hay trade chỉ là niềm vui, niềm đam mê, hoặc giải trí ???

Trân trọng,

Note: nếu không tiện nói lên đây thì có thể inbox để e tham khảo, dùng nó làm động lực được không ạ.
Mình đang sống với nghề đây. Nhưng vẫn coi là 1 khoản phụ thôi. vẫn nên có 1 công việc ở ngoài. Khi bạn đã có cho mình phương pháp thì việc trade nó ko mất quá nhiều thời gian nữa.

Trân trọng,

nghề chính

e đã thử và đang sml :popo_too_sad: với demo
phải có chiến lược và phương pháp chứ ko có chiến lược với phương pháp thì nên cầm tiền chơi tài xỉu có khi may mắn được chút. Vì cuộc chiến này ko dành cho những con bạc và những người muốn giàu nhanh. Hãy tập trung vào phương pháp để áp chế tâm lý và duy trỳ lợi nhuận ổn định từng tháng. Không cần lợi nhuận phải quá cao. cứ tầm 50% là ngon rồi.

phải có chiến lược và phương pháp chứ ko có chiến lược với phương pháp thì nên cầm tiền chơi tài xỉu có khi may mắn được chút. Vì cuộc chiến này ko dành cho những con bạc và những người muốn giàu nhanh. Hãy tập trung vào phương pháp để áp chế tâm lý và duy trỳ lợi nhuận ổn định từng tháng. Không cần lợi nhuận phải quá cao. cứ tầm 50% là ngon rồi.
Tháng mà bạn trade 50% thì không phải là ngon ,mà là quá ngon,bạn cứ show lên mql5 cũng bán signals được đó :)

Tháng mà bạn trade 50% thì không phải là ngon ,mà là quá ngon,bạn cứ show lên mql5 cũng bán signals được đó :)
ùm. mình bỏ 10 năm nghiên cứu và cũng bay 2 căn nhà rồi nên tháng chừng đó so với những gì trải qua cũng ko phải quá ngon. chỉ là tạm thôi.

ùm. mình bỏ 10 năm nghiên cứu và cũng bay 2 căn nhà rồi nên tháng chừng đó so với những gì trải qua cũng ko phải quá ngon. chỉ là tạm thôi.
bạn trade cái gì mà biên độ 1 tháng tận 50% vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,559
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom