Solved Có thể with PP về ATM đc ko?

Status
Not open for further replies.

Suzune

Verified
Reactions
555
MR
0.000
Insuree Balance
0
Xin chào !
PP của mình xài hơn 2 năm rồi, veri = visa ACB. Nhưng mình chỉ hay dùng wmz, ít khi with từ PP về bank. Nên muốn sử dụng ATM add vô PP để with về ATM, mình có thẻ ATM Agribank nhưng ko bít có with về đc ko :(. Đang định làm cái thể ATM VCB để add with PP,nếu ATM Agribank add đc thì mình add lun khỏi làm thêm cái thẻ mất công quá :(. Làm quá chòi thẻ mà éo cái nào có xiền :binhsua28:

Last edited by a moderator:
Phải xem thằng agr nó có biết PP là gì không và nó có nhận tiền từ nước ngoài không, nếu có thì ra cây ATM của nó nhét thẻ vô, in cái sao kê, trên đó có số tài khoản của AGr, lấy số tài khoản đó add vào PP.

qua đây tham khảo
http ://www.swiftbic.com/swift-code/VIETNAM-BANK-FOR-AGRICULTURE-AND-RURAL-DEVELOPMENT.html

thích rút về đâu cũng đc

Last edited by a moderator:
pro thế chú, cái trên là cái giề đấy có agr bank không?

Vào đó xem hình như có đủ đó bác :)

Chào bạn, bạn nên With về Visa ACB là tốt nhất, vì ACB là ngân hàng nhận tiền With về tốt nhất theo mình xài thấy vậy, ACB Visa bạn có thể rút ở tất cả các cây ATM nhưng sẽ tốn ít phí, nếu bạn muốn không tốn phí thì rút ở cây ACB. Chúc bạn thành công :)!

Vào đó xem hình như có đủ đó bác :)
tớ tìm rồi, không thấy mới hỏi mà, ở vn thì vào trang chủ của mỗi ngân hàng đều có hết.

tốt nhất bạn xem lại là số bank hay số ATM. chứ with về số trên ATM 1 số bank thì toi đó.

Xin chào !
PP của mình xài hơn 2 năm rồi, veri = visa ACB. Nhưng mình chỉ hay dùng wmz, ít khi with từ PP về bank. Nên muốn sử dụng ATM add vô PP để with về ATM, mình có thẻ ATM Agribank nhưng ko bít có with về đc ko :(. Đang định làm cái thể ATM VCB để add with PP,nếu ATM Agribank add đc thì mình add lun khỏi làm thêm cái thẻ mất công quá :(. Làm quá chòi thẻ mà éo cái nào có xiền :binhsua28:
whit được bằng bất cứ atm nào trừ viettin nhưng trung tên nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,697
Latest member
thalord2825
Back
Top Bottom