Có thể làm web người lớn khi đang ở nước ngoài không?

Thuthuy1990

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các anh chị, hiện tại em đang sinh sống và làm việc ở nước ngoài, không chiệu sự ràng buộc của pháp luật VN, hiện tại em muốn làm một trang web người lớn ngôn ngữ tiếng anh, không biết có vấn đề gì không. Rất mong các anh chị có kinh nghiệm cho em lời khuyên, em xin cám ơn nhiều.

Chủ đề người lớn forum này k chào đón bạn nhé;)

Upvote 0
trong 4RUM này toàn gay à. bạn hỏi vậy đâu ai tl đâu

Upvote 0
Upvote 0
Được nhé bạn, nhưng bạn làm diễn viên thì tốt

Upvote 0
Chào các anh chị, hiện tại em đang sinh sống và làm việc ở nước ngoài, không chiệu sự ràng buộc của pháp luật VN, hiện tại em muốn làm một trang web người lớn ngôn ngữ tiếng anh, không biết có vấn đề gì không. Rất mong các anh chị có kinh nghiệm cho em lời khuyên, em xin cám ơn nhiều.
tùy nước bạn sống là nước nào, vì dụ như US thì cũng tùy có 1 vài tiểu bang ko cấm, có bang thì lại cấm
bạn muốn biết thì nên tìm mấy ông luật sư của nước đó mà hỏi, thì sẽ đảm bảo "tính mạng" của bạn hơn ^^!

Upvote 0
Mình cũng chạy chục trang web khiêu dâm đây từ phim tới game, vấn đề cần quan tâm là bản quyền thôi, bị shutdown host đau lắm, backup đều database về máy đang dùng kẻo 1 phát bay sạch luôn, thứ hai là bị bay domain nữa, thấy domain ko thuộc quyền quản lý của DCMA mà lắm lúc vẫn bay :(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back